Hạng D
3/5/17
1.050
93.583
113
Anh dám.
em làm lun. Mà nếu anh đi được giáp vòng cái bệnh viện Trung cao đứng giữa đêm trong bệnh viện chửi lun Đ. M linh hồn ma quỷ cc bố đéo tin. thề với lòng. Anh dám làm được vậy. Anh chỉ con mèo bẩu con cún em cũng đíu dám cãi ho he 1 câu :D
nhắn tài khoản em làm lun. Sẳn xuống đây nhạo với em
Hóng kèo ma! Nghe là sợ rồi

Hạng B2
22/1/13
331
7.069
93
Trẻ con không nên cho đi ra nghĩa trang, nhóc em 6 tuổi, tối Noel em chở nó đi xem đèn ở xóm đạo, chạy trong ngóc ngách lát em lạc chạy ngang nghĩa trang cũ, cũng trong khu dân cư, về nhà nó hỏi chữ RIP trước cổng nghĩa trang là gì, em cũng giải thích qua loa, đêm đó nó ngủ giật mình nhỏm dậy mấy lần.
Hôm tết em xem chợ hoa, em đậu xe trước cổng khu thờ bên trong có bảng tổ quốc ghi công, em ko để ý, mấy hôm sau nó nói con ngủ mơ thấy cái đó hoài làm em giật mình.
mấy bạn đi phượt mà hay tụ tập ở đài liệt sỹ hay nghĩa trang liệt sỹ để xuất phát đa số 90% đều gặp sự cố trên đường đi
Cái này hỏi Phong f1 củng từng bị nên biết

Hạng C
28/12/18
654
12.456
93
41
Mình theo anh 5tr.
to anh Ngố: quần anh size mấy ? Em gửi xuống trước 1 cặp để thay. Thân.
he he
Em cám ơn anh ủng hộ.
bác nào nhận kèo nhớ quay video lại nhen. Sẳn úp youtube lun lượt vew nhìu thêm cũng khá à :D

Hạng C
30/1/14
751
26.231
93
Anh dám.
em làm lun. Mà nếu anh đi được giáp vòng cái bệnh viện Trung cao đứng giữa đêm trong bệnh viện chửi lun Đ. M linh hồn ma quỷ cc bố đéo tin. thề với lòng. Anh dám làm được vậy. Anh chỉ con mèo bẩu con cún em cũng đíu dám cãi ho he 1 câu :D
10tr mà làm nhiều thế,kèo lúc đầu có vậy đâu
Mình chỉ ghé cù lao Phố chơi,tối vác rái vô đó ngủ,sáng dậy đi uống cafe rồi về thôi chứ nhỉ ?
Nhậu thì uống được 2 lon tiger light thôi

Hạng D
22/6/10
1.608
31.440
113
Hồi đi du học mình bị bóng đè mỗi đêm, mình cũng lì, kệ cho đè tới gần 3 tháng bực quá đổi chỗ ở thì hết bị :D Lúc đó bạn bè ở chung nghe kể sợ quá nên tụi nó bỏ đi hàng game tới sáng, mình ở nhà ngủ alone.

Năm ngoái con mình 3t cứ đi ngủ lâu lâu lại chúc ba mẹ ngủ ngon, chúc “chị” ngủ ngon. Mình hỏi chị nào, nó nói có chị ở đây. Mình cũng kệ. Giờ chuyển về nhà cũ thì nó quên “chị” kia rồi.

Mình Công giáo nhưng nghĩ... có kiêng có lành. Và đôi khi đổi môi trường sống chắc sẽ có cải thiện.

Hồi đó em có thời gian đêm nào cũng bị bóng đè, riết ko dám ngủ luôn... ốm còn có 47kg, lúc đó mới ra trường lên rừng công tác.

Sau này cưới vợ thì hết bị

Hạng B2
17/7/14
495
23.080
93
- Bà nội cha nó...ko hiểu tim óc để đâu. Con người ta có bệnh...cả nhà đang rối. Mà nó kêu up clip mới tin. giúp được thì giúp. ko giúp được thì ngậm họng lại....:eek::eek::eek::eek:

Hạng C
12/9/14
676
7.392
93
trẻ em bị vong theo không?
Em đó giờ không tin, hoặc nghĩ là hay thế giới khác nhau nên họ cũng không làm gì mình. Hồi 25 tết em có dẫn ku nhỏ nhà em 5t đi tảo mộ, không biết thế nào mà tối đó bé về bị sốt, khuya gần giấc 12h thì vùng dậy la hét sợ hãi, nói năng lung tung, lúc đó bé hành động hoàn toàn khác bình thường, em thì nghĩ do bé sốt nên mê sảng thường thôi nên cũng cho đi nhi đồng khám uống thuốc như bình thường
Im cho đến ngày M5 tết, bé lúc này hoàn toàn khỏe mạnh, giữa khuya cũng gần 12h thì lại bật dậy la hét, nói lung tung, hoàn toàn khác với con em. Rồi đến ngày M7 đi học trong trường giữa trưa 12h cô gọi về báo bé cũng hành động như vậy và hết trong vòng khoảng nửa tiếng, em cũng nghi nghi vào chùa xin sợi dây có hình Phật cho bé đeo tối ngủ thấy cũng cựa quậy nhưng không gì nhiều.
Đỉnh điểm là ngày M9 tết, có lẽ do hình dây chuyền Phật không đủ xi nhê nên giữa trưa cô giáo gọi về báo bé cũng bị tình trạng tương tự vào gần 12h, em lật đật chạy vô đón về nhà. Khuya đó lúc 12h lại bị, em tức quá cầm quần dơ (do được chỉ) quất vào hỏi mày là ai, có xuất ra không, sao phá con tao hoài, nó (tức là con em) trả lời, giọng con em thì đớt mà lúc đó nói rành rọi: con xin lỗi, con sợ, để con đi. Sau đó em đỡ thằng nhóc nằm ngủ, em không dám ngủ mà thức canh thì thấy con em nhắm mắt ngủ (nó thường mắt không khép kín mắt) nhưng em thấy tròng đen vẫn luôn liếc qua lại nhìn em, cảm giác của em là nó sợ không quậy nhưng chưa chịu đi hẳn mà vẫn ở trong bé.
Hôm sau em vô chùa xin thầy phép cho bé đeo nhưng theo em và gia đình thì đôi lúc trong ngày bé hành xử rất khác, vẽ hình hay viết chữ đẹp mà con em thì chưa biết chữ, con em bình thường hiếu động mà giờ lâu lâu là thấy kì lạ, ngẫm lại là từ 25 tết tới giờ bé có những hành động khác lạ mà giờ ngồi nghĩ lại mới biết.
Em nhờ các anh cho lời khuyên phải làm sao với bé bây giờ, hay biết nơi khám điều trị hoặc thầy, chùa nào cao tay ấn chỉ giúp em để em dẫn bé đi, em sợ để lâu bé không ngủ được sẽ ảnh hưởng phát triển thần kinh sau này :(
Cảm ơn các anh :(
Em đang ở nước ngoài chứ không giúp anh chủ mịa rồi. Để e coi thứ 2 em có lịch bay về vn ko, mà a chủ ở đâu có bay lên liên khương bảo lộc đc ko? Mà em chỉ nhận khi a chủ đã đi tây y bác sĩ đông tây hết rồi nha. Ca con a chủ em nghĩ chắc nhẹ thôi tụng kinh niệm chú tầm vài tiếng là hết luôn.

Hạng F
5/3/05
8.717
74.994
113
đây
Anh dám.
Nghe 10tr thêm cái bệnh viện vào là sao?

Hạng C
30/1/14
751
26.231
93
Vậy là cu lãng tử 10tr + sim + cục sạc.
Anh Ban thêm 5tr + cái ghế bố
Tổng cộng 15tr.
Còn ai nữa không ?

Hạng C
28/12/18
654
12.456
93
41
Bạn em đi chơi cùng em chết đuối. Vớt nó lên chân tay nó co rút. Em phải lấy rượu trắng xoa người bóp chân tay nó để thẳng ra.
đến thằng em họ vợ đầu em cũng bị vẫy. Bi nhiu bác trong này tiếp xúc với người vừa mất. Mùi tử khí âm khí nặng nề vô cùng.

• Like
Reactions: phu2531993