Hạng F
22/7/13
9.159
42.302
113
Bi gầm có chổ gần 3tr,có chổ gần 4tr5,chổ nào cũng quảng cáo hàng ngon xịn ,khó nghĩ quạ,:confused:
A muốn sao a!? A vừa muốn sáng, vừa muốn ko chế cháo, giữ gin lại phải dột dẻ khó quá chài khó!
Bữa bày cho a cái đồ rặc Tào có BH 3 năm a cũng ko chịu, bgio bi gầm theo xe M3 của a luôn ko chế cháo tính 2 tịu a làm ko e chỉ chỗ cho đi mần

Hạng D
6/12/06
1.229
18.784
113
40
A muốn sao a!? A vừa muốn sáng, vừa muốn ko chế cháo, giữ gin lại phải dột dẻ khó quá chài khó!
Bữa bày cho a cái đồ rặc Tào có BH 3 năm a cũng ko chịu, bgio bi gầm theo xe M3 của a luôn ko chế cháo tính 2 tịu a làm ko e chỉ chỗ cho đi mần
Dạ cái này e chịu nè :D, a thông cảm, e gom góp mãi mới ra được con xe,nên hơi kĩ xíu đừng la em đêm nay nha a.

Hạng F
22/7/13
9.159
42.302
113
Dạ cái này e chịu nè :D, a thông cảm, e gom góp mãi mới ra được con xe,nên hơi kĩ xíu đừng la em đêm nay nha a.
Ko phải mình cũng muốn giúp a thoy, đồ thì mình đồng ý nhiều hiệu, nhưng về bản chất thì bên thi công bán hàng chịu BH cho a đnagf quàng, thì họ đảm bảo chất lượng sản phẩm!
Còn vụ giá cả thì rõ ràng thuận mua vừa bán, nhưng a yên chí đi, mình giới thiệu a qua bên nớ! Họ 4 vấn thêm, đc ko đc thi ko sao cả!

Hạng F
5/3/05
8.717
74.997
113
đây
Rẻ thế. Xe mình lúc trước thay bộ bi xenon hết 8tr, khu gì độ bán tải bên trung sơn
Xenon còn gồm bộ gc và công đục đẽo, cái led chỉ mang về gắn vô như halogen thôi
Gửi anh cái clip của nước wài

Và của vn, xe cruze

Tự kết luận nha

Hạng F
5/3/05
8.717
74.997
113
đây
a cho e hỏi nên mua led loại COB hay SMD ạ, nhiều loại quá nhìn hoa cả mắt
Mua cái anh thớt hỏi đó, cob smd hiệu suất kém kích thước to chỉ làm đèn chiếu sáng công cộng

mtl confirmed
Hạng B2
19/6/09
233
620
93
35
Mua cái anh thớt hỏi đó, cob smd hiệu suất kém kích thước to chỉ làm đèn chiếu sáng công cộng
a biết chỗ nào bán uy tín k ạ, e nge nói có hàng giả thì phải. nếu so philip này với mấy led tàu thì độ sáng ra sao ạ? thấy giá chênh lệch nhiều quá