Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113
Bác đi trên 80 mà có vật cản trước mặt bất ngờ thì lúc đó bác sẽ hiểu vsc quan trọng như thế nào. Chỉ sợ lúc đó bác ko còn cơ hội để hiểu thôi.
Dạ bác, chạy 80. Bất ngờ có vật cản. Abs để làm gì bác? Cả đống xe đang lưu hành hằng ngày, xe 15 chỗ, 45 chỗ, xe tải... Có xe nào có nổi cái ebd không, nói gì đến BA và VSC. Chẳng lẽ tài xế đó đều không còn cơ hội để nói chuyện với bác sao? Chưa kể chạy cho cố vô không chịu quan sát rồi bất ngờ có vật cản.

Hạng C
6/6/16
654
873
93
A Hải có công lớn. Chỉ có ảnh mới có đủ thế và lực đối đầu với a Toy.
Hy vọng một năm sau a Hải giảm giá xuống nữa. E hứa sẽ dzớt em Cerato về dinh.

Class B anh Hải có Rio, M2 cũng tạm ổn về giá... Class C chỉ cần giảm nhẹ thêm cho Cerato, M3 1.5 và giảm mạnh M3 2.0 là tốt rồi!
Mới vào xem lại báo cáo thì sau 8 tháng 2016 anh Hải chiếm tỷ trọng 43% còn Toy thì 20% tổng VAMA (có lẽ thống kê về số lượng chứ ko phải giá trị).

• Like
Reactions: liptonsua
Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113
Bác đi trên 80 mà có vật cản trước mặt bất ngờ thì lúc đó bác sẽ hiểu vsc quan trọng như thế nào. Chỉ sợ lúc đó bác ko còn cơ hội để hiểu thôi.
Chưa kể có vsc không có nghĩa là lúc nào nó cũng hoạt động chính xác mà bác mơ nhé. Vsc thông thường chỉ có trên xe dòng cao cấp (trước đây) bây giờ đẻ cạnh tranh 1 số hãng đã đem xuống các dòng xe cỏ và để bảo toàn lợi nhuận (họ không đần đến mức làm không công) thì họ phải cắt rất nhiều chi tiết khác mà bác không biết. Hệ thống điện tử mà xài đồ rẻ tiền thì xác định rồi nha,

Hạng D
4/11/13
4.176
2.144
113
NGoài cái hộp số zic zắc ra em nó vẫn như cũ chán .... vốn chỉ dành cho taxi

Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113
Luôn luôn có 1 bộ phận người tiền tuy ít nhưng thích hít hàng thơm mới chịu. Giống như chọn điện thoại vậy so sánh iphone đủ đường với nào là hàng trung quốc, đài loan, hàn quốc rồi chê ỏng chê eo iphone. Trong khi thực tể iphone vẫn là cái đt ổn định nhất, dungg tốt nhất bền nhất mà không cần cái cấu hình ngất ngưỡng về mặt kỹ thuật