Hạng B2
18/12/12
370
391
63
tùy nhu cầu của bác, trước em cũng lăn tăn Tucson, sau thời gian tìm hiểu thì em vui vẻ với tình mới Sò (theo em là 5+2), vụ +2 cũng khá hay và cơ động, xe nhập thì chắc chắn là ngon hơn TH ráp, nhất là khoảng options, hóng bác khoe xe mới :3dankeo:

Em cũng giống bác nè, đang phân vân, em thì thich Sorento vì to khỏe nhưng bà cả lại mê em Tuscon, Mua So thì tiết kiệm được vài chục

• Like
Reactions: nanomet
Hạng C
28/6/15
673
944
93
Hãy test đi test đi đừng ngại ngùng :D :D nhìn ngang hông nó cực kích thích, đèn led chạy ban đêm cực ngầu :D

• Like
Reactions: sontung
Hạng D
4/6/10
1.475
1.320
113
Em đang cân nhắc tucson với cx 5. Các bác cho em thêm động lực để rước tucson với ạ.
CX5 dở 1 cái là ko có cửa gió hàng ghế sau, ko có tì tay trung tâm, hàng ghế sau dốc đứng, quảng cáo 8-9 loa Bose nhưng thử phẫu thuật chưa chắc đã Bose xịn. Cách âm kém, đóng cửa chạy cao tốc 100-110 km/h cảm giác ù ù dã man.
Xe lại khá ì, chạy ko bốc :))
Em dìm hàng CX5 thế bác đã thấy có động lực chưa :))

Hạng C
28/6/15
673
944
93
Em đang cân nhắc tucson với cx 5. Các bác cho em thêm động lực để rước tucson với ạ.
Ra showroom tìm xe chạy thử là quyết nhanh à bác, con Tucson này cải thiện lắm nha. Vào trong cabin ngồi đi rồi sờ mó, xoa nắn em nó. Nhựa cũng ko còn lởm như thiên hạ đồn đầu, ốp nhựa dưới kính lái và nhựa bền hông cửa là nhựa mềm. Chạy thử 1 lần ko đã thì ta đang kí cho turn tiếp theo :D thực tế vẫn hay hơn nghe quánh giá trên diễn đàn mà :D

Hạng D
19/11/11
4.392
7.747
113
E mời bác @amakong & @Loveslow qua bên em tận mục sở thị em nó đi, đảm bảo sẽ ko bao h hối tiếc.

Tucson 2016 mức trang bị option có thể nói là ngang ngửa Sonata, Sonata do sedan thân dài nên được trang bị cảm biến trước và đèn cua lái, bù lại Tucson thì được trang bị cặp đèn LED đôi thế hệ mới tăng cường khả năng và mở rộng góc chiếu sáng hơn các thế hệ đèn cũ khác, cộng với thắng tay điện tử và nhiều option khác nữa

Các bác cần tư vấn cụ thể thêm thông tin gì cứ hỏi ở đây hoặc inbox cho e hoặc call 0902 892 444 - Tân, em sẽ tư vấn cụ thể rõ ràng hơn cho các bác

• Like
Reactions: Loveslow