Hạng F
5/3/05
8.717
74.990
113
đây
em cũng nghĩ vậy
ngày xưa lúc nhỏ tết nào cũng theo ba mẹ vô nghĩa trang, cả nhà nhóc nhóc chục đứa, năm nào cũng chụp hình bên mộ ông bà làm kỷ niệm
tết em đi nghĩa trang cũng thấy con nít cả đống mà
hay do mạng, vía, etc?
Đi đông quá ma nó không chọn đc đứa nào để nhập vô

Bò Hóng
22/1/13
1.550
33.179
113
Mê tín dị đoan là mấy thým suốt ngày khấn khấn vái vái thần cmn linh phật chúa hầm bà lằn để xin phúc xin may rồi làm ccc gì cũng khấn vái ông bà ông vải chúa chiếc đủ kiểu. Đó là xuẩn ngốc. Cái lày em nói thật nếu đụng chạm với mí bác tín ngưỡng hơi nặng chút
Em thì em méo tin em nói thẳng là méo tin. Cả năm đi chùa đúng dịp tết vào thắp nhang cuối đầu trước Phật méo nguyện cầu cc gì cả. Chỉ cúi đầu rồi thắp nén hương dồi đi về thế là hết.
Nhưng bẩu em đứng chửi đổng Chúa Trời dù em ko theo đạo Công giáo thì có cho vàng em cũng méo dám. Bẩu em chửi Phật hay nhà sư đức hạnh tu hành bảo ổng tu làm cc gì thì có tiền tỷ em cũng méo dám.
mình ko tin nhưng ko có nghĩa mình phủ quyết những thứ mình ko rõ ko biết
Bác nào mạnh dạn bảo ko tin ma quỹ linh hồn chúa trời phật phiếc. Thử đứng chởi phông lông xem thử nào. Nhớ mang tính mạng cả nhà mình ra để thách đố nhen. :D
Em tin méo bác nào dám làm thế :D

Ko thích chửi. Nhưng mình ko tin vào ma, quỷ....

Sẵn đây thách luôn, nếu có ma, có quỷ nhập vào bản thân mình , làm cho ngu ngu khờ khờ , điên điên dại dại đi. Làm trong ngày nay hay ngày mai thôi nhen, để vài năm sau nhiều khi mình trúng số cả tỷ bạc , trùng hợp bị điên thì lại bảo do thách hôm nay :D:D:D

Anh @tuanle làm chứng nhen :D:D:D

Hạng D
3/7/12
3.008
1.768
113
mấy bạn đi phượt mà hay tụ tập ở đài liệt sỹ hay nghĩa trang liệt sỹ để xuất phát đa số 90% đều gặp sự cố trên đường đi
Cái này hỏi Phong f1 củng từng bị nên biết
Có thể kiến trúc và khung cảnh của nghĩa trang, đài liệt sỹ ... Làm con nít ám ảnh, tụi nhóc đang mơ hồ về sống và chết.

Hạng C
28/12/18
654
12.456
93
41
Vậy là cu lãng tử 10tr + sim + cục sạc.
Anh Ban thêm 5tr + cái ghế bố
Tổng cộng 15tr.
Còn ai nữa không ?
đâu 10 chai là em 5 chai anh Ban 5 chai. Kèo 10 chai đó. :D
Ok em với anh Ban chuyển lun tức thì :D

Bò Hóng
22/1/13
1.550
33.179
113
Bác Hiếu ở đâu ạ.
sài gòn à bác.
em tuyệt nhiên ko mê tín. Nhưng lòng cũng ko dám phủ bác những thứ bản thân ko hiểu rõ.
biên hoà có bệnh viện Trung cao đường võ thị sáu. Bệnh viện đó hiện bỏ hoang đíu có ai trông nom cả. Trước đây có 1 bác bảo vệ trực cổng thôi. 1 ngày người dân ko thấy vào xem thấy bác mất nằm ngay cổng. Từ đó đíu có ai trực nữa bỏ hoang hoá bao nhiu năm nay.
người ta bảo có ma. Em méo tin nhưng chả dám phủ quyết.
em biết cũng chả bao nhiêu thật tâm ko dám độ điéc tiền bạc. Nhưng nếu bác chịu khó ở trong bệnh viện Trung cao 1 đêm, 1 đêm thôi em gửi bác 10 chai xem như biếu bác công sức vất vả.
Bác dám nhận lời. Em dám chuyển luôn.

Mình ở 10 ngày, lấy tròn 80 chai thôi . Ok ko? :D

Ve Chai SG
6/7/09
701
39.434
93
HCM
Mấy pa chém vừa phải thôi...nói thật chứ cái cảm giác ở 1 mình ngoài nghĩa trang..trời rét 10-12 độ..gió đông bắc thồi ù ù..không bóng người...toàn mộ xung quanh cái thấp,cái cao..tắng trắng.,..mờ ảo đủ cả.Mịa nói phét cho lắm chứ ra đó 1 mình có mà vãi đái.bàn phím thì to mồm thôi...cho dù có 1 bóng đèn điện 100W và 1 đống củi để sưởi...Sợ thì nói thật là có sợ nhưng phong tục quê em nó vậy,làm thằng con trai trưởng nhà nào chả thế..nên makeno thôi...

Hôm trước,cách đây hơn 3 tháng,ghé thăm cùng bà xã--Sở y tế tới viện Pháp y thành phố --kề bệnh viện NTPhương...gặp ông giám đốc...đúng lúc ổng vừa mổ xác trên vỉa hè xong...đường vào phòng làm việc toàn phuy nhựa chứa nội tạng người chết--sặc mùi formol...thế mà vào ảnh vẫn pha trà,nói chuyện say sưa...mìn cũng...kệ...cũng uống trà nói tầm phào dăm ba câu...zọt lẹ...Bởi vậy ma nó bắt tùy người...thử hỏi mí ông bs pháp y nếu mà sợ ma thì sao làm việc được?

Hạng C
28/12/18
654
12.456
93
41
Mình ở 10 ngày, lấy tròn 80 chai thôi . Ok ko? :D
Em ko mê tín bác ạ.
nhưng ráp kèo này thì quả em là thằng mê tín dụ đoan cực đại chơi nu lấy tiếng dồi :D
hông chơi kèo này. :D
Chỉ ráp kèo kia hôy.