Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng F
3/10/14
8.359
50.607
113
A Giáo chơi Muay Thái à? :)
Rút kinh nghiệm, nếu k cho qua thì bít lỗ luôn, để hở xe mình dễ bị cọ quẹt, nếu nhường thì để rộng cho họ qua.
Thể loại này a gặp ở Lê Văn Việt khúc đình Phong Phú thường xuyên. Có lần a nhấn ga cho xe chồm lên đến gần mấy thèng ngược chiều mới thắng gấp. Mấy ảnh mặt xanh như tàu lá, chắc cũng són ra quần :)

Hạng C
25/7/11
836
55.095
93
Nếu mình là bạn xã hội, bạn CNL của anh thì mình cám ơn anh vì anh đã làm một thứ mà 99.9% các anh CNL mơ ước mà ko dám làm ;).

Còn nếu mình có là bạn thiệt của anh ngoài đời thì thành thật chúc mừng anh, anh đã thoát một nạn mà nếu lỡ chẳng may cha kia nhà khu đó hay chả té ra dãy đành đạch hay xùi bọt mép thì :), đằng này chả ngu quá :) có cách để cho anh bò lê lếch năn nỉ mà ko biết làm.

Dù sao thì anh học võ ở đâu và học bao nhiêu năm dzậy, thế gạt tay trái và quất tay phải của anh đúng là chuẩn bài. Cu @tintruc có hổ báo thì nhớ xách tráp theo học anh chủ này nhé :)

Hạng C
8/1/07
650
4.750
93
Đọc 27 trang của chủ đề này mà mình thấy ít có sự xuất hiện của các nhà đạo đức học quá, trừ anh 10 và anh tèo. Không lẽ xã hội xuống cấp đạo đức vậy sao?
Ôii

Em ủng hộ anh mì đập cho mấy thằng này nó tỉnh, cứ tưởng mình là bố ông trời

Hạng D
4/11/14
3.150
16.923
113
thế là cuối cùng em đã ra tay đánh người, sau 5 năm lái ô tô, em thấy hối hận vì bản thân mình không ngăn đc máu điên, xuống tay với 1 ông già (nếu là thằng trẻ trâu thì ko)

đáng lý cũng qua luôn rồi, nhưng rốt cục có động tay vì sắp xong chuyện ông già lại chơi kính hậu em và chồm người vô xe đấm em tùm lum (em né đc) sau đó em bung cửa ra và ...

kế hoạch: 8h đi rửa xe, sau đó mang xuống gara tút lại (có hẹn tuần trước là hôm nay gởi, 2 ngày nữa lấy)
kết quả: chỗ rửa xe đóng cửa, xuống gần tới thì gara gọi báo xe đông quá ko nhận nữa
bình thường chuyện này với em không lớn, nhưng giống như giọt nước tràn li, nhất là khi em chưa ăn sáng và thiếu ngủ

http://www.phapluatso.com/luc-van-tien-mac-oan-va-nhung-ong-quan-vo-cam.htmlrut kinh nghiem nha bac

• Like
Reactions: Mr-migoi lI
Status
Không mở trả lời sau này.