Hạng D
27/4/09
3.226
95
48
12
Re:Tư vấn Mua màu xe theo cung mệnh của chủ xe ( theo ngũ hành )

Hai vợ chồng mạng hỏa ,xe xám bạc là mạng kim . Hỏa tiêu kim là khắc nhập . Bình thường không tốt không xấu bác ạ .
Nhưng cả hai đều mạng hỏa thì lưỡng hỏa hòa diệt lại thêm xe kim nên trong làm ăn sẽ ít suôn xẻ , hao tài . nhưng không bị lớn . Mua bình hồlo ngọc , hoặc tượng thần tài treo trong xe bác nhé , KHoàng 200-300.000/ dây thôi .

Hạng B1
30/3/10
59
0
0

hocap nói:
Hai vợ chồng mạng hỏa ,xe xám bạc là mạng kim . Hỏa tiêu kim là khắc nhập . Bình thường không tốt không xấu bác ạ .
Nhưng cả hai đều mạng hỏa thì lưỡng hỏa hòa diệt lại thêm xe kim nên trong làm ăn sẽ ít suôn xẻ , hao tài . nhưng không bị lớn . Mua bình hồlo ngọc , hoặc tượng thần tài treo trong xe bác nhé , KHoàng 200-300.000/ dây thôi .
Cám ơn Bác nhiều ! vậy theo Bác thì em phải đi xe màu gì hợp nhất .... nếu là màu xám bạc cũng không đến nỗi lo lắng phải không Bác HOCAP ?

Hạng D
9/3/06
1.160
14
38
53

hocap nói:
Theo yêu cầu của rất nhiều bác trên os . Mình có hứa sẽ mua giúp một số vật phẩm mang lại yên bình và hoá giải xung sát , hôm nay nhân lúc rảnh rỗi đã đi mua và tham khảo dc 1 ít vật phẩm như sau : giá rẻ hơn khi mình mua ở Trung quốc luôn .
.

Tư vấn  màu xe theo cung mệnh (ngũ hành )

Màu đỏ .. dành cho người mạng hoả hoạc Thổ

Đến hôm nay mới chui được lên đây.
Thanks chị Hocap nhiều nhiều nhé. Hôm nào sẽ offline gặp chị tiếp. :)
Bà cả nhà em ... kết chị rồi đấy.

Hạng C
4/2/10
799
1.459
93

Bác Hocap dạo này tư vấn luôn các vật dụng trang trí theo ngũ hành nũa hen! Chừng nào có vợ 2, chắc phải ghé bác nhờ tư vấn thôi! Hehe!

Hạng B2
13/1/10
120
0
16

Chào chị,

Em sinh năm 1974, đi xe Ford Focus màu ghi vàng.
Có hợp không chị?

Hạng C
12/6/09
855
7.646
93

Chào bác Hổ Cáp. Em sinh năm 72, gấu mẹ sinh năm 76 còn gấu con (gái) sinh 2004, bác tư vấn cho em màu xe hợp với ạ. Thanks bác.

Hạng D
27/4/09
3.226
95
48
12

htnhan nói:
Chào chị,

Em sinh năm 1974, đi xe Ford Focus màu ghi vàng.
Có hợp không chị?

Mgang thủy di xe Thổ , khắc rồi em ơi , khắc nhất luôn

Hạng D
27/4/09
3.226
95
48
12

mars nói:
Chào bác Hổ Cáp. Em sinh năm 72, gấu mẹ sinh năm 76 còn gấu con (gái) sinh 2004, bác tư vấn cho em màu xe hợp với ạ. Thanks bác.

72 mang mộc , 76 mạng thổ , hai mạng khắc nhau nhất . Mộc khắc thổ

chọn màu xe tốt cho 1 người thôi em , xem bài trang 1 ( vòng ngũ hành ) cứ chọn màu nào sinh ra mạng mình là tốt nhất

Hạng C
12/6/09
855
7.646
93

hocap nói:
mars nói:

72 mang mộc , 76 mạng thổ , hai mạng khắc nhau nhất . Mộc khắc thổ

chọn màu xe tốt cho 1 người thôi em , xem bài trang 1 ( vòng ngũ hành ) cứ chọn màu nào sinh ra mạng mình là tốt nhất

Ôi thế em với gấu nhà em khắc nhau ạ ?
hèn gì cứ gây miết ! :D. mà em toàn thua thôi.
Cảm ơn bác Hổ Cáp

Hạng B2
14/6/10
196
2
0

em mạng mộc em tính mua 1 chiếc màu xanh da trời không biết có tốt ko.em cám ơn bác