Hạng D
11/8/21
3.215
3.274
113
20
Chiều thấy có chiếc VF gì gì ấy chết máy ở QL13 cách cây xăng 300m. Kẹt xe khủng khiếp m nghi hết bình chớ xe điện sao hết xăng được. Thốn.
Hết accu 12 volt, thì được cứu hộ miễn phí. Chăm sóc khách hàng tốt là ngon hè. Tốt nhất nhớ mang theo bình mới dự phòng.

• Like
Reactions: quannguyentsnct
Hạng D
24/2/20
4.529
7.492
113
37
e mua SanFe, thằng bạn e mua sau nó chê xe Hàn, chê luôn xe Nhật. Bảo Lux SA tiệm cận xe Đức sướng hơn. Mua trả góp e ko nhớ trả trước bao nhiu, mà trả trong 8 năm, mỗi tháng 12 chai. mua nay dc gần 2 năm.
Bữa giờ cũng ko gặp nó hỏi thăm sức khoẻ được :p :p :p
Bác đừng đả động gì đến cái xe ko có là anh bạn lên huyết áp đấy. Giờ bạn anh bán xe ko biết đủ trả cho ngân hàng ko nữa.

• Haha
Reactions: Qvalentino
Hạng D
24/2/20
4.529
7.492
113
37
Khi nào bác chạy xe Đức rồi sẽ hiểu Fe có bán 500 tr tôi cũng không mua. Tôi chạy xe Đức 7 năm trước khi mua SA. Thấy bạn bác nói đúng. Còn tầm Fe người ta bỏ không đi nữa vì size nhỏ hơn và trang bị đồ làng nhàng với nhu cầu cuả họ.

bác cười ngừoi ta mà cos biết ngừoi ta đang cừoi bãc xe cỏ còn dạy ngừoi ta về chọn xe. :p :D
SA kinh nhể? SA mãi đỉnh! SA muôn năm. San size nhỏ hơn nhưng hàng 3 SA phải gọi San bằng cụ ah.

Hạng B2
27/5/18
190
175
43
40
e mua SanFe, thằng bạn e mua sau nó chê xe Hàn, chê luôn xe Nhật. Bảo Lux SA tiệm cận xe Đức sướng hơn. Mua trả góp e ko nhớ trả trước bao nhiu, mà trả trong 8 năm, mỗi tháng 12 chai. mua nay dc gần 2 năm.
Bữa giờ cũng ko gặp nó hỏi thăm sức khoẻ được :p :p :p
họ cũng trả bằng sức lao động của họ mà bác...Bác chạy SA chưa?

• Like
Reactions: Qvalentino