Tập Lái
1/5/18
9
6
3
33
Bác nóng tính quá,, có khi bác ấy tưởng là đồng loại. Nhầm lẫn thôi.
cũng cùng là đồng loại thôi bác. nhưng e thấy ngang tai chối mắt thì e chửi. có nhiều ng để ý thớt như e nhưng ít khi cmt. đọc cmt và chắt lọc thông tin là chủ yếu. Nhưng nói chuyện kiểu khó nghe là e đéo ưa. Mà đéo ưa là chửi.
XIN LỖI BÁC BIN BIN NẾU EM CÓ CHỬI THẲNG VÀO MẶT BÁC MÀ BÁC THẤY NGỨA NHÉ.

• Like
Reactions: Ba gác.
Hạng C
29/1/18
948
588
93
34
Tôi dự đoán cũng là để cho người tiêu dùng khoan xuống tiền, thực hiện quyền của khách hàng mua xe. Cho nên có khi không chính xác cũng là bình thường như dự báo thời tiết, nhưng góp phần nhỏ tác động vào thị trường xe đã bất hợp lý bao lâu nay với dân Việt. Không việc gì phải cay cú như bác đâu nhé.
Lật lọng nhanh vậy bác.Tháng trước thì ôm bom tạo dư luận mục đích đơn giản chỉ để người dùng khoan xuống tiền? thà cho họ 1 giới hạn ko biết trước còn quyết định là do bản thân của họ.Đằng này ổng khẳng định tùm lum tháng 4 để họ mỏi mòn chờ đợi ko tội họ à? Sao ko nói tôi ko biết khi nào sẽ giảm nhưng chắc sau này giá xe sẽ giảm.Tôi đưa bằng chứng văn bản toy thì lại bu vào chế nhạo tôi như trò hề,giờ xem đi,thiệt là sảng khoái.Nói thật với mấy bác như thế này có hỏi được thông tin cũng ứ thèm post lên đây nữa.Dù sao cũng cười được bác cái tháng 4 1 cái cái đã.Thiệt là sảng khoái quá đê.May ko độ ai thua ra khỏi topic chứ ko bác cũng đi rồi nhỉ? nể bác thật đấy.Bác dự đoán tôi đưa chứng cứ bu vào chửi xỉa xói đủ kiểu giờ làm như vô tội.Thật là mặt các bác mỏng quá đê mất :D

Tập Lái
20/3/18
22
27
13
35
Lật lọng nhanh vậy bác.Tháng trước thì ôm bom tạo dư luận mục đích đơn giản chỉ để người dùng khoan xuống tiền? thà cho họ 1 giới hạn ko biết trước còn quyết định là do bản thân của họ.Đằng này ổng khẳng định tùm lum tháng 4 để họ mỏi mòn chờ đợi ko tội họ à? Sao ko nói tôi ko biết khi nào sẽ giảm nhưng chắc sau này giá xe sẽ giảm.Tôi đưa bằng chứng văn bản toy thì lại bu vào chế nhạo tôi như trò hề,giờ xem đi,thiệt là sảng khoái.Nói thật với mấy bác như thế này có hỏi được thông tin cũng ứ thèm post lên đây nữa.Dù sao cũng cười được bác cái tháng 4 1 cái cái đã.Thiệt là sảng khoái quá đê.May ko độ ai thua ra khỏi topic chứ ko bác cũng đi rồi nhỉ? nể bác thật đấy.Bác dự đoán tôi đưa chứng cứ bu vào chửi xỉa xói đủ kiểu giờ làm như vô tội.Thật là mặt các bác mỏng quá đê mất :D
Em tưởng tượng ra cái cảnh bác binbin này ngồi hóng từng phút một, đồng hồ điểm 0h ngày 1-5 phát là cười rú lên vỗ đùi đen đét :)))
Em fun tí thôi :D

Hạng C
29/1/18
948
588
93
34
thằng binbin mày thấy cái thớt này nó nhàm hay đưa tin k đúng thì m có thể uot! t theo dõi từ đầu t thấy ng ta phản biện nói năng lịch sự còn m thì sao? Mày bảo ai cắn mày? Ai sủa? T nghĩ m lên học lại cách nói chuyện trước khi có viên gạch vào mồm. Đéo thân!
Ghê thế nhớ ném viên gạch cho anh mày chết nhé,ko anh mày cắm thẳng cái đầu mày vô cột bê tông đấy.Có nhiều thằng cũng đôi gạch anh mày lắm mà cuối cùng nó nằm dưới chân anh à,tay ko thôi đánh nó gục luôn chứ chẳng cần phải gạch đá gì đâu.Nên nếu muốn dùng bạo lực thì anh sẵn sàng tiếp bất cứ lúc nào cho đánh trước luôn vì anh trâu bò lắm nhé chú em.
Còn m thì m theo dõi cái topic cái đoạn qq gì đấy? có thấy cái đoạn mà anh đưa thông tin của toy lên 1 đám bu vào cắn xỉa xói đủ kiểu chỉ có 1 anh vào khẳng định cũng có thông tin như vậy? lại còn kêu tháng 4 xe về giá giảm? vậy ai mới là cần phải xem lại ở đây? còn m chỉ là con cóc ghẻ la lối om sòm,ngon ra đâm họ chết luôn đi rồi hẳng sủa,họ ko chết đc thì mày cũng chả sống đâu.Sống biết điều 1 tí nhóc ạ =))

Hạng C
29/1/18
948
588
93
34
Em tưởng tượng ra cái cảnh bác binbin này ngồi hóng từng phút một, đồng hồ điểm 0h ngày 1-5 phát là cười rú lên vỗ đùi đen đét :)))
Em fun tí thôi :D
Thực ra em làm việc cật lực lắm có giấy bút sổ sách đàng hoàng bác ko cần phải tưởng tượng làm gì.Chỉ có mấy bác rảnh rỗi hóng từng ngày ngày nọ mong xe giảm mà máu dồn lên não thôi.

Tập Lái
1/5/18
9
6
3
33
vâng em là nhóc con nhưng em đéo bao giờ bảo ng khác là đang sủa hay đang cắn. Động từ đấy chỉ gọi cho súc vật thôi a gì ơi. Còn e chốt 1 câu nhé. MÀY CÙN VCL RA. BỐ MÀY ĐÉO THÈM CHẤP.
Và e đéo rảnh để tranh luận vs 1 thằng như mày. Xin lỗi nếu gây loãng thớt của các bác. Các bác cứ tiếp tục bình luận e lót dép hóng tiếp.

Hạng B2
28/12/17
338
754
93
43
Tôi thấy bác Binbin cũng có những comment mang thông tin hữu ích, nhất là bài đánh giá cảm nhận giữa Kia Cerato và Toyota Vios rất tâm huyết. Chỉ góp ý bác cách nói chuyện thân thiện hơn chút thì chắc mọi người sẽ lắng nghe và ghi nhận những ý kiến của bác hơn. Việc chửi nhau trên diễn đàn chẳng những vô bổ, lại còn làm trò hề cho thiên hạ họ cười.

Hạng B1
24/3/17
93
175
33
Gò Vấp
Đề nghị ae cứ từ từ, đâu còn có đó, nóng nảy làm gì đv xh mình ngày nay chỉ tổ mệt người. Hội nghị TW7 chưa xong, củi đốt lò chưa hết thì các chính sách này nọ chưa có lấy đâu mà giảm với chả tăng, xe còn ko có mà bán nữa huống chi là là. . .

Hạng C
29/1/18
948
588
93
34
Tôi thấy bác Binbin cũng có những comment mang thông tin hữu ích, nhất là bài đánh giá cảm nhận giữa Kia Cerato và Toyota Vios rất tâm huyết. Chỉ góp ý bác cách nói chuyện thân thiện hơn chút thì chắc mọi người sẽ lắng nghe và ghi nhận những ý kiến của bác hơn. Việc chửi nhau trên diễn đàn chẳng những vô bổ, lại còn làm trò hề cho thiên hạ họ cười.
Tôi kiếm thông tin cho các bác,nhờ sale nhờ kĩ thuật viên nhờ người khác hỏi rồi tự đi xác nhận thông tin,các bác bu lại xỉa xói đủ kiểu,giờ thấy rồi đấy,thiệt là sảng khoái bác ạ :)

• Like
Reactions: linhquan