Hạng B2
13/5/16
141
584
93
Đến tháng 5 rồi đấy bác @lamxuan ơi,giá xe có giảm ko vậy bác? và xe nào của toy đổ bộ về vn sao em ko thấy bác ơi?
Cay cú rứa hè... Bác ấy cũng chỉ là người dùng và đại diện người dùng nói lên cái mong mỏi giá xe rẻ thôi. Chắc chắn đám Wigo, Avanza của Toy sẽ về VN, có thể là cuối năm nay cũng nên, và khi nào nó rẻ thì có trời mới biết...
Giờ mà anh Vượng chưa có xe để bán thì đứa nào giảm giá xe là mấy anh tay to ở trên tát cho vỡ mồm... Đợi 3 anh xe hơi bự nhất Việt Nam hoàn thiện xong nhà máy, sản xuất đại trà rồi thì mấy anh lớn mới bật đèn xanh cho tất cả các hãng đua nhau, và cả 3 anh đều hẹn giữa năm 2019 quyết đấu, chắc khi đó mấy hãng khác như Toy, Chevy... cũng đã chuẩn bị sẵn "hàng" để chơi rồi, haha.

Hạng B2
2/7/17
222
220
48
35
Mới lên mạng đọc mấy bài báo nước ngoài nói về ND116 thật ko biết giấu cái mặt vào đâu.
Tới mức chỉ có Honda và GM nhập xe dc về tính tới bây giờ, còn các công ty khác thì than chưa có nước nào khó như VN.
Nổi tiếng cũng thích nhưng mà nổi kiểu thế này ko nuốt nổi.
Với mình thì tiền mua xe thì đã có, bằng lái cũng mới có. Ngày nào cũng vô thớt ngóng tin. Và dặn lòng là đã theo anh em là phải theo tới cùng...ko thoả hiệp !!
Cơ mà bác nào tư vấn giúp em có nên mua Bmw 320i đời 2013 giá 830 triệu ko ?! Mua qua bank thì vay dc bao nhiêu nhỉ @@

Hạng C
29/1/18
948
588
93
34
Hạng C
29/1/18
948
588
93
34
Tôi nói rất thật với Chú: Nếu cảm thấy thớt ko phù hợp Chú có thể lượn chỗ khác, đừng cay cú hơn thua thế, không nên đâu.
Tôi cho các bác thông tin chính xác các bác ko tin cứ thích ảo tưởng giờ nó vả sml cho tỉnh ra rồi lại quay sang cắn tôi.Mới tháng trước còn bu vào ẳng ghê lắm mà sao giờ im re hết rồi? Xe đâu? Giá giảm đâu?

Hạng B1
17/1/18
71
132
33
Tôi cho các bác thông tin chính xác các bác ko tin cứ thích ảo tưởng giờ nó vả sml cho tỉnh ra rồi lại quay sang cắn tôi.Mới tháng trước còn bu vào ẳng ghê lắm mà sao giờ im re hết rồi? Xe đâu? Giá giảm đâu?
Đúng thế. Giá giảm đâu rồi các bác lamxuan, linhquan, NSMinhNhat và rất nhiều các bác khác ? Các bác dự đoán ntn vậy. Chúng tôi đang chờ dự đoán của các bác đây. Chúng tôi đang ôm tiền theo các bác đây. Đến giờ chưa dám mua vì... sao? Vì nể các bác đó. Các bác dự đoán tiếp đi vì các comment của các bác có giá trị và đáng để đọc và tham khảo cho chúng tôi. Cảm ơn các bác

Hạng C
8/12/17
537
683
93
Hcm
Đúng thế. Giá giảm đâu rồi các bác lamxuan, linhquan, NSMinhNhat và rất nhiều các bác khác ? Các bác dự đoán ntn vậy. Chúng tôi đang chờ dự đoán của các bác đây. Chúng tôi đang ôm tiền theo các bác đây. Đến giờ chưa dám mua vì... sao? Vì nể các bác đó. Các bác dự đoán tiếp đi vì các comment của các bác có giá trị và đáng để đọc và tham khảo cho chúng tôi. Cảm ơn các bác

Dự báo thời tiết bằng cả đống người với phương tiện hiện đại hỗ trợ mà vẫn còn lúc đúng lúc sai...
Dự báo giá xe giảm ngang khu vực sẽ đúng khi người dùng đồng lòng như 2017 ko mua để hãng vặt lông..
Bài học 2017 vẫn còn đó...
bài học của honda CRV mất gần 200 củ chưa được vài tháng vẫn còn đó... những người ăn quả đắng từ CRV trước tết cũng nhảy vào phán như những vị thần và rồi giờ họ cũng muối mặt lặng câm..
Hãng xe cũng đã nói rõ giá bán theo nhu cầu thị trường..
Xin xỏ ông bà cha mẹ nội ngoại đủ tiền thì cứ mua thôi và sang các box khác mà khoe khoang về sự thông thái của mình..
Nơi này dành cho những người biết trân trọng giá trị đồng tiền làm ra...
Mua được xe thì cũng đủ tuổi rồi.. ngồi được lên cái xe dù là xe cỏ cũng nên hiểu biết về văn hóa để người khác tôn trọng.. Thân.

Hạng D
17/12/11
1.243
1.569
133
Thật ra so với 2015 2016 thì giá 2017 có giảm đấy chứ bác . Em lấy ví dụ 5 xe ai cũng bít nhé

1. Focus trend 2015 699 . 2017 2018 còn 58x
2. Elantra 1.6 2016 74x . 2017 2018 còn 650 <
3. Cerato 1.6 2016 72x . 2017 2018 còn 630 <
4. Altis 1.8G 2018 lăn bánh 85x . 2017 2018 còn 83x <
5. Xe này nhà e luôn. CRV 2.4 TG 2016 lăn gần 1 tỏi 3 . 2017 2018 lăn bánh thì bác cứ coi online sẽ hiểu nhé

Tập Lái
20/3/18
22
27
13
35
Dự báo chứ có phải thông báo đâu mà chính xác 100% hả bác :) em thấy bác cũng có ý tốt mà cách nói chuyện bốp chát quá nên ko đc lòng mọi người lắm thôi