Tập Lái
6/9/10
11
0
0
cháo các bác! em mới tham gia diễn đàn thấy các bác nói về xe Jeep em thích lắm. em cũng xin góp vài tấm hình về chiếc xe Jeep em vừa độ mong các bác xem và cho ý kiến nhé
đây là chiếc Willy CJ2 đời 1946-1947. xe đẹp hàng trên xe hoàn toàn Jin, máy chạy tốt, mui cửa đầy đủ.
bác nào quan tâm đến em nó thì gọi em một tiếng nhé: 01265138318 (gặp Toàn)
hoặc gửi email qua địa chỉ: [email protected]

the best Willy jeep 1947

the best Willy jeep 1947

the best Willy jeep 1947

the best Willy jeep 1947

the best Willy jeep 1947

the best Willy jeep 1947

the best Willy jeep 1947

the best Willy jeep 1947

the best Willy jeep 1947

Hạng D
11/6/07
2.016
16
36
Đã thương thì thương cho chót , cho 500 tiền ảnh máy và dàn gầm của nó đi bác !

Hạng B2
16/11/09
227
0
0
Oé quảng cáo dữ hén - xe đẹp - nhưng có điều The Best với hàng gin đâu chẳng thấy - chỉ thấy cái cục cale chơi bằng gỗ - thêm con bánh secours lại được gắn phía sau ??? Không lẽ cái Kit gắn bình cứu hoả cũng kà nguyên bản kèm ống đạn DK ??? Số serie con này là số mấy vậy ????

Hạng D
11/6/07
2.016
16
36
Bác hỏi dồn dập quá em nó khó trả lời % zin còn lại ?

Tập Lái
6/9/10
11
0
0
đây là máy của xe này bác còn dàn gầm thì em lười chung xuống chụp lắm.
the best Willy jeep 1947

các bác đừng vội xác phạt em nó quá. bánh sơ cua phía sau thì em chưa mua được lùng mãi mà chưa được, mấy phần gắn đạn, bình cứu hỏa hay cục cale bằng gỗ gì đấy chỉ là một phần trang trí cho mang đúng màu sắc xe thời chiến thôi. chứ khi ra chiến trường thì mấy thứ đó là đồ thật không đấy bác Trâu Điên ah.
biển số xe hay số serie em nó thì cho phép em không tung lên được. bác nào quan tâm thì có thể lại nhà em tham quan xe. nhà em ở Củ Chi, tp Hồ Chí Minh.
ah các bác nhớ tìm hiểu kỹ về dòng CJ2 này nhé, đẹp lắm đấy.

Hạng B2
16/11/09
227
0
0
Có gì đây mà sát phạt - cũng chẳng qua là người viết bài khoe cho cố hay nói chung là quá đáng với thực tế - trên này thì anh em chơi với nhau có gì nói đó - không phải là thấy tay mới vào nên hùa nhau lại hốt xác !!!

Do chủ topic khoe rằng Jin - với lại model 46/ 47 - hàng toàn Jin .... cho nên mới hỏi thử xem Jin đến cở nào vậy mà - luôn tiện hỏi thử là tại sao khi ra chiến trường thì mấy cái đồ kia lại biến thành đồ thật là sao ??? (Xin lỗi hỏi thiệt đó nhá)

Hạng D
26/11/09
1.342
2
0
Sài Gòn - Cần Thơ
Dinamo màu trắng đẹp thế, chắc hàng du lịch.
cục mobil màu đỏ ko hợp với xe màu vàng.
hệ thống cầu chì đèn trống oai và rất hiện đại

Tập Lái
1/9/10
8
0
0
Anh chủ topic ơi !!
có phải anh là Anh T Thợ Đồng không vậy??
Điện xe anh có phải là do Anh Hiếu đi dây không ??

9/5/10
47
0
0
43
có thể tìm không ra hoặc tân trang cho nó bằng chị bằng em xe đời mới, ý hướng tích cực xe ít nằm đường, nên bác chủ thêm đồ đời mới, ném đá thì quăng cục to cho đáng các bác nhé, em chạy. bao nhiêu củ cho cái quả này thế bác chủ,
em thích jeep như không che mưa được em hơi bị ngại đó,
híc híc, đùn đẩy em không sợ, chỉ sợ thợ lắc đầu. hehe