Hạng D
22/6/10
1.608
31.440
113
Anh dám.
em làm lun. Mà nếu anh đi được giáp vòng cái bệnh viện Trung cao đứng giữa đêm trong bệnh viện chửi lun Đ. M linh hồn ma quỷ cc bố đéo tin. thề với lòng. Anh dám làm được vậy. Anh chỉ con mèo bẩu con cún em cũng đíu dám cãi ho he 1 câu :D
nhắn tài khoản em làm lun. Sẳn xuống đây nhạo với em

vậy anh nên tăng thành 50 chai chứ ?

Bò Hóng
22/1/13
1.550
33.179
113
Em ko mê tín bác ạ.
nhưng ráp kèo này thì quả em là thằng mê tín dụ đoan cực đại chơi nu lấy tiếng dồi :D
hông chơi kèo này. :D
Chỉ ráp kèo kia hôy.

kèo mịa gì cũng chơi...lẹ đi muốn gì....

Móa...mấy ông làm san lấp xây dựng vô đây chắc hốt cả mớ tiền.....

Một khu đất san lấp, làm hạ tầng bất kể ở đâu trong khu vực HCM này (nhất là mất khu khi xưa vượt biên) , đào lên chắc 50-100 bộ hài cốt....đốt liền tại chỗ.... mấy móng nhà cao tầng ép cọc đào hầm sâu xíu, cả nùi..... Tập làm quen với hài cốt đi

Mấy nhà phố móng nông nông thôi, chứ đào sâu xuống, cả nùi bên dưới. Chiến tranh thì chổ nào cũng có cốt

Hạng F
5/3/05
8.717
74.990
113
đây
Trong khi mình tặng 100tr cho phe kia mời vong ông ngoại mình
Thì phe tin vong chỉ có 10tr và 15tr cũng cãi nhau

Hạng B2
8/3/14
296
1.527
93
mấy cái chuyện tâm linh này kê lại nhiều anh ko tin, hay xem nhẹ tình tiết là chuyện bình thường
các anh tự cho rằng điều đó ko có thật, khi nghe kể về nó, não các anh sẽ chủ động hướng suy nghĩ về luận điểm ban đầu của các anh, sẽ tìm lý do bác bỏ nó, đến lúc này sự khách quan sẽ ko còn
cái này là khoa học, Horn & Halo effect

Bò Hóng
22/1/13
1.550
33.179
113

Toàn đám mượn thần thánh khè ....

Mình có ông xe cuốc, hồi xưa làm khu kia, quất 1 phát trúng 8 cái huyệt.....lúc đó đốt ko đủ xăng, ổng để luôn trong láng, mai đi mua xăng về đốt tiếp :D:D:D

Hạng C
30/1/14
751
26.231
93
Mấy pa chém vừa phải thôi...nói thật chứ cái cảm giác ở 1 mình ngoài nghĩa trang..trời rét 10-12 độ..gió đông bắc thồi ù ù..không bóng người...toàn mộ xung quanh cái thấp,cái cao..tắng trắng.,..mờ ảo đủ cả.Mịa nói phét cho lắm chứ ra đó 1 mình có mà vãi đái.bàn phím thì to mồm thôi...cho dù có 1 bóng đèn điện 100W và 1 đống củi để sưởi...Sợ thì nói thật là có sợ nhưng phong tục quê em nó vậy,làm thằng con trai trưởng nhà nào chả thế..nên makeno thôi...

Hôm trước,cách đây hơn 3 tháng,ghé thăm cùng bà xã--Sở y tế tới viện Pháp y thành phố --kề bệnh viện NTPhương...gặp ông giám đốc...đúng lúc ổng vừa mổ xác trên vỉa hè xong...đường vào phòng làm việc toàn phuy nhựa chứa nội tạng người chết--sặc mùi formol...thế mà vào ảnh vẫn pha trà,nói chuyện say sưa...mìn cũng...kệ...cũng uống trà nói tầm phào dăm ba câu...zọt lẹ...Bởi vậy ma nó bắt tùy người...thử hỏi mí ông bs pháp y nếu mà sợ ma thì sao làm việc được?
Hồi đó do chuyển chổ ở nên mình hay chạy ngang nghĩa trang bhh vào ban đêm.
Mấy lần đầu sợ vãi cả bỉm,sau cứ thấy đèn xe lấp loáng trong nghĩa trang,hỏi thăm thì ra tối mấy cháu hay chở nhau vô đó giao lưu tình tính tang,nên hết sợ luôn

Bò Hóng
22/1/13
1.550
33.179
113
Trong khi mình tặng 100tr cho phe kia mời vong ông ngoại mình
Thì phe tin vong chỉ có 10tr và 15tr cũng cãi nhau

Mấy cha thầy bói gặp mình chửi cho tắt bếp. Mấy ông mê tín này nọ gặp mình, mình thề thốt tại chỗ luôn, kêu vong bắt cmn vong mình đi. nhập nhiếc gì làm lẹ đi....cả chục năm, chưa ai thèm bắt....:D:D:D:D