Hạng D
17/12/11
1.243
1.569
133
Giờ muốn chính xác phải đợi 2 anh nay
. Vinfast 2019 tung xe
. 116 thông quan dc tất cả xe nhập ko nhọc nhằn giấy tờ

Thì lúc ấy giá tốt :)) như dtdd hiện nay

• Like
Reactions: lamxuan
Hạng C
18/4/17
559
547
93
37
Thế thì bác mua nhà mua đất làm gì khi đi thuê trung cư cho tiết kiệm
nois như buivn thì chả cần ai phải mua xe làm gì cứ thuê taxi cho nhanh
quan điểm của buivn nó rất là buồn cười nhưng nó thuộc về tính cá nhân nên mình không nhận xét sâu
chuc cụ an toàn
ai bảo thuê chung cư là tiết kiệm. Mua đất vừa ở dc, mà vừa tăng tài sản theo thời gian.

Hạng B2
29/7/17
177
288
63
33
Cãi nhau gầm gừ như bọn trẻ trâu. Em cũng có cmt xác nhận với bác bin là tháng 9/2018 xe toy mới về và giá xe sẽ giảm từ tháng 10. T6 khả năng cao qh sẽ thông qua luật thuế ttđb mới. Và có thể xe bán tải cũng sẽ thành xe con. Còn việc các bác kia dự đoán giá xe giảm là nhận định cá nhân. Là thằng đàn ông thì phải có quyết định của mình tiền trong tay các bác mua hay k mua sao lại đi hằn học chỉ trích người khác, cái bản tính ích kỷ cầu toàn, dựa dẫm, ỷ lại các tính xấu của người việt nam các bác lĩnh hội đủ cả rồi.

Hạng B1
17/1/18
71
132
33
Cố lên bác:D.
Em dự qua tháng 6 quốc hội phê chuẩn miễn thuế TTDB cho phần sx trong nước thì giá xe sẽ bắt đầu giảm. Và theo độ trễ của chính sách thì tầm tầm tháng 8 có giá ngon.
Nhưng nếu do nhu cầu công việc hay gia đình mà bắt buộc thì cũng phải mua bác à. Như em đây cũng sắp phải lấy xe, ko đợi được cùng với các bác dù rất muốn. Nhưng Em vẫn tin là xe sẽ giảm.
Vâng. Em thì cũng ham xe lắm rồi. Tích cóp đc xíu muốn có con xe trước khi quá già :)) nhưng tham khảo ý kiến của các bác nên em cố gắng kìm lại, dành dụm thêm. Thế nên e mới nói "còm của các bác đáng để e tham khảo" mà. Còn mọi dự đoán cũng chỉ là dự đoán. Mỗi người tự quyết với tiền của mình. Riêng e thì vẫn quyết ôm tiền hóng còm của các bác để tham khảo :D

Hạng B2
5/10/17
155
74
28
42
Ô tô ban đầu thích lái về sau mệt mỏi thuê driver.Mấy ông grab đừng đem mình vào so sánh với văn phòng,grab nghề mấy bác,có mệt có lếch có chết nghề driver vẫn theo bác,còn văn phòng ai mà rãnh lái oto đi làm hằng ngày,phải chi dưới quê tỉnh đường vắng sáng sớm làm tha hồ đạp ga,còn Sg và Hn thì cho tiền cũng ko lái,tui lái xe dạng kinh nghiệm nhuyễn nhưng cao điểm ko bao h lấy xe đi đâu.xe máy vẫn tiện và linh động nhất.oto chỉ đi du lịch hay cuối tuần đường vắng đi uống cà phê khoe mẽ thì dc,chứ kêu đi làm thì thua.

• Like
Reactions: linhquan
Tập Lái
1/5/18
9
6
3
33
thằng binbin mày thấy cái thớt này nó nhàm hay đưa tin k đúng thì m có thể uot! t theo dõi từ đầu t thấy ng ta phản biện nói năng lịch sự còn m thì sao? Mày bảo ai cắn mày? Ai sủa? T nghĩ m lên học lại cách nói chuyện trước khi có viên gạch vào mồm. Đéo thân!

Hạng C
3/12/16
769
1.730
93
60
Đến tháng 5 rồi đấy bác @lamxuan ơi,giá xe có giảm ko vậy bác? và xe nào của toy đổ bộ về vn sao em ko thấy bác ơi?
Tôi dự đoán cũng là để cho người tiêu dùng khoan xuống tiền, thực hiện quyền của khách hàng mua xe. Cho nên có khi không chính xác cũng là bình thường như dự báo thời tiết, nhưng góp phần nhỏ tác động vào thị trường xe đã bất hợp lý bao lâu nay với dân Việt. Không việc gì phải cay cú như bác đâu nhé.

Hạng C
3/12/16
769
1.730
93
60
thằng binbin mày thấy cái thớt này nó nhàm hay đưa tin k đúng thì m có thể uot! t theo dõi từ đầu t thấy ng ta phản biện nói năng lịch sự còn m thì sao? Mày bảo ai cắn mày? Ai sủa? T nghĩ m lên học lại cách nói chuyện trước khi có viên gạch vào mồm. Đéo thân!
Bác nóng tính quá,, có khi bác ấy tưởng là đồng loại. Nhầm lẫn thôi.