Hạng C
4/2/10
799
1.459
93
Re:Tư vấn Mua màu xe theo cung mệnh của chủ xe ( theo ngũ hành )

Last edited by a moderator:
Hạng D
27/4/09
3.226
95
48
12

taylaihanoi nói:
Cảm ơn bác hocap đã sú vơ nia cho em cái "phù hộ" an toàn :D
Bao giờ có cái kia bác ới em tiếng nhé.

Ngày mai hay ngày hôm nay em ghé Phu mỹ hưng chi đưa cho 1 cặp tỳ hưu ngọc 200.000 đ/ con , em mua 1 cặp và sáng ngày 16 al treo trong xe nhé ( từ 6 đến 8 g )

Hạng D
27/4/09
3.226
95
48
12

thanhkia nói:
chị Hocap giúp gấp với : em sinh năm 1971, vợ em sinh năm 1969 em thì thích màu trắng , vợ em thì thích màu đồng. Vậy nên mua màu nào ạ ( xe thì em đi là chính ạ)

Nên cho xe đứng tên vợ , mua xe màu đồng . vì Thổ sinh kim em nhé . Tốt cho cả hai vợ chồng luôn .
năm 1969 là Đại trạch thổ

Hạng D
27/4/09
3.226
95
48
12

Theo yêu cầu của rất nhiều bác trên os . Mình có hứa sẽ mua giúp một số vật phẩm mang lại yên bình và hoá giải xung sát , hôm nay nhân lúc rảnh rỗi đã đi mua và tham khảo dc 1 ít vật phẩm như sau : giá rẻ hơn khi mình mua ở Trung quốc luôn .
.

Tư vấn  màu xe theo cung mệnh (ngũ hành )

Màu xanh Ngọc .. Tốt cho mọi việc . 400.000d / cặp .
Người có mạng Mộc hoặc mạng Hoả sữ dụng là tốt nhất .

Màu đỏ .. dành cho người mạng hoả hoạc Thổ

Màu vàng .. dành cho người mạng Thổ hoặc Kim

Nâu đen đậm , Trắng , dùng cho người mạng kim , mạng Thuỷ .

Bác nào có nhu cầu thì cứ đăng ký nhé . Ghi rõ ngày tháng năm sinh , chủ xe thì hocap sẽ lựa cho màu phù hợp

Hạng D
27/4/09
3.226
95
48
12

THÊM NHÉ
MÀU TRẮNG

TỲ HƯU MẸ CÕNG CON , DÀNH CHO BÁC TAYLAIHANỘI

con này đắt quá bên trái 800.000đ/ con , bên phải 1.7 trđ/ con .. đang rất ư là lung lay muôn mua mà tếic tiền

Bùa yêu này các bác ế độ

Tỳ hưu hồng ( sao chụp nó không ra màu hồng gì cả ) ...

Mình chơi 1 cặp đỏ mã não này thôi , cho nó lành ( 200.000 d/ con ) , màu đỏ hoả sẽ phù sinh cho mạng thổ mà .

Hạng D
27/4/09
3.226
95
48
12

P/ S
Đây là hàng của một cháu bé 22 tuổi rât dễ thuơng ( bán hàng cho chú ở Q5 ) . Chú lấy hàng từ TQ về Bữa giờ nhiều bác trên os nhờ mà mình không có time đề tìm . nay đã tìm ra mối rồi .. Các bác nào mua nhớ alo cho hocap để mình duợc" ăn cò " tý nhé . nghe nói hoa hồng thơm lắm

Hạng D
21/3/08
4.857
4.420
113
hcm

Em mạng thổ, đúng ra là hợp với màu đỏ, vàng, nâu, chiếu theo hình trang 1 là như thế, nhưng vừa rồi khi một thầy xem cho em bằng sách, thông tin cần tới cả ngày và giờ sinh chính xác thì mọi việc đã thay đổi, em lại phải dùng màu trắng và đen! Nếu tin, mọi việc lại có vẻ không đơn giản như thế, sinh cùng năm nhưng khác tháng, ngày, giờ là mọi cái khác nhau hết, bác hocap thấy có đúng không?

Hạng D
27/4/09
3.226
95
48
12

pvht nói:
Em mạng thổ, đúng ra là hợp với màu đỏ, vàng, nâu, chiếu theo hình trang 1 là như thế, nhưng vừa rồi khi một thầy xem cho em bằng sách, thông tin cần tới cả ngày và giờ sinh chính xác thì mọi việc đã thay đổi, em lại phải dùng màu trắng và đen! Nếu tin, mọi việc lại có vẻ không đơn giản như thế, sinh cùng năm nhưng khác tháng, ngày, giờ là mọi cái khác nhau hết, bác hocap thấy có đúng không?

Khác tháng thì khả năng là khác màu ( theo phương tây ) người phương tây chọn đá quý theo thánh sinh .
Theo phương đông thì không phải . Mình sinh ra mệnh hoả thì là mệnh hoả chứ sao lại đổi mệnh dc .
Cách tính của ông thầy đó là tính phi cung , nhưng mình không hiểu cach tính này . nên mình mạng thổ thí tới già vẫn là thổ thôi . sao tự nhiên lại chuyển thành thuỷ ( đen ) hay là kim ( trắng ) dc . Không hiểu ?

bảng tra cung mệnh theo cung phi
[link]http://vi.jewell.vn/node/336[/link]
( mình thấy không đúng lắm )

Hạng D
28/5/09
1.001
1.570
113

Cảm ơn chị hocap nhiều nhé.

Em đã treo cặp tỳ hưu vào xe rồi trong đẹp chị ạ

Hạng B1
8/4/10
62
0
6

em mạng Mộc sinh năm 81, em đi xe màu vàng, bgio biết là ko hợp thì phải làm sao để hóa giải huh chị HOCAP???