Hạng B2
27/9/18
279
60
28
34
Sales giỏi quá , học rất thuộc bài !
củng tùy theo sàn nữa bác ơi, sàn ko chính thống nên vin ko quản lí có thể tư vấn bạy bạ được, sàn thuộc quản lí của vin họ ko dám tư vấn kiểu thế đâu. lơ tơ mơ sẽ bị phạt và cấm bán ngày.

Hạng C
25/8/16
920
2.968
93
48
củng tùy theo sàn nữa bác ơi, sàn ko chính thống nên vin ko quản lí có thể tư vấn bạy bạ được, sàn thuộc quản lí của vin họ ko dám tư vấn kiểu thế đâu. lơ tơ mơ sẽ bị phạt và cấm bán ngày.
Ôi nói cấm bán này kia cho sang mồm thế thôi! Nhớ cái thời úp mở dự án VCP, ai cũng nói như bác, sau đó thì loạn hết cả lên. Ở VCP mình thấy loạn cào cào, mà có hơn chục ngàn căn, giờ Vincity quy mô gấp mấy lần như thế nên tư vấn linh tinh ko có gì lạ

• Like
Reactions: hapi.bds
Hạng C
23/2/13
807
414
63
Vậy chốt lại là có nên đầu tư vào A vin City này không các bác số lượng tháp và căn khủng quá hàng quá nhiều sẽ dể loãng giá???nếu đầu tư thì nên chọn A sàn nào cọc ạ.
thanks

Hạng B2
7/9/17
139
176
43
37
Vin đã chứng tỏ một điều, vì tiền con người ta có thể nói láo không chớp mắt. Vin đánh đúng vào lòng tham và sự ngu dốt của con người nên thành công là phải

• Like
Reactions: hapi.bds
Hạng C
16/3/14
569
694
143
e thấy đã công bố thông tin đâu mà có thông tin ạ, giờ toàn các sàn tự có thông tin tựự viết với nhau, chứứ vin chưa công bố mà =))

Mình nghe rao dự án vin từ năm ngoái, các sales nói nhận cọc giữ chỗ luôn từ năm ngoái. Đến giờ ko biết đã chắc chắn chưa. Hot quá chắc bốc thăm chứ làm gì có số thứ tự ưu tiên các bác nhỉ?

Hạng B2
26/12/14
275
114
43
37
Mình nghe rao dự án vin từ năm ngoái, các sales nói nhận cọc giữ chỗ luôn từ năm ngoái. Đến giờ ko biết đã chắc chắn chưa. Hot quá chắc bốc thăm chứ làm gì có số thứ tự ưu tiên các bác nhỉ?
CÓ khi nào đến lúc mở bán nó như cái chợ ko bác. Hồi xưa e đi mấy ngày mở bán ở long an mà phát khiếp

Hạng B2
27/9/18
279
60
28
34
Vậy chốt lại là có nên đầu tư vào A vin City này không các bác số lượng tháp và căn khủng quá hàng quá nhiều sẽ dể loãng giá???nếu đầu tư thì nên chọn A sàn nào cọc ạ.
thanks
Nếu ko phiền em có thể hỗ trợ bác, em bên sàn Khải hoàn land ạ

DMG confirmed
Hạng C
21/9/14
697
6.089
93
43
nhận đc mấy bảng giá (dự kiến), mà e nào cũng dặn bảo nội bộ thôi, đừng share tiếp nha a :D
bữa nào ghé mega mall đi siêu thị mua vincity luôn.

Hạng B2
27/9/18
279
60
28
34
nhận đc mấy bảng giá (dự kiến), mà e nào cũng dặn bảo nội bộ thôi, đừng share tiếp nha a :D
bữa nào ghé mega mall đi siêu thị mua vincity luôn.
:D thật chất bảng giá đó Sale dựa trên bảng giá vincity gia lâm để làm ra thôi ạ, Thoòng tin chính thống về giá thì có thể khẳng định với bác chưa có nhé.