Tập Lái
25/2/08
13
0
1
47
Đà Nẵng
www.epsvn.vn
Vừa rồi có việc đi công tác tại Nha Trang, lúc đi ăn sáng trên đường Trần Phú thì gặp nguyên một đội SFC ở Sài Gòn tới bao vây con vơ 2 củạ em không có đường ra luôn, loay hoay mãi mới mở được đường máu cho em nó chạy thoát thân ra khỏi bãi xe. Hú vía
. Vợ 2 em là chiếc Acura màu nòng súng biển 43S-32xx á mà các bác đã nhắc đến vừa rồi không biết các bác có nhớ không? Tiện thể chụp các bác SFC vài pô làm kỷ̃ niệm luôn
.

Hạng D
29/11/07
2.902
28
38
58
RE: Vô tình được gặp các bác SFC Sài Gòn tại Nha Trang!!

Hèn gì em ngồi chưa yên thì anh bồi đã thông báo phải dời xe,bực mình gì đâu,thì ra là bác.Lần sau đi đâu xa bác nhớ dán logo của OS vô nhé là hết bị ăn hiếp liền mà còn được cà fe với nhau ,được tặng áo cũa Santa FE rồi.Hy vọng sẽ gặp lại bác lần nữa..Cuộc gặp gỡ tình cờ thú vị quá phải không bác.Tks Bác vì tấm hình của 1 bầy santa Fe.

Hạng D
15/2/08
1.553
65
48
53

bác chụp hay wớ :D chụp 1 bầy SF khoe mông hehehe

Hạng C
28/5/07
543
34
28

Cuối cùng thì chủ của em nó cũng lên tiếng :D. Không có bác nào nháy được lúc em nó bị hiếp... à quên, bị vây nhỉ :D:D

Hạng D
2/1/08
3.518
9
38
52
Muakskisses City

Nên chăng đặt tít cho thread này là: "Một nàng chân dài Nha Trang bị vây hãm bởi các cậu ấm SFC Sài Gòn"
Chắc chắn thread này sẽ nhận được nhiều cú click chuột đây! :D:D

Tập Lái
25/2/08
13
0
1
47
Đà Nẵng
www.epsvn.vn

Còn một số tấm nữa nhưng up lên lâu quá (dùng wifi) nên lấy vài tấm tiêu biểu kính các bác. Sắp tới có dịp các bác có đi Đà Nẵng chơi thì cứ PM cho em, em sẽ tập trung nhân vật lực bủa vây và hiếp lại các bác, hêhhehe:D

Hạng C
20/11/07
529
0
16

Nghe Bác nói mà lòng sao thấy rộn ràng quá. Mong AE SFC SG sớm "bị hiếp" tại Đà Nẵng quá!:D:D:D

Hạng C
28/5/07
543
34
28

Lúc đó thì câu cửa miệng của các SF Sài gòn là: Đây , thân xác SFSG đây, hãy hành hạ em đi :D:D:D
Bác ACụGià 43S-32XX sẽ là người làm phát đầu tiên trước :D:D

@ ACụGià 43S-32XX: Bác có tham gia Ộplai 3 miền tại quê bác 30-4 này không vậy :D. bác coi trừng bị Hợp chủng quốc hiếp đấy :D:D

Last edited by a moderator:
Hạng D
16/2/08
1.244
4
0

Trích đoạn: eps_vn_vn

Còn một số tấm nữa nhưng up lên lâu quá (dùng wifi) nên lấy vài tấm tiêu biểu kính các bác. Sắp tới có dịp các bác có đi Đà Nẵng chơi thì cứ PM cho em, em sẽ tập trung nhân vật lực bủa vây và hiếp lại các bác, hêhhehe:D

OS ba miền gặp nhau tại Đà Nẵng 30.04 đó pác, pác nên xem và tham gia cho vui, nếu thích :D;)

Tập Lái
25/2/08
13
0
1
47
Đà Nẵng
www.epsvn.vn

Cũng không biết off 3 miền em còn ở Đà Nẵng không nữa, chắc đưa gia đình đi đâu đó chơi nhưng em sẽ cố gắng hết sức để gặp được các bác. Có gì các bác Pm cho em nhé. Thank