Hạng C
10/12/12
910
2.065
93
Xe Hàn khung gầm tồi tệ, cả thế giới đều biết. Chỉ riêng Việt Nam mình thì xe Hàn là đẳng cấp (như các Thánh hưởng thụ rao giảng) kaka
muốn cho qua với thánh cuồng này mà ko thể
Xe Hàn ráp tại VN và xe Nhật ráp tại VN đều tệ như nhau nhe thánh cuồng. Ăn mì gói qua ngày đi bình luận về tập đoàn thế giới chi thế. Muốn chứng tỏ thượng đẳng hay gì thế. "Cả thế giới điều biết" Má, nói 1 câu ngu hơn con Milu nhà t, trình độ m vượt cái ao làng chưa mà mở miệng thế giới, nhục.

Hạng C
10/12/12
910
2.065
93
Ở đâu cũng vậy, thằng nào làm có tiền mua oto là trước tiên thằng đó giỏi cái đã, còn tiền sạch hay ko thì công an bắt tính sau.
Có tiền ta sài sao kệ ta, mua xe Nhật, Mỹ, Trung, Hàn...gì gì thì kệ cm nhà ngta. Muốn chú rãnh háng đi soi mói chi thế.

• Like
Reactions: Ga.An.Thoc
10/5/17
1.618
1.391
118
muốn cho qua với thánh cuồng này mà ko thể
Xe Hàn ráp tại VN và xe Nhật ráp tại VN đều tệ như nhau nhe thánh cuồng. Ăn mì gói qua ngày đi bình luận về tập đoàn thế giới chi thế. Muốn chứng tỏ thượng đẳng hay gì thế. "Cả thế giới điều biết" Má, nói 1 câu ngu hơn con Milu nhà t, trình độ m vượt cái ao làng chưa mà mở miệng thế giới, nhục.
Hehe anh chỉ nói sự thật thôi mà chú, làm gì mà giãy đành đạch lên căng thế.

Xe Hàn lắp dăm ba cái ốp sần, thêm vài dem vào tấm tôn, giá rẻ bèo kèm chất lượng tương ứng... nhiêu đó là đủ thu hút các Thánh hưởng thụ rồi. Ô tô chỉ là phương tiện đi lại hàng ngày, tôi dùng lâu năm nên rất am hiểu về xe. Chú em trải nghiệm xe Hàn vài năm là biết ngay ấy mà chứ thượng đẳng gì đâu.

Hạng C
10/12/12
910
2.065
93
Hehe anh chỉ nói sự thật thôi mà chú, làm gì mà giãy đành đạch lên căng thế.

Xe Hàn lắp dăm ba cái ốp sần, thêm vài dem vào tấm tôn, giá rẻ bèo kèm chất lượng tương ứng... nhiêu đó là đủ thu hút các Thánh hưởng thụ rồi. Ô tô chỉ là phương tiện đi lại hàng ngày, tôi dùng lâu năm nên rất am hiểu về xe. Chú em trải nghiệm xe Hàn vài năm là biết ngay ấy mà chứ thượng đẳng gì đâu.
Ủa, thì ai ko biết điều đó, tiền nào của đó. thằng hàn và nhật ráp ở đây cùi như nhau. có tiền thì chơi xe đức or nhật nhập, ít tiền mới hàn, nhật ráp. mấy ông cứ mở miệng là thế giới này thế giới nọ. là ra vẽ ta đây hiểu thế giới lắm vậy. thằng nào cũng trên răng dưới *ái ở đó chê qua chê lại.....Mấy thằng giàu nó ko rãnh lên đây bla bla thế giới....

• Haha
Reactions: Trần Hoàng Hải
Hạng D
7/9/14
3.491
5.698
113
44
Sài Gòn
Ba cái NCAP NKAC gì cũng là tổ chức cũng sống bằng tiền, dăm ba cái xe lõm toy ráp bán tại VN cũng 5 sao đầy. có tiền thì có sao, thêm tiền thì nhiều sao, thế thôi.....Méo tin bố con thằng nào.
Xe nào Toi LD ráp đc NCAP 5 sao, bác chỉ ra giúp anh em? :p :p :p
Nhớ link / bằng chứng nhen, không "nghe nói", "ngta bảo", "bạn tui kể"...:D:D:D

• Haha
Reactions: meraudi
Hạng C
10/12/12
910
2.065
93
Xe nào Toi LD ráp đc NCAP 5 sao, bác chỉ ra giúp anh em? :p :p :p
Nhớ link / bằng chứng nhen, không "nghe nói", "ngta bảo", "bạn tui kể"...:D:D:D
Bác chơi khó e thì e chơi khó bác lại:
https://zestech .vn/tin-tuc/tu-van-mua-ban-xe/xe-dat-chuan-5-sao-an-toan-asean-ncap.html
Do đề bài bác ko nêu ko dc có chữ asean nha nha :D :D :D :D

Hạng D
26/11/15
1.395
999
113
31
Xe Hàn khung gầm tồi tệ, cả thế giới đều biết. Chỉ riêng Việt Nam mình thì xe Hàn là đẳng cấp (như các Thánh hưởng thụ rao giảng) kaka
Nào là xe hàn Khung Gầm tồi tệ, nhưng tai nạn không nổ túi khí thì ai cũng biết là toyota
[Video] Xem Proton X50 va chạm trực diện với Honda HR-V để thử nghiệm độ an toàn: xe nào cứng hơn?
[Video] Xem Proton X50 va chạm trực diện với Honda HR-V để thử nghiệm độ an toàn: xe nào cứng hơn?

10/5/17
1.618
1.391
118
Nào là xe hàn Khung Gầm tồi tệ, nhưng tai nạn không nổ túi khí thì ai cũng biết là toyota View attachment 2502119View attachment 2502120View attachment 2502121
Đụng nhẹ vầy nổ làm gì Bác ây?

Đây là phần co rụm để bảo vệ người đi bộ khi có tai nạn thôi. Dây đai bảo vệ là đủ rồi, chẳng cần túi khí nổ đâu.

Túi khí được thiết kế để bung trong trường hợp cần thiết, chứ va quẹt tí nổ ầm ầm như xe của mấy anh ốp pa thì đúng là không hiểu nổi. Xe Hàn có vẻ bị lỗi hay sao ấy, quẹt nhẹ là túi khí nổ ầm ầm. Mà túi khí khi nổ ở tốc độ thấp rất nguy hiểm.

10/5/17
1.618
1.391
118
Nào là xe hàn Khung Gầm tồi tệ, nhưng tai nạn không nổ túi khí thì ai cũng biết là toyota View attachment 2502119View attachment 2502120View attachment 2502121
Túi khí các đời xe Hàn Quốc sau này có vẻ đã được điều chỉnh lại cho đúng rồi nè

Hạng D
26/11/15
1.395
999
113
31
Túi khí các đời xe Hàn Quốc sau này có vẻ đã được điều chỉnh lại cho đúng rồi nè
Bác đưa ảnh này lên là em biết là bác chả có tí gì gọi hiểu biết hệ thống túi khí rùi, bác cũng chả biết chỗ nào trên xe gọi là hấp thụ va chạm và vùng cừng rồi hài