Hạng D
9/11/08
1.334
11
38
127.0.0.1
www.nhatkhoa.net
Re:Tư vấn Mua màu xe theo cung mệnh của chủ xe ( theo ngũ hành )

Cảm ơn bác anduytg đã trả lời rất chỉnh chu. Không thể hoàn mỹ hơn! Hihi, em sinh tháng 10. Chúc bác sức khoẻ ạ!

Cảm ơn bác chủ topic. Chủ đề thật sự rất tuyệt vời!

Hạng D
10/4/07
1.260
44
48
45
S.O.S NT

E sinh năm 79, mạng hỏa, ko hiểu sao e rất thích màu trắng, chi hocap tu vấn giúp e nếu e mua xe màu trắng có ảnh hường gì ko ạ, cám ơn chị

Hạng D
27/4/09
3.226
95
48
12

totite nói:
E sinh năm 79, mạng hỏa, ko hiểu sao e rất thích màu trắng, chi hocap tu vấn giúp e nếu e mua xe màu trắng có ảnh hường gì ko ạ, cám ơn chị
btpaul giận không giúp chi hả
em mua màu trắng không sao , đó là màu kim , Hỏa tiêu kim nên mình không sao , nhưng chắc chắn là sẽ kg vô tiền đâu .
Nên dưỡng Mạng Hỏa trang trí theo màu đỏ , cam , xanh rêu trong nội thất là ok .

MEP Vaccine Hero
22/5/12
10.026
79.656
113

em không trả lời trong 24h thì mới trách được chứ chị

Hạng D
27/4/09
3.226
95
48
12

btpaul nói:
em không trả lời trong 24h thì mới trách được chứ chị

Trả em 1 chầu cafe nhé .. hay khuyến mãi một quẻ thời vận vậy
Thương Bạch tuộc quá

Hạng B2
20/4/05
142
4
28

Chị Hổ Cáp cho e hỏi e mạng Thạch Lựu Mộc vợ Thiên Thượng Hoả đi xe màu đen do e lái vì e nghĩ hợp với mạng em nhưng bx xem thầy nói để bx đứng tên giờ phải làm sao hoá giải ạ? Cám ơn chị

Last edited by a moderator:
MEP Vaccine Hero
22/5/12
10.026
79.656
113

ái chà, cái này hơi giống hồi xưa học Triết, con gà có trước hay cái trứng có trước. Em thử lý luận kiểu này cho bác tap tanh an tâm nhé, còn cụ thể thì chờ hocap bà bà ra tay vậy

Màu đen sinh Mộc, quá tốt cho bác rồi, Mộc sinh Hoả, bác tốt bao nhiêu, đem dưỡng cho vợ bác, vậy là vợ bác là người có phúc 3 đời rồi. Tuy nhiên, để Chế độ mẫu hệ hay chế độ mẫu quyền không quay lại tồn tại trong gia đình của bác ở thế kỷ này, bác đã rất sáng suốt khi chọn màu đen, có tác dụng kềm bớt vợ bác lại thôi mà. Vậy nhe. :D

Hạng B2
20/4/05
142
4
28

Del

Last edited by a moderator:
MEP Vaccine Hero
22/5/12
10.026
79.656
113

tap_tanh_me_xe nói:
e tính kiếm thêm cái gì màu xanh lá trang trí trên xe vừa hợp e vữa dưỡng mạng Gấu được k bác ( e sợ màu xe đen khắc Hoả).
Gút Ai đì