Hạng C
23/5/13
842
933
93
CX Thanh Đa
adwin.com.vn
tròn trịa quá đẹp! Sao có 200tr nhỉ khâm phục Ấn thật. VN làm đc ko?
VN làm Dư sức tay nghề thợ VN giỏi mà.
Do thuế chồng thuế nên giá xe VN cao thui chứ thuế giảm, giá xe giảm & xe bán nhiều lại giải quyết công ăn việc làm cho các gara, cửa hàng .... & thuế thu trên số lượng lớn có thể còn nhiều hơn. Thậm chí áp lực đô thị sẽ phát triển được vùng ven ...
....
lợi ích đủ đường á ....

• Like
  • Haha
Reactions: haovnd and adng
Hạng D
4/7/07
2.153
1.011
113
otosaigon.com
đúng rồi, xe nhỏ mà nhìn tròn tròn như hòn bi
Đời cũ mình đang đi, càng nhìn càng dễ thương, không biết có phải vậy không mà mới mua có 1 năm mà bị mấy anh hôn đít 3 lần
cảm nhận:
Rộng
Ồn, không biết mấy hãng khác có êm hơn không, nhưng không đi không biết
Chạy riết cũng quen, cũng quá tốc độ như ai,
xe bác có rộng hơn i hoặc morning không? em nhìn ở ngoài thấy to cao có vẻ vượt trội hơn xí thì phải

Hạng D
22/1/19
4.088
6.776
113
xe bác có rộng hơn i hoặc morning không? em nhìn ở ngoài thấy to cao có vẻ vượt trội hơn xí thì phải
i10 thì e kg biết chứ rộng hơn morning, fadil là cái chắc

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: MU_CEO
Hạng B2
8/1/19
158
108
46
34
VN làm Dư sức tay nghề thợ VN giỏi mà.
Do thuế chồng thuế nên giá xe VN cao thui chứ thuế giảm, giá xe giảm & xe bán nhiều lại giải quyết công ăn việc làm cho các gara, cửa hàng .... & thuế thu trên số lượng lớn có thể còn nhiều hơn. Thậm chí áp lực đô thị sẽ phát triển được vùng ven ...
....
lợi ích đủ đường á ....
Cái gì cơ ? Thợ giỏi làm đc xe á ?
Bùa trên cái xe có sẵn nó khác một trời với làm ra cái xe mới.Làm đc cái xe giá rẻ mà chạy ko rớt bánh ra lại càng khó nữa.Lạc quan quá thể !

• Like
Reactions: quangnguyen19
Hạng C
5/4/12
885
2.863
93
Ho Chi Minh
Mặc dù VN là thiên đường xe máy 2 bánh mà còn không làm ra được ở đó mà sản xuất ô tô. Mua linh kiện về tự ráp lại thành 1 chiếc xe hoàn chỉnh thì dân chơi xe 2 bánh đã biết làm từ những năm 90.

Hạng C
28/2/15
994
699
93
40
Rộng bác, bình thường mình đi 1 mình, còn lâu lâu tải cả nhà 6 người, 3 lớn 3 nhỏ đi Vũng tàu cũng thoải mái, chạy không yếu đâu, mình chạy điềm đạm nên thấy thoải mái, mình ở Bình Dương,