O.S.P.D
24/9/03
1.613
244
63
Sai Gon-Vietnam
RE: thử xe CIVIC tai HONDA Cộng Hòa

Em thấy showroom ở đường 3/2 (cạnh bên nhà sách Phương Nam) cũng đã bắt đầu trưng bày xe cho khách xem rồi đấy, bác nào ở gần đó thì ghé qua xem cho tiện :D

Hạng B2
7/5/06
168
135
43

Các bạn nên lên đó dăng ký thử đi !! cũng hay,và các b5n có nhận xét của riêng bạn, lộ trình do bạn yêu cầu nhưng không quá xa ( khoản 3-5km tùy bạn)

Hạng D
14/1/04
4.044
1.555
113
tp.HCM

Em thấy thiết kế của cái thắng tay Honda hơi lạ , của người ta là kéo lên nhả xứông , còn của ảnh là thụt tới thụt lui . Tét xe lại có 1 em xinh đẹp ngồi cạnh , bác nào cứ xài thắng tay thì bên ngoài người ta tưởng lầm chết :D:D:D

Hạng C
27/8/04
713
6
18
HCM
mail.viettel.vn

Lại chính là em....salewoman Trâm....chỉ tiếp các khách hàng tiềm năng (tiềm năng ấy phải lộ ra bề ngoài của các bác nhé:D). Đây là cần câu cơm của sâu rum Cộng Hòa mà ;).

Hạng B2

Phanh tay hình chữ Z mà, hơi khác kiểu một chút.
Trích đoạn: adco

Em thấy thiết kế của cái thắng tay Honda hơi lạ , của người ta là kéo lên nhả xứông , còn của ảnh là thụt tới thụt lui . Tét xe lại có 1 em xinh đẹp ngồi cạnh , bác nào cứ xài thắng tay thì bên ngoài người ta tưởng lầm chết :D:D:D

Hạng B2

Còn một điểm nữa mà Civic 1.8 nhìn cái biết ngay: Không có chắn bùn mà bạn phải mua thêm như là một option với giá cho trước, sau tương ứng là 479.000đ và 585.000đ/bộ. HVN chế tạo xe máy thì chắn bùn to lại đẹp, không hiểu sao ô tô họ nghĩ là nó không cần????

Trích đoạn: wave tau
- nội thất hơi bình dân, đặt biệt nhựa hơi xấu, rẻ tiền.
- đặc biệt là rất nhiều người nhìn bạn khi bạn láy xe nầy( vì nó mới xuất hiện ngoài đường)
các bạn muốn đánh giá thêm xin mời đến Honda Cộng Hòa

Tập Lái
11/9/06
7
0
0

Lại chính là em....salewoman Trâm....chỉ tiếp các khách hàng tiềm năng (tiềm năng ấy phải lộ ra bề ngoài của các bác nhé). Đây là cần câu cơm của sâu rum Cộng Hòa mà .

Bác đi mua xe hay là đi chọc gái vậy ? Hay là rảnh rỗi ko có gì làm nên kiếm xe có máy lạnh ngồi ?:D