Hạng B2
6/9/15
144
87
28
45
Em thấy không cần cân bằng điện tử làm gì. Chỉ ai thích xào chẻ vào cua tốc độ cao mà nhát tay mới cần thôi. Chạy bình thường chẳng bao giờ cần
Bác nói đúng nhưng chưa chính xác lắm, vậy mấy trường hợp trời mưa đường trơn trượt, ngoặc lái khi có chướng ngại vật bất ngờ, đường đèo quanh co... có thêm vẫn tốt và an toàn hơn chứ bác..

• Like
Reactions: doctormanhvn
Hạng B2
9/7/16
303
120
43
34
thay cái cd nhìn sẽ ở đỡ đểu hơn trước, altis đời trước dùng cd nối liền ngon thế mà sang đời mới cái cd nó thiết kế nhìn không được xịn cho lắm

Hạng B2
17/9/14
129
149
43
34
Em thấy không cần cân bằng điện tử làm gì. Chỉ ai thích xào chẻ vào cua tốc độ cao mà nhát tay mới cần thôi. Chạy bình thường chẳng bao giờ cần
Hôm nào bác đang bon bon tốc 50-60km mà có tình huống khẩn cấp buộc phải đánh lái gấp thì em nghĩ bác sẽ thấy hối hận vì đã coi rẻ ÉP, chưa kể tốc độ cao như trong cao tốc.

Hạng D
10/1/13
2.147
1.619
113

Cứ nghĩ là cả đời không cần dùng, nhưng biết đâu chỉ cần một lần thôi mà không có nó bị tèo thì sao?

Có nên trang bị không?

Hạng D
31/3/14
1.355
1.009
113
Ờ, bác đã từng đi xe khách chưa? Em nói cho bác biết là mấy xe đó cũng chẳng có nối cái abs nữa đó, sqo bác vẫn đi mà giờ vẫn còn ngồi đây? Những tính năng theo em là quan trọng là abs và ebd nữa là ngon. Vsc chỉ những ai, thích liên tục xào chẻ chiếm đường đoạt chỗ mới thật sự cần. Còn những người khác có thì tốt, không có cũng không sao . Em hết.

Buồn cười những bác chạy từ tốn, ít xào chẻ tốc độ cao mà cứ mở mồm là vsc, cảm giác lái. Không biết có đã sờ được cái cảm giác lái lần nào chưa.