Hạng F
1/11/08
9.330
74
48
Tp.Hồ chí Minh
ducreddoor nói:
--------------------------------------
bác đi sedan thì êm đềm rồi....hội jeep bọn em mãi 2h sáng của ngày thứ ba mới về đến nhà bác ợ....trải nghiệm offroad, nằm đường à...qua jeep sẽ thấy ngay trong 30 giây thôi....giao lưu văn nghệ thì chỉ sau sân khấu của bác langnghe thôi...

Vâng! Cám ơn bác nhắc nhở! Em nông nổi quá, chưa cảm nhận được cái thú của offroad! Hôm nào xin phép đu theo hội Jeep để cảm nhận nhé!

Vâng....Chắc tại thằng em chỉ ăn nằm với Vàng Anh tại Đà Lạt tới 3h sáng với độc mỗi cái quần cọc và áo thun....Cửa xe Vàng Anh không đóng được, kính không quay lên được trong tiết trời Đà Lạt về đêm....
Vâng....Giao lưu văn nghệ chắc tại thằng em cũng mới tò te tập tành thôi ạ.....Cái đêm ở Đà lạt em cũng ngồi với bác Langhe, Ho Dac Dan, Kedu....và bác Saigonguider chỉ tới 2h00 sáng thôi ạ....Lúc đó hội văn nghệ này bị mọi người xua đuổi quá mới đi ngủ đấy ạ....Nếu không thì không biết đến bao giờ mới xong...:)...
Và còn nhiều cảm xúc của chuyến đi Lu Bu, Lào... nhiêu đó chưa đủ để cảm nhận hết...!

Chắc hội Jeep của bác còn tuyệt hơn? Em xin phép xách dép theo tập tành offroad với các bác nhé! Thanks bác!

Last edited by a moderator:
Hạng B2
20/2/09
208
31
28
TUANDANG nói:
Leex nói:
Các xe thi đấu trong mưa

Hình như bác Jeep này treo giải thưởng cho ai chụp hình bác ấy dưới mưa, nên em ưu ái cho bác ấy vài tấm

Tường thuật hành trình Saigon Off-Road Challenge 2010 - 28-29/8/2010!

Bác kedu đang tác nghiệp dưới mưa (cậu này xấu nà,k chụp tui nà,gặp biết tay ?!)

Nạp nhiên liệu trước khi leo dốc (nạp nước cứ 3-5phut mỗi lần)

cái đi !

nhìn ông lơ sao mà kỳ dị thiệt,sao không có chị em nào còm-len cái đi !
@bác lẽex :MỜI BÁC LY CAFE TRUNG NGUYÊN NHÉ.
bác ở SG chứ ???

Thiệt ra, nick của em là haily ah, tại em mới đăng ký thành viên, không up hình được nên em mượn đỡ nick của bác Leex để up hình. Lúc trời mưa em và bác Tâm đang núp dưới dù xem mọi người thi đấu và chụp lại. Hehe.

Lơ Xe
6/6/04
15.562
12.404
113
Vietnam
www.otosaigon.com
Sau chương trình vừa qua, em cũng đã nghe rất nhiều khen cũng như phàn nàn về BTC về các vấn đề sau:

1-Đêm Gala: cái này ai cũng biết là quá tệ và do sai sót của em không kiểm tra lại buổi chiều để đôn đốc bên bếp làm cho hoàn chỉnh, có người lấy rất nhiều nhưng bỏ đi không ăn, có người lại không có ăn ...mặc bên dịch vụ đã tính mỗi đầu người tham gia là 140,000 đ x 140 = 19,600,000 đ.

2-Than phiền từ anh em hội Jeep v/v em về trước đoàn: Như các bác cũng biết sáng ngày hôm sau em phải đi Phú Yên để làm lễ bàn giao nhà tình nghĩa vì thế không thể nào đồng hành cùng các bác về đến SG tầm 2h sáng và em cũng phải tranh thủ về đến SG cũng tầm 8h tối cùng ngày.

Em tốt hay xấu thế nào thì các bác cứ nhận xét, và em cũng hy vọng các chương trình lần sau chỉ mong được gặp được các chiến hữu thân quen và thông cảm với em là quý lắm rồi.

Chi hội phó BFC
1/12/09
972
0
0
otosaigon nói:
... và em cũng hy vọng các chương trình lần sau chỉ mong được gặp được các chiến hữu thân quen và thông cảm với em là quý lắm rồi.
Có e đây:D! Chỉ có người trong cuộc mới hiểu nổi khổ người trong kẹt:(!

Hạng C
10/10/09
950
2
18
otosaigon nói:
Sau chương trình vừa qua, em cũng đã nghe rất nhiều khen cũng như phàn nàn về BTC về các vấn đề sau:

1-Đêm Gala: cái này ai cũng biết là quá tệ và do sai sót của em không kiểm tra lại buổi chiều để đôn đốc bên bếp làm cho hoàn chỉnh, có người lấy rất nhiều nhưng bỏ đi không ăn, có người lại không có ăn ...mặc bên dịch vụ đã tính mỗi đầu người tham gia là 140,000 đ x 140 = 19,600,000 đ.

2-Than phiền từ anh em hội Jeep v/v em về trước đoàn: Như các bác cũng biết sáng ngày hôm sau em phải đi Phú Yên để làm lễ bàn giao nhà tình nghĩa vì thế không thể nào đồng hành cùng các bác về đến SG tầm 2h sáng và em cũng phải tranh thủ về đến SG cũng tầm 8h tối cùng ngày.

Em tốt hay xấu thế nào thì các bác cứ nhận xét, và em cũng hy vọng các chương trình lần sau chỉ mong được gặp được các chiến hữu thân quen và thông cảm với em là quý lắm rồi.

Chương trình nào cũng sẽ có sai sót cũng có những khiếm khuyết không thể nào toàn mỹ được các bác cũng không nên trách, buổi chiều hôm thi em đã thấy bác Lơ cùng 1 số bác như 12long, xe đạp và một số bác khác em không biết tên dầm mưa hăng say tổ chức cuộc thi cho anh em chơi em đã rất khâm phục rồi, riêng em khi tiếp xúc với bác Lơ buổi tối đã thấy mắt bác mở hết lên luôn vậy mà qua hôm sau đã thấy hình ảnh bác hiện diện ở Phú Yên rồi, em thầm nghĩ công nhận cha này năng lượng đâu mà nhiều thế ngày nào cũng bay bay ngoài đường. Mong bác Lơ đừng nguội lạnh nhiệt huyết và tổ chức thêm nhiều cuộc chơi như thế để mọi người cùng giao lưu và học hỏi.

PVT confirmed
Hạng D
4/5/07
2.384
297
83
The Earth

Em thắc mắc không biết bác này vác cái gì theo thế? dùng nó để làm gì

Lơ Xe
6/6/04
15.562
12.404
113
Vietnam
www.otosaigon.com
Đây là quả tên lửa... dùng để pha đèn giống như ngọn hải đăng ngoài biển, ngoài quả "tên lửa" di động trên được gắn trên nóc xe.. còn có thể cả máy phát điện kèm theo. Em thực sự pó tay với phần trang bị của bác này, ấn tượng nhất là đến màn thi đấu dưới nước, xe chạy đến đâu đều được quả "tên lửa" rọi xuống hồ ..

Lơ Xe
6/6/04
15.562
12.404
113
Vietnam
www.otosaigon.com
Sáng ngày mai em lại tiếp tục dẫn chi hội MBFC gồm 30 chiếc Mercedes.. chinh phục đồi cát Mũi Né bằng GLK..
nên em tranh thủ tiếp tục tường thuật hành trình khám phá cung đường khủng của ngày thứ 2..

PVT confirmed
Hạng D
4/5/07
2.384
297
83
The Earth
otosaigon nói:
Đây là quả tên lửa... dùng để pha đèn giống như ngọn hải đăng ngoài biển, ngoài quả "tên lửa" di động trên được gắn trên nóc xe.. còn có thể cả máy phát điện kèm theo. Em thực sự pó tay với phần trang bị của bác này, ấn tượng nhất là đến màn thi đấu dưới nước, xe chạy đến đâu đều được quả "tên lửa" rọi xuống hồ ..

hà hà, thì ra bác ấy sợ lúc các xe lội hồ đi xa quá lạc nên mang cái này thay cho "đèn hải đăng" để các bác kia còn biết chỗ quay lại :D