Hạng D
27/9/05
1.703
1.795
113
ngày mai em có việc phải đi đà lạt các bác vui lòng cập nhật dùm em chỗ nào có xxx , chỗ nào đường xấu, còn cái đoạn đường cao tốc liên khương thì đi như thế nào cứ chạy theo đường cũ là tới đường cao tốc hay có phải rẻ đâu không ạ. cám ơn các bác.

Tập Lái
4/9/06
39
28
18
Bác đi đường cao tốc sướng hơn đi đường cũ, nếu bác ko ngại chuyện đóng phí cầu đường, khoảng 20k. Trong tháng 10/08 em có việc đi Đà lạt, lượt đi đến Đà lạt khoảng 7h tối, trời tự nhiên đổ sương mù, xe em là xe ghẽ, mở hết đèn chỉ thấy lờ mờ va tối đen,nhưng cũng phi được 80km/h. Lượt về đi buổi sáng chơi luôn trăm mí km/h. Bác cứ theo QL20, đến chổ í sẽ thấy 1 cái ngã ba, có 1 con đường to tổ chảng, đó là đướng cao tốc.

Hạng C
21/8/07
574
32.167
93
Ủa... từ SG đi ĐàLạt có đường cao tốc hả bác...?? Theo em biết ở VN làm gì có mét đường cao tốc nào đâu, mới chỉ có trên giấy. Bác nên nói rõ kẻo bác nguoikhonglo phi thẳng vào rừng thì tội.

Hạng F
26/10/07
8.445
740
113
48
SG
Đường cao tốc từ Liên Khương đến chân đèo Pren đó.

Hạng D
3/3/05
1.099
78
48
-Đường xấu khúc chân đèo và đèo Bảo lộc.
-xxx coi chừng Trảng bom. Vì đoạn này xe nhiều, máu nóng nên dễ vi phạm. Tối cũng bắn nghe bác. Qua Dầu giây 1 đoạn cũng có 1 chốt. Sau đó có 1-2 chốt nữa trong khu dân cư. Nhưng đoạn này dễ đi, cứ tà tà theo luật. Em chưa thấy bắn ngoài khu dân cư. Nếu bác máu chạy nhanh thì theo thằng tốc hành nào đấy. An toàn.
-Đường cao tốc thì hoành tráng lắm. Có biển chỉ dẫn rõ ràng lắm bác. Đường đẹp, chạy sướng, nhưng em ko biết có bắn tốc độ ko.

Last edited by a moderator:
Hạng D
27/9/05
1.703
1.795
113
cám ơn các bác đã nhiệt tình giúp đỡ, nhân đây cho em hỏi nếu đi đường cũ thì có xa hơn đi đường cao tốc không? và đường cũ nó có hư hỏng nhiều không nếu không thì em sẽ đi 1 lượt cao tốc 1 lượt đường cũ tại tiền vé thấy xót quá gần bằng 2 chai ken rồi

Hạng B2
5/12/06
121
0
16
nguoikhonglo nói:
cám ơn các bác đã nhiệt tình giúp đỡ, nhân đây cho em hỏi nếu đi đường cũ thì có xa hơn đi đường cao tốc không? và đường cũ nó có hư hỏng nhiều không nếu không thì em sẽ đi 1 lượt cao tốc 1 lượt đường cũ tại tiền vé thấy xót quá gần bằng 2 chai ken rồi
Đi cao tốc đi bác.Vì dù có đi cao tốc hay ko bác vẫn phải đóng ngang 1 mức phí 15k/lượt.cao tốc chạy sướng.Em ko thấy hạn chế tốc độ và cũng chưa từng thấy bắn trên đường.Xe em matiz thường chạy trên 120 ở cao tốc.vô tư lun

Hạng B1
1/5/08
83
1
0
Thôi , tớ xin các cậu chạy vừa đủ theo luật đi mà ,có gì phải lo lắng ! Tranh thủ làm gì nếu kg vội để rồi về nhà CHẬM , ân hận suốt cuộc đời :(:(:(

Tập Lái
20/12/05
34
0
0
44
Em cũng vừa đi về tuần trước, bác cứ đi đường cao tốc vì như bác Helloworld nói đường nào cũng đóng 15k thôi. Thật ra e không thấy trạm bắn tốc độ nào, có lẽ do hầu như em chạy đúng tốc độ, máu lắm cũng chỉ lên 100km/h, để ý mấy bác 15 chổ tốc hành, chạy trong khu dân cư cũng giống như ngoài khu dân cư he he
Thân