Fishing Club Tiệc tân niên.

Hạng C
13/1/07
835
0
16
Do hôm cái bửa tất niên hổng có cái mất xiền nên cái em làm luôn cho nó xẹp cái túi xuống chứ cộm túi quá nha.
Mời cả nhà mình làm cái tân niên vào lúc 18 giờ 30 phút ngày 18 tháng 1 năm 2013 tại chổ cũ(hi,em hổng nhớ cái địa chỉ cái nhà hàng Thái của chauli bên đường Tôn Thất Tùng,cho cái địa chỉ lên gấp lì ơi)
Đề nghị có mặt đông đủ để chọn hướng xuất phát chuyến đầu năm nhe bà con.
Bổ sung địa chỉ:
Nhà Hàng Thái : 13 Tôn Thất Thiệp,quận 1 thành phố Hồ Chí Minh.

Last edited by a moderator:
Hạng F
26/6/07
5.370
76
38
OS ... 5-YEAR BIRTHDAY
Pa mia! Choi lun sum 1 ngay la ngay 17/1 (Sanh nhat Lao HT do) lun ...dang gop 2 trong 1 chu nhe nhe !!! :))) Choi vay ...hem ai tang bong va banh kem la dbon ...thieu 1 mieng...kho chiu lem ah nha !!"! Ack ack ....
Lao 3banh tinh seo na, co gie com phom cho dbon som nha nha!

Hạng D
25/7/10
1.667
28
48
42
Chữ nghĩa tới giờ này là rớt hết dấu rồi hjhj, đố đồng bọn biết tại sao nè ^_^

Hạng B2
18/10/10
122
87
28
haichien nói:
Pa mia! Choi lun sum 1 ngay la ngay 17/1 (Sanh nhat Lao HT do) lun ...dang gop 2 trong 1 chu nhe nhe !!! :))) Choi vay ...hem ai tang bong va banh kem la dbon ...thieu 1 mieng...kho chiu lem ah nha !!"! Ack ack ....
Lao 3banh tinh seo na, co gie com phom cho dbon som nha nha!
Dạ,bác Chiến nhớ đúng ngày nhưng là tháng sau mới là sinh nhật bác ba bánh ạ.

Hạng C
26/8/09
652
2
18
Bữa giờ kg ai lên tiếng e tưởng vụ này chìm xuồng nên có hẹn típ khách ngày 18/1 rồi anh Ba ơi. Đồng bọn cho ý kiến xem mình chơi trước 1 ngày được hem vì thứ 7 thì chị Mi lại có tiệc rồi.

Hạng F
12/10/07
6.964
127
63
54
1 vùng trời xa lạ
Chìm là chìm thía lào? Tại dạo này chị nghỉ ăn nhậu cho nên kg dám triệu tập ai hết , kêu lão xe ít bánh quăng bài rồi mới dám té nhào vào nè:p
Trừ mà đổi ngày thì kg kịp rùi, kẹt thêm vụ nữ là mỗi ngày thứ 6 là mình free mới đau chớ, thôi thì tuỳ vào số đông vậy, nếu dời ngày thì em xin có mẹt tăng 2, múa mây quay cuồng nhé!!!;)

Hạng D
29/7/06
1.284
14
38
TP.HCM
xe3banh nói:
Do hôm cái bửa tất niên hổng có cái mất xiền nên cái em làm luôn cho nó xẹp cái túi xuống chứ cộm túi quá nha.
Mời cả nhà mình làm cái tân niên vào lúc 18 giờ 30 phút ngày 18 tháng 1 năm 2013 tại chổ cũ(hi,em hổng nhớ cái địa chỉ cái nhà hàng Thái của chauli bên đường Tôn Thất Tùng,cho cái địa chỉ lên gấp lì ơi)
Đề nghị có mặt đông đủ để chọn hướng xuất phát chuyến đầu năm nhe bà con.
Nhà Hàng Thái : 13 Tôn Thất Thiệp nhé A 3.banh :):):) . chon hướng gì nữa A.3 XV Tây Bắc và Đông Bắc mà phang rầm rầm cho sướng :D:D:D

Hạng D
25/7/10
1.667
28
48
42
Bác 3 kiu ở đường Tôn Thất Tùng làm e nhớ vắt óc ra đâu có nhà hàng Thái nào nằm trên đường này đâu ta, rồi lại nghỉ chắc đồng bọn mới mở xách xe ra chạy 1 vòng xem sao ..... cũng không thấy.
Giờ vô đọc mới thấy Bác Lì đính chính là Tôn Thất Hiệp hjhj