Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113
Thông minh hơn vì họ coi mạng sống quan trọng hơn giá trị bán lại. Đơn giản, xúc tích, dễ hiểu. Nếu ko hiểu nữa thì đúng là kém thông minh thật.
Chẳng có lý do gì để mua mazda 2 là coi mạng sống hơn vios hết. Phán tào lao, giống cái kiẻu phải mua Bphone mới yêu nước. Thông minh thì giải thích thử, biết cái vsc có bao nhiẻu cách vận hành không? Biết thuật toán ecu như nào không? Biết cảm biến gia tốc nó dùng hang nào khồng.? Biết có bao nhiêu cái cảm biến không? Biết vật liệu làm phanh là gì không? Khả năng chịu lực thế nào không? Biết khung gầm chịu được lực xoăn bao nhiêu không?.. Còn cả ngàn cái mà mấy thằng tự cho là thông minh mù tịt. Lịt mợ, thấy mỗi caiz chữ vsc dán trên thông số kỹ thuật rồi phán.

Hạng C
20/8/07
650
648
93
Em thấy chủ đề này đã tranh luận cả chục năm nay rồi mà không có hồi kết, nên giải tán, vui vẻ cuối tuần với gia đình & bạn bè :3dquaytay:

Hạng D
31/3/14
1.355
1.009
113
Chẳng có lý do gì để mua mazda 2 là coi mạng sống hơn vios hết. Phán tào lao, giống cái kiẻu phải mua Bphone mới yêu nước. Thông minh thì giải thích thử, biết cái vsc có bao nhiẻu cách vận hành không? Biết thuật toán ecu như nào không? Biết cảm biến gia tốc nó dùng hang nào khồng.? Biết có bao nhiêu cái cảm biến không? Biết vật liệu làm phanh là gì không? Khả năng chịu lực thế nào không? Biết khung gầm chịu được lực xoăn bao nhiêu không?.. Còn cả ngàn cái mà mấy thằng tự cho là thông minh mù tịt. Lịt mợ, thấy mỗi caiz chữ vsc dán trên thông số kỹ thuật rồi phán.

Em đang đoán là không biết...hy vọng em đoán sai...

• Like
Reactions: thotran3919
Hạng C
19/6/15
621
810
93
Bác đang chạy cao tốc "bình thường" tầm 100km/h, thằng đi trước nó "bất thường", bác đánh lái gấp né qua :
- Có Esp : bác an toàn
- Ko Esp : bác xuống mương

=> Ai cũng muốn bình thường hết bác, nhưng di chuyển trên đường, nhiều cái bất thường hơn bình thường :)

Ít tiền mà cứ đòi thơm, đâu ra ?
Thêm cái ESP thì thêm tiền.
Muốn ít tiền xe ngon thì kiếm cái thẻ xanh nhé.

• Like
Reactions: huu_chinh
Hạng C
19/6/15
621
810
93
chắc dân Mỹ, Âu, Nhật, Hàn, Úc, ... toàn là mấy đứa trẻ trâu thích xào chẻ vào cua tốc độ cao mà nhát tay nên cân bằng điện tử là trang bị tiêu chuẩn của xứ tụi nó

Rio làm gì có ESP nhỉ ? :D

Hạng D
25/9/14
2.760
2.943
113
33
Buồn cười những bác chạy từ tốn, ít xào chẻ tốc độ cao mà cứ mở mồm là vsc, cảm giác lái. Không biết có đã sờ được cái cảm giác lái lần nào chưa.

Bác ngộ, tui đi xe máy k cho chém ah, k cho làm nghề bẩn như tạo dư luận ah chừng nào bị thằng khác kiện tính sao.
Tui dán mấy cái kính xe đen thui thì tui k được đòi cái cửa sổ trời ah hehe.
Tui đang mơ cái xe nên tui nhắm cái xe xanh xanh đỏ đỏ mà rẽ nhất, thằng Toy nó cứ để giá cao tui thù thôi...
:3dnhiumay:

Hạng D
10/6/16
2.515
1.878
113
Thánh Vios đã xuất chiêu. Hóng các hãng xe khác đáp trả. Cạnh tranh càng khốc liệt xem càng vui :D