Hạng F
3/10/15
10.618
13.065
113
Kiểu bán hàng vắt chanh bỏ vỏ như bác nói chắc VinGroup dẹp tiệm sớm thôi! Những ai có suy nghĩ như bác thì đừng nên mua xe Vinfast ạ.
Còn những ai có suy nghĩ như bác thì có ngày lên cổng Vinfast đẩy xe Klara vào hỏi chỗ bảo dưỡng.
Đã có thật nhé.
Có bác than phiền trên này rồi.
Em thì không dám suy nghĩ xấu, vì em làm gì có bằng chứng mà dám nói.
Em chỉ là nói với bác những chuyện đó là có thể xảy ra hoàn toàn.

• Like
Reactions: Osin
Hạng F
3/10/15
10.618
13.065
113
Em tưởng là làm xe điều khiển 1/16 bằng radio từ xa, làm máy bay cạnh tranh với Airbus và Boeing mà:):):):)
Quên nha quên nha.
Có bác nói mới nhớ ra.
Tỷ phú đúng nghĩa là phải chế được máy bay chứ ai chế xe oto nhẹ quá.

• Like
Hạng D
9/7/09
1.757
964
113
Còn những ai có suy nghĩ như bác thì có ngày lên cổng Vinfast đẩy xe Klara vào hỏi chỗ bảo dưỡng.
Đã có thật nhé.
Có bác than phiền trên này rồi.
Em thì không dám suy nghĩ xấu, vì em làm gì có bằng chứng mà dám nói.
Em chỉ là nói với bác những chuyện đó là có thể xảy ra hoàn toàn.
Ha ha, em chọn xe nào em thích thôi bác ơi và chưa bao giờ là chuột bạch cho VF. Bác cũng vậy mà. Nhưng bác đừng nói xấu người ta nhé. Tính đó không giúp bác được tôn trọng và giúp ích cho ai đâu. Cảm ơn bác.

Hạng D
24/2/20
4.910
8.364
113
37
Kiểu bán hàng vắt chanh bỏ vỏ như bác nói chắc VinGroup dẹp tiệm sớm thôi! Những ai có suy nghĩ như bác thì đừng nên mua xe Vinfast ạ.
Chắc ảnh lỡ mua đện thoại của bác Vượng nên hơi phân vân đó bác, với các anh tư bản làm kinh doanh thì qua cầu rút ván còn gài thêm quả lựu đạn là bình thường trên thương trường thôi mà.

Hạng D
24/2/20
4.910
8.364
113
37
Xe phổ thông nhưng vận hành xe sang toàn tập kèm khung gầm chuẩn xe sang. Đến bộ lốp của nó cũng sang nên giá đắt gấp đôi lốp xe phổ thông
Uả sao em thấy mấy anh youtube rì viu xe VF phụ tùng rẻ như cho mà?

• Love
Reactions: NEWDRIVER
Hạng F
3/10/15
10.618
13.065
113
Ha ha, em chọn xe nào em thích thôi bác ơi và chưa bao giờ là chuột bạch cho VF. Bác cũng vậy mà. Nhưng bác đừng nói xấu người ta nhé. Tính đó không giúp bác được tôn trọng và giúp ích cho ai đâu. Cảm ơn bác.
Ừ em chẳng hơi đâu nói xấu nó vì em làm gì có bằng chứng mà nói.
Em khoái nó còn không hết, mỗi tội cái giá là hơi ớn thôi.
Em chỉ là nói về cái người ta lo sợ.
Bao giờ em kêu là ai mua Vin sẽ chả có cơ hội sửa chữa đàng hoàng về sau thì bác hãy bảo em nói xấu.
Thật sự đã có việc mua Klara than phiền việc bị đem con bỏ chợ.
Nên bác cũng đừng nghĩ không tốt về người khác nhé.

Hạng F
3/10/15
10.618
13.065
113
Trong đó có em từ khi có khách hàng bị tố cáo ra công an là em chán luôn, chứ lúc 2018 ở Versailles em định là có VF thì thử ngay .

Nhưng cuối cùng chọn xe Đức, bất quá bị Polizei bắt thì sướng hơn ....:):):) mời uống bia ăn xúc xích Đức. Pháp thì được Police mời uống champagne ăn gan ngỗng. ....
Vin chưa tố cáo gì mà, chỉ là báo chí có chút ác mồm cho nó thôi.
Nó chưa tố cáo nên mình đâu có bằng chứng mà trách nó.
Mua xe Đức bị vấn đề còn được ăn xúc xích Đức á bác?
Khá thế nhỉ, vậy khách hàng nào chả yêu :-D

• Like
Hạng D
9/7/09
1.757
964
113
Ừ em chẳng hơi đâu nói xấu nó vì em làm gì có bằng chứng mà nói.
Em khoái nó còn không hết, mỗi tội cái giá là hơi ớn thôi.
Em chỉ là nói về cái người ta lo sợ.
Bao giờ em kêu là ai mua Vin sẽ chả có cơ hội sửa chữa đàng hoàng về sau thì bác hãy bảo em nói xấu.
Thật sự đã có việc mua Klara than phiền việc bị đem con bỏ chợ.
Nên bác cũng đừng nghĩ không tốt về người khác nhé.
Dạ tại em thấy bác thay mặt bác Vượng tuyên bố làm em bị sốc ạ.

• Haha
Reactions: Perenco
Hạng C
21/11/15
527
5.206
93
39
Quận 2 hcm
Mềnh thấy chiếc Lux A mọi người khen: Đi như xe đức, bền như xe nhật, đẹp như xe Hàn, giá như xe tàu, bảo dưỡng như xe 2 banh là mềnh khoái dồi,

• Like