Hạng C
29/5/11
793
54.027
93
33
em nói đang theo dõi tình trạng bé chứ không dám khẳng định điều gì nhé anh
qua nay em thấy anh xỉa xói em hơi nhiều
giúp được em thì em cảm ơn, không thì anh lượn đi nhé
đứa nào xỉa xới anh
anh cứ chửi thẳng mặt nó
cho nó nhục , nó cút đi
anh đừng sợ

Hạng B2
14/2/14
352
12.014
93
Hy vọng bé bình phục mà ko cần cúng bái thầy bà thuốc thang gì cả!

Hạng B2
27/9/17
204
5.401
93
47
Con em 2 thằng lớn 5T nhỏ 3T em ra mộ thắp nhang mà trời ko nắng là có chúng nó.Nhất là thằng 3T vì bà cháu không nhìn được nhau khi bà còn sống.
Con nít 100% là khóc đêm vì có nhiều chuyện khi thức chơi cả ngày nó làm bé sợ khi vào giấc ngủ.
Em ko nói các trường hợp bệnh của bé.
Chơi đùa với bé làm bé giật mình...tối khóc.
Thấy điều gì đó..sợ khóc.
Đùa vui quá tối đang ngủ say giật mình...khóc.
Đói...khóc
No ...khóc
....Cha mẹ chịch mạnh làm ồn khóc.
Ma quỷ nó nắm hết mấy cái đó nên họ nói thế.
Vậy bác xem lại cách chăm con thì bắt được ma thôi.

Hạng C
13/11/09
708
202
43
45
Khi còn ở P3 gò vấp, nhà gần mấy cái mộ. Con mình còn nhỏ dưới 2 tuổi bà giúp việc thường mang ra cho ăn uống ngoài đường. Đêm về khoảng 11-12 giờ cháu khóc thét lên từng cơn rất sợ. Người giúp việc còn bảo mình lên thắp hương bàn thờ Ông thì cháu nín và ngủ ngon. Hàng xóm thấy cháu khóc quá gọi mình và bảo bà giúp việc thường cho cháu ăn ngoài đó và nhiều đứa bị thế rồi. Mình sợ quá đành thay người giúp việc và sau đó chuyển nhà. Cũng rất may cháu không bị kéo dài nên không bị di chứng, chứ không mình ân hận suốt.

Hạng B2
14/2/14
352
12.014
93
Mình chơi thân với 1 anh bạn là TP Cảnh sát giao thông Huyện. Vợ ảnh dạy Anh Văn cùng trường vợ mình. Hồi đó chưa có nhiều việc như giờ nên ảnh cũng chỉ thường thường bậc trung. Ảnh mua 1 căn nhà cấp 4, đất khá rộng, nhưng lại sát nghĩa địa của Thị trấn. Được 1 thời gian chị vợ cứ như người mất hồn, đi mấy BV đều ko tìm ra bệnh. 2 mắt thâm quầng do mất ngủ. Chị nói là cứ nhắm mắt ngủ là có thằng nào đó đến rủ chị đi. Nhưng anh chồng có nhà thì ko sao. Nhà mình cách đó ko quá xa nhưng ở ngoài QL1A, thỉnh thoảng anh chị tổ chức nhậu nhẹt vợ chồng mình đến tham gia.
Riết rồi anh chồng cũng đưa đi tìm thầy. Thầy nói có người âm theo và muốn bắt chị xuống làm vợ. Nghe mà vãi lái!
Sát bờ rào nhà anh chị có 1 bụi chuối tiêu, cây rất mập mạp và trổ buồng, có điều nó lại nghiêng ra phía ngoài nghĩa địa. Mình đã ra ngó nghiêng chỗ này, nhưng cũng chỉ thấy cỏ mọc um tùm chứ ko thấy mồ mả gì.
Bỗng một hôm vợ mình đạp xe từ trường về, hớt hải nói: Bố mày ơi, lên BV thăm chị Phương chứ chị đang cấp cứu trên BV huyện!
Hai vợ chồng lên đến nơi (khoảng 2km) thì thấy anh đang ngồi bên chị, anh nói: Khâu mấy chục mũi em à! May mà phát hiện kịp ko thì chết!
Hóa ra ở nhà chị thấy buồng chuối gần chín, kéo ghế ra trèo lên thò tay ra cắt chuối. Do đứng sát bờ tường rào và ghế ko chắc chắn nên ghế chuồi ra, chị ngã vào bờ tường. Trên bờ tường cắm đầy miểng chai, chị bị 3 miểng nó cắt song song chỗ bắp tay, đau quá chị hét to, may thay hàng xóm có người ở nhà nên đưa đi cấp cứu.
Sau vụ đó ông anh liền ra ngoài QL1A mua 1 miếng đất, bán rẻ căn nhà kia và xây nhà ngoài đó. Sức khỏe chị vợ hồi phục dần. Mọi chuyện rồi cũng qua đi, nhưng thực ra là nó mới bắt đầu...

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
26/9/09
1.910
6.245
113
Sao anh kg nghĩ do kết cấu địa hình, xe hơi thì mát chân ga còn xe máy bon chen ra đó nó hốt cho có gì lạ
vay anh giải thích sao trùng hợp ngẫu nhiên và thường xuyên trùng hợp đến thế?
đến nổi ng dân phải lập miếu khu đó