Hạng B2
24/8/20
185
259
63
36
Tàu không thấy vác xe nào sang đây nhỉ
Thị trường nó to nhất quả đất làm bán trong nước cũng đủ KPI rồi. Không thấy các hãng đều ưu tiên tt tàu như trứng à bác.

Hạng B2
1/7/20
113
127
43
35
Ai chà, đọc comment thấy VF đang tự sướng còn nhiều thành phần đang tự nhục.

người ta ra chiến trường còn các bố ngồi nhà mong cho người ta chết. Mà nhiều bố mới lê được mông trên con xe cỏ đã lên tiếng dạy rồi. Thật tội nghiệp mấy thành phần này.
Ngạo nghễ lên nào bác ơi

• Haha
Reactions: mr kango
Hạng F
29/10/16
12.080
24.886
113
Pháp

Cũng như link trên, ở trung tâm Paris, phải kế bên Tesla .... mới được .

Lỡ mà xe lỗi thì đừng kiện khách bên đó, ở bển hội bảo vệ người tiêu dùng mạnh lắm chứ không phải như sân nhà đâu nha :p
Quang trọng là hạ tầng cơ sở, ở VN thì nơi nào cũng có... còn âu mỹ chưa tìm được show nào kế cận đồn công an cảnh sát....Vậy quy trình hoạt động còn thiếu so với VN ....

Hạng F
3/10/15
10.618
13.067
113
Thị trường nó to nhất quả đất làm bán trong nước cũng đủ KPI rồi. Không thấy các hãng đều ưu tiên tt tàu như trứng à bác.
Đúng rồi đùa Tàu tí ấy mà.
Nó bán trong nước nó đủ rồi đi đâu chi.
Nhưng nó chắc cũng muốn đi ra quốc tế cho mát mặt chứ.
Giờ chưa dám thôi, chứ ngon tí là bố ra rồi.

Hạng D
24/2/20
4.910
8.364
113
37
Công suất thiết kế 250 nghìn/năm. Xuất khẩu là chính. Mà không thấy báo cáo doanh số Lux A, SA nhỉ. Chỉ thấy báo nói trong nước thui hè. Kỳ này là ván bài cuối đây chắc.
Hi vọng là điềm tốt chứ bác Vượng mà bỏ giống mảng điện thoại hay vinmart thì anh em đi xe Vin khóc tiếng mán luôn.

Hạng D
24/2/20
4.910
8.364
113
37
Ai chà, đọc comment thấy VF đang tự sướng còn nhiều thành phần đang tự nhục.

người ta ra chiến trường còn các bố ngồi nhà mong cho người ta chết. Mà nhiều bố mới lê được mông trên con xe cỏ đã lên tiếng dạy rồi. Thật tội nghiệp mấy thành phần này.
Chắc mấy ảnh lỡ mua điện thoại của bác Vượng nên giờ mới cay cú thôi bác.Mà em cũng ko biết VF là xe sang hay xe cỏ nữa hay là xe sang giá xe cỏ hả anh?:)

Chỉnh sửa cuối: