Hạng D
16/12/07
1.719
1.130
113
H.C.M.C
Bác nói cũng đúng nhưng nghe ghê ghê đành rành rủi ro chẳng ai muốn, cho em hỏi Bác GLC không an toàn hả Bác? Một chiếc xe vừa an toàn mà lại vừa đẹp vẫn hơn chứ.
Cái hay của subaru là tất cả các dòng xe đều nằm
trong top ten xe an toàn trong năm
GLC thì chưa thấy.....

• Like
Reactions: mprav4
Hạng D
25/2/16
1.436
1.452
113
34
Cái hay của subaru là tất cả các dòng xe đều nằm
trong top ten xe an toàn trong năm
GLC thì chưa thấy.....
E không chê gì Subaru em chỉ chê là giá nó cao ngang phân khúc hàng hiệu suy ra tội gì không chọn GLC , thời điểm hiện tại xe Nhật ở Việt Nam em chọn CRV 2.4 giá hợp lý hơn , đành rằng thua hệ thống dẫn đông 4 bánh của Su còn cao hơn em chọn GLC.

• Like
Reactions: KHOAVAN
Tập Lái
22/11/13
28
27
13
Tới giờ em vẫn chưa đủ kinh nghiệm và kiến thức để chứng minh cho người khác việc mình mua FXT thay vì GLC 250 là đúng nhưng có 1 điều gì đó từ mấy anh đang đi Subaru cho em biết rằng em không lựa chọn sai. Hi vọng là vậy...

• Like
Reactions: mprav4 and KHOAVAN
Hạng B2
24/12/12
212
220
43
Tới giờ em vẫn chưa đủ kinh nghiệm và kiến thức để chứng minh cho người khác việc mình mua FXT thay vì GLC 250 là đúng nhưng có 1 điều gì đó từ mấy anh đang đi Subaru cho em biết rằng em không lựa chọn sai. Hi vọng là vậy...

Vì đúng là 'hợp với mình" nên khó chứng minh là "cũng sẽ đúng với người khác" và cũng không cần chứng minh cho người khác thấy. Chủ yếu là chia sẻ cảm nhận , người nào cảm thấy hợp thì chọn =)).

Mình thì mình vẫn tin dòng chủ lực của 1 hãng phổ thông , hơn là 1 dòng entry của 1 hãng sang.

• Like
Reactions: mprav4 and kidokito
Tập Lái
22/11/13
28
27
13
Vì đúng là 'hợp với mình" nên khó chứng minh là "cũng sẽ đúng với người khác" và cũng không cần chứng minh cho người khác thấy. Chủ yếu là chia sẻ cảm nhận , người nào cảm thấy hợp thì chọn =)).

Mình thì mình vẫn tin dòng chủ lực của 1 hãng phổ thông , hơn là 1 dòng entry của 1 hãng sang.
Thật ra thì em thích wrx hơn và chiếc subaru đầu tiền em đc chạy là wrx sti chứ ko phải fxt. Mà vì em vẫn chưa có đk sắm 2 xe nên phải ưu tiên xe rộng cho gia đình. Theo em thấy thì fxt gần giống wrx nhất nên em chọn. Kkak

Hạng D
16/12/07
1.719
1.130
113
H.C.M.C
Bản thân cái xe nó sinh ra để chạy
Đẳng cấp là do người tiêu dùng tự nghĩ ra thôi
Có người thích bền bỉ và tiện dụng
Người khác thích tốc độ và cá tính
Riêng subaru có cả hai thứ đó.
Subaru Forester 2016 có giá từ 1,445 tỷ đồng

Hạng D
10/1/13
2.147
1.619
113
Bản thân cái xe nó sinh ra để chạy
Đẳng cấp là do người tiêu dùng tự nghĩ ra thôi
Có người thích bền bỉ và tiện dụng
Người khác thích tốc độ và cá tính
Riêng subaru có cả hai thứ đó.
View attachment 529842

Còn bọn con nhà nghèo chúng em thì lại quan trọng cái giá rồi đòi thêm 2 cái kia :3dcuoi: