Hạng D
9/2/15
1.123
7.361
113
Hehe, em gửi bác xem chơi bác ạ. Bác yên tâm em chẳng anti Toy và ủng hộ Honda City đâu, đơn giản em hẻm có ngó đến 2 hãng đó bác ạ :D.
Em đính chính tí là em có ngó đến Toyota 86 và có xem chơi Honda S2000. Nói hẻm ngó cũng ko chính xác lắm :D.
(em nhớ nhầm, chương trình Fifth Gear ko phải Top Gear nha)
Bác từ tốn thiệt. Người hiểu chuyện, và biết người biết ta.

Hạng D
28/7/16
1.692
2.428
113
Why? Vios thua city điểm nào bác?
Là vầy, em ko phải anti Toy, cũng ko muốn cổ súy ai đừng mua Toy. Chỉ là cá nhân em ko thích xe Toy vì tiếng kèn quá ồn đến mức thô lỗ của nó, nhất là con phò, thằng ỉn và thím cam. Hơn nữa ác cảm đến từ xe taxi, đa phần là Toy, các bác biết taxi chạy ntn rồi. Nếu phải chọn xe Nhật bình dân thì Honda, hết, ko Toy, ko Mazda (giống bác nào đó trong OS này). Chút suy nghĩ cá nhân, ai ném đá thì ném, ném mỏi rồi cũng thôi. Em cóc phải nâng bi cho Honda, chỉ là cảm tình với 1 thương hiệu. Xin hết.

Hạng D
30/11/10
3.974
59.737
113
Oh, thế gọi là đang nâng bi cho Honda rồi, chứ nói thật là mình cũng đếch phải fantoy! :D
Là vầy, em ko phải anti Toy, cũng ko muốn cổ súy ai đừng mua Toy. Chỉ là cá nhân em ko thích xe Toy vì tiếng kèn quá ồn đến mức thô lỗ của nó, nhất là con phò, thằng ỉn và thím cam. Hơn nữa ác cảm đến từ xe taxi, đa phần là Toy, các bác biết taxi chạy ntn rồi. Nếu phải chọn xe Nhật bình dân thì Honda, hết, ko Toy, ko Mazda (giống bác nào đó trong OS này). Chút suy nghĩ cá nhân, ai ném đá thì ném, ném mỏi rồi cũng thôi. Em cóc phải nâng bi cho Honda, chỉ là cảm tình với 1 thương hiệu. Xin hết.

Hạng D
28/7/16
1.692
2.428
113
Oh, thế gọi là đang nâng bi cho Honda rồi, chứ nói thật là mình cũng đếch phải fantoy! :D
Cảm tình với Honda xuất phát từ 6 chiếc Honda 2b gia đình đã và đang sd. Đang phân vân giữa Citi và Fiesta. Đã cạn lời. Sâu và mấy dân pr xe làm mất niềm tin giữa OSers quá. Em xin cáo từ.

Cảm tình với Honda xuất phát từ 6 chiếc Honda 2b gia đình đã và đang sd. Đang phân vân giữa Citi và Fiesta. Đã cạn lời. Sâu và mấy dân pr xe làm mất niềm tin giữa OSers quá. Em xin cáo từ.
Bác nhạy cảm quá..em đi cả 2 xe rồi và cảm nhận sedan hạng B thì City và Vios là ok nhất..Mazda 2 dành cho mấy e độc thân chứ gia đình không phù hợp..em ko thích City vì phanh tang trống và nội thất hơi sơ sài quá..

• Like
Reactions: Daewoo
Hạng D
31/3/14
1.355
1.009
113
chắc dân Mỹ, Âu, Nhật, Hàn, Úc, ... toàn là mấy đứa trẻ trâu thích xào chẻ vào cua tốc độ cao mà nhát tay nên cân bằng điện tử là trang bị tiêu chuẩn của xứ tụi nó

Dạ không phải đâu ạ. Xứ nó có tuyết, mùa đông đường rất trơn, tốc độ tối đa của nó gấp đôi gấp ba mình. Toy nó tính cả rồi bác. Nếu tính năng đó là selling point ở VN thì nó không ngu mà không trang bị đâu.

• Like
Reactions: doctormanhvn
Hạng D
31/3/14
1.355
1.009
113
Bác đang chạy cao tốc "bình thường" tầm 100km/h, thằng đi trước nó "bất thường", bác đánh lái gấp né qua :
- Có Esp : bác an toàn
- Ko Esp : bác xuống mương

=> Ai cũng muốn bình thường hết bác, nhưng di chuyển trên đường, nhiều cái bất thường hơn bình thường :)

Camry đời 2005 chỉ có ABS chạy 120 né gấp chắc bay xuống ruộng như bác nói hết à. Đừng có thần thánh hóa cái cân bằng điện tử bác ạ.

Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113
Ờ bác cảm tình với honda

Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113
Đó là sự khác biệt giữa người thông minh và ngu dốt đó bác. Mà người thông minh thì lúc nào cũng thuộc thiểu số thôi.
Ờ bác thông minh, còn cả thế giới này ngu dốt. Dừng chút nghĩ về địa vị hiện tại của mình xíu nghen

• Like
Reactions: Daewoo