Lão Mộc
30/11/06
1.431
8
38
BÌNH ĐỊNH
cosboy nói:
hôm nay sau một thời gian khá gian nan dụ dỗ, thuyết phục và doạ dẫm thì một nhóm anh em SFC đã được đi hát karaoke chùa! vui dã man vì có mấy ca sĩ chuyên nghiệp phục vụ tận tình nhiều ca khúc yêu thích! thôi em ko nói nữa ko thì ......

tưởng đi hạ long ...lặn một hơi ko thấy hồi âm sms ...hóa ra đi đánh lẻ

Hạng B2
26/6/08
345
7
18
Q.2 - TP.HCM
Mấy hôm nay em bận quá không theo dõi tin tức,xem trang đầu thấy cũng háo hức,vì thấy có tên em và lòng nhiệt huyết của hội..hồi hộp đọc từng trang..tiếp trang 2 rùi 3 rùi 4..thấy lòng có vẻ hơi trầm lắng..và cuối cùng thì hy vọng mọi thứ sẽ tốt đẹp,hy vọng SFC vững mạnh như ngày nào..
(chỉ tiếc là em hok có tên trong thành phần ban lãnh đạo thui,hehe..em đùa đấy,em chưa đủ sức đâu,cám ơn Muak@ đã "bơm" em lên nhá..!)

Hạng D
27/6/07
1.031
0
0
TÔM nói:
Theo tôi thì Hà Nội đông anh em nên 1 phó chưa đủ.

Tôi đề nghị các bác bầu thêm 2 phó nữa thì các chuyến off và mọi việc của SFC sẽ có người chăm sóc anh em tốt hơn.

Tôi đề cử 2 phó là cosboy và Hồng Hà.

2 bác này rất rất nhiệt tình trong mọi việc, vì anh em SFC !!!

các bác cho ý kiến

Bác chạy từ đâu về thế??? Mà hô nhỏ nhỏ thôi hô to thế anh em giật mình đấy. Hà nội có 2 phó bác ợ Mr. Pinocio và bác Love. Bác chịu khó đọc đủ bài cái.

Hạng D
27/6/07
1.031
0
0
cosboy nói:
hôm nay sau một thời gian khá gian nan dụ dỗ, thuyết phục và doạ dẫm thì một nhóm anh em SFC đã được đi hát karaoke chùa! vui dã man vì có mấy ca sĩ chuyên nghiệp phục vụ tận tình nhiều ca khúc yêu thích! thôi em ko nói nữa ko thì ......

Nhân bài viết nà em thấy nói chung anh em SFC tâm hồn văn nghệ đều phơi phới cả. Đề nghị BĐH cho thanh lập ban nhạc SFC. Tay ghi ta, tay trống có rồi, âm li, loa đài nhạc cụ đủ cả. Các bác nào có nhu cầu luyện giọng ca vàng thì vào đăng ký làm list ca sỹ SFC. Luyện tập tuần 3 buổi. Giảng viên có rồi, phương châm 1 thầy kèm 1 trò. Luyện tập khẩn trương để chuẩn bị biểu diễn vào dịp đại OFF. Anh em SFC là phải PỜ RỒ. ăn chơi thì pờ rồ rồi, hát hò cũng phải pờ rồ nốt.
Kính các cụ phán tiếp !

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội
carpenter nói:
cosboy nói:

tưởng đi hạ long ...lặn một hơi ko thấy hồi âm sms ...hóa ra đi đánh lẻ

Cái này mới gọi là nháp thôi bác Mộc à! Đơn của ban chủ nhiệm SFC v/v bổ nhiệm bác Love đã được BDH OS phê duyệt, chờ mỗi gắn lon Hội phó SFC để bác Love còn có màn ra mắt chứ bác! :)))

Hạng B2
10/11/08
261
0
0
58
Kienvang nói:
Cái này mới gọi là nháp thôi bác Mộc à! Đơn của ban chủ nhiệm SFC v/v bổ nhiệm bác Love đã được BDH OS phê duyệt, chờ mỗi gắn lon Hội phó SFC để bác Love còn có màn ra mắt chứ bác! :)))

Cái này hay đấy. Thế mới đáng mặt bác Love chứ

Hạng C
24/2/09
785
1
16
Hà Nội
ui cha?đang giở chuyện của Cosboy các bác lại nhầm sang chuyện của bác Lon với bia rùi. đề nghị các bác Ki..ến cho ý kiến..... về vụ của cosboy. Bác son 2 đang bình loạn ở quảng ninh có giải bàn tay vàng bác ợ?

Hạng F
6/12/08
9.717
33
48
Ukraine
songthu nói:
ui cha?đang giở chuyện của Cosboy các bác lại nhầm sang chuyện của bác Lon với bia rùi. đề nghị các bác Ki..ến cho ý kiến..... về vụ của cosboy. Bác son 2 đang bình loạn ở quảng ninh có giải bàn tay vàng bác ợ?

Hic , em dân gốc QN đây các bác cho em cái Đc ngoài đó lâu ra còn biét chỗ

Hạng C
24/2/09
785
1
16
Hà Nội
manhodessa nói:
songthu nói:

Hic , em dân gốc QN đây các bác cho em cái Đc ngoài đó lâu ra còn biét chỗ

Bác manhodessa ơi, Bác tìm gặp đồng chí cosboy nhé vì cái này năm trong túi mật bác ợ.

Chi hội phó SFC
Cám ơn các bác đã tín nhiệm bầu em vào chức phá chủ nhiệm trong ban lãnh đạn của SFC , em nguyện " tu dưỡng đạo đức , chấn chỉnh tư cách , gọt dũa chuyên môn " với hy vọng tổ chức nhiều cuộc ăn chơi dã ngoại đưa các bác từ vui vẻ này đến sung sướng khác .

Cảm ơn các bác đã gửi phong bì , tin nhắn , alo chúc mừng cái chức mõ làng này của em .

Cám ơn các bác rất nhiều