Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
23/8/15
1.996
40.798
113
ở đâu còn lâu mới nói
Có vậy mà cũng bụp nhao. Anh chủ nóng thật, hay cuộc sống nó căng thẳng vậy huh các bác. Gặp em là em chừa chỗ đủ cho họ qua rồi mình mới đi tiếp. Họ cáu thì mình cười vẫy tay xin lỗi. Dù mình lúc này được ưu tiên và chả có lỗi gì. Tết nhất rồi, nhịn tí mà qua thì vui vẻ hai bên. Còn hơn ấm ức rồi múc nhau, mệt cả hai. Em là em nhát lắm.
99 lần nhịn đc, chỉ cần 1 lần ko nhịn là 99 lần kia coi như ko có :D

• Like
Reactions: ngr040 and fanstic
Hạng B2
6/12/11
147
430
93
99 lần nhịn đc, chỉ cần 1 lần ko nhịn là 99 lần kia coi như ko có :D
Biết sao giờ, lý thuyết nó là vậy. Giống như chạy xe, lý thuyết là phải thế này, phải thế kia. 99 lần làm đúng, 1 lần sai thì có thể có chuyện, nặng có khi là cái mạng.

• Like
Reactions: Mr-migoi lI
Hạng C
8/7/13
609
17.427
93
sẵng đây cảnh báo mấy anh mua baton 3 khúc luôn nhe , mua về nhớ tra dầu mỡ và tập dũ cho nó ra 3 khúc nha , em tận mắt chứng kiến cha kia cầm cái baton dũ không ra ... bị dối phương tương cho cục gạch ống .. máu me tè le hết
Hàng dõm nó thế. Hàng xịn nó có lò xo ở trong. Bấm phát bung ra liền, nhiều đứa bị mất răng cửa vì chưa xài bao h. Mượn hàng thật ngắm xong bấm bậy nó bung vào hàm ;)

Hạng D
12/9/09
1.804
68.414
113
Sai Gon
Nếu là mình là mình nính lun òi, không phải cao thượng, cũng không phải chết nhát, đơn giản vợ con mình cần mình hằng ngày, nên bỏ qua cho lành.
Chính vì vậy mình thích cách anh chủ dạy dỗ thằng ku nhiều tuổi nhưng hơi mất dạy kia, mình đảm bảo ngày mai ra đường ku kia sẽ bớt hung hăng.
Vợ con nó đúng ra phải cám ơn anh Mì Gói mới đúng.

Hạng C
21/1/12
591
5.200
93
múc đẹp lắm e, mấy thằng vầy a mong nó tông cột điện chết mịa cả lò nhà nó đi

• Like
Hạng D
25/8/06
1.341
390
83
Em chạy xe ngoài đường bây giờ là nhịn hết ráo, đạp thắng nhường cho qua hết ráo. Nổi khùng lên mở cửa nhảy xuống như bác chủ thì chắc có ngày... đi tù hay lên nóc tủ ngắm gà khỏa thân, thôi thì nhịn cho nó lành, hehe.

• Like
Status
Không mở trả lời sau này.