Hạng C
29/5/11
793
53.988
93
33
Mình cũng bị 1 lần phát hoảng..
Thằng con trai mình lúc 2 tuổi ngủ chung với vc mình, đêm đang ngủ say tự nhiên ngồi bật dậy hét to " Ba không được đè mẹ!". 2vc mình mặt cắt không còn giọt máu, mình vội ôm nó vào lòng dỗ cho ngủ tiếp.
Sáng hôm sau hỏi hôm qua đang ngủ con nói gì vậy nó chẳng nhớ.
mà anh có đè kg

Hạng D
8/3/10
1.299
5.683
113
em muốn cho bé đi chữa trị theo hướng y học nhưng bé khỏe mạnh, không bệnh tật gì khám đucợ không anh
với lại thấy quá nhiều biểu hiện giống người âm nên hoang mang quá anh
Gần đây anh có xem phim kinh dị? Có cho bé xem cùng? Có người lớn nào trong nhà kể chuyện ma hay kinh dị cho bé nghe?
Ku nhà mình mấy năm trước nhỏ nên còn cho ngủ chung với ba mẹ. Có vài lần chị lớn nó xem phim ma kinh dị và nó vô tình xem chung sau đó ám ảnh, lâu lâu nói bậy bạ. Thỉnh thoảng nó xem mấy cái clip trên youtube cũng ảnh hưởng lắm. Tối mình chưa vào phòng nó cũng không dám vào ngủ 1 mình. Xác định thần kinh nhóc hơi yếu mình cấm đứa chị tuyệt đối không được xem phim kinh dị nữa, dần dần nhóc cũng ổn định.
Mấy tháng nay đã cho ngủ riêng 1 mình 1 phòng, nhóc đã hết sợ nhưng vẫn chưa cho xem những phim hay clip kinh dị sợ nhóc lại ám ảnh.

Hạng D
29/12/10
3.133
14.123
113
TP.HCM
Hồi đó em có thời gian đêm nào cũng bị bóng đè, riết ko dám ngủ luôn... ốm còn có 47kg, lúc đó mới ra trường lên rừng công tác.

Sau này cưới vợ thì hết bị
Vợ đè rồi bóng sao cạnh tranh lại

Hạng D
29/12/10
3.133
14.123
113
TP.HCM
Em đang ở nước ngoài chứ không giúp anh chủ mịa rồi. Để e coi thứ 2 em có lịch bay về vn ko, mà a chủ ở đâu có bay lên liên khương bảo lộc đc ko? Mà em chỉ nhận khi a chủ đã đi tây y bác sĩ đông tây hết rồi nha. Ca con a chủ em nghĩ chắc nhẹ thôi tụng kinh niệm chú tầm vài tiếng là hết luôn.
Anh là Thầy a

Hạng D
22/6/10
1.608
31.440
113
Vợ đè rồi bóng sao cạnh tranh lại

Cứ tối nằm ôm vú vợ là ngủ ngon, bóng ko đè nữa. Giờ mới hiểu hồi xưa con nít dưới 5t ngta hay cho sờ vú mẹ hoặc bà ngoại thì sẽ ngủ ngon.

Đang băn khoăn nếu sờ vú dì (em vợ) thì ngủ có ngon ko ?!?!? Mà ko có cơ hội thử vì vợ e con 1, em họ vợ thì nhiều, có điều mấy thằng chồng tụi nó nhìn hơi gấu :p

Hạng F
5/3/05
8.717
74.992
113
đây
như bác nào có nói
sơn ăn tùy mặt ma bắt tùy người
không phải ai cũng gặp cũng bị , chỉ là ở độ tuổi đó đa số và dễ bị nên hạn chế
Ai cũng dùng câu này để giải thích