Hạng B2
21/8/04
140
152
43
Em xem phim nước ngoài thấy mỗi lần họ khó , mở xe bằng remote phát ra hai tiếng 'CHÓC CHÓC" nghe rất phê, có phải là do hiệu xe? hay bộ phận chống trộm ? .... Có bác nào biết làm cách nào mà xe có thể phát ra tiếng kêu này ? ở Tp HCM có thể làm được không ? Làm ở đâu và tổng thiệt hại khoảng bao nhiêu ?

Rất cảm ơn các bác đã xem tin và trả lời giúp em

• Like
Reactions: Titanium Blue
Hạng D
28/11/03
4.207
48
48
53
RE: Tiếng kêu chóc chóc khi mở , khóa cửa xe bằng remote

ở tp hcm thiệt hại khoảng 1 "chai" và 2 giờ lắp đặt. cũng chóc chóc rất phờ ê phê.

Hạng B1
20/9/03
50
0
0
Sài Gòn - Vietnam

đúng rồi bác, cái đó là bộ chống trộm, nếu ngồi trong xe mà bấm chống trộm thì ... khỏi ra luôn, hôm trước em bị vậy rồi, khởi động hoặc mở cửa từ bên trong là xe nó kiu "éc éc" báo động liên tục, rồi sau đó phải tắt chống trộm từ trong xe thì mới mở cửa ra ngoài được (nhờ đọc kỹ catalogue) :D

Hạng B2
21/8/04
140
152
43

cảm ơn các bác đã góp ý , nhưng các bác đã thương thì thương cho chót , chỉ giúp em tên thiết bị và địa chỉ cửa hàng ở Tp HCM với , chứ các bác bảo thế thì em chịu không biết sao nữa .
Xin cảm ơn các bác đã xem tin

• Like
Reactions: Titanium Blue
VIP
29/10/04
154
4
18

Bác muốm gắn cái "chóc chóc" đó thì cứ ra khu An Dương Vương Q5 là có liền, bao la luôn, cần thiết thì bác cứ đi vài cửa hàng để khảo giá.Chúc bác sớm có cái "chóc chóc" để bấm với người ta cho vui tai nhé!!!!!

O.S.P.D
13/2/04
1.555
211
63
Hôm qua

Trời.Cái khoá cửa có tiếng kêu chóc chóc đó bán đầy ở khu An Duong Vương.Hơn 1 chai 1 bộ.Chúc bác vui.