Hạng B2
22/12/06
144
4
16
RE: Volkswagen lang thang xứ hoa anh đào

Hiện nay bác Tú điện vẫn đi Win 100..bác cần thì alô 0903648414..
À, bác Fernandoz ở SG hay Đà lạt vậy bác?

VW1100

Hạng C
4/3/04
654
1
18
Xì goòng

Chỗ Trần Văn Đang thì chỉ khi nào bệnh khá nặng hãy ghé. Chứ ghé vào đứt cổ như chơi. :D
Mà công nhận chỗ này rất có tiếng. Mấy em bọ có chỗ này thì an tâm.

Hạng B2
4/9/06
156
1
18
hồ chí minh

THẤY CÁC BÁC POST HÌNH SƯỚNG RUN NGƯỜI, EM CŨNG POST XEM.MỜI CÁC BÁC, CHUYẾN RA MIỀN TRUNG ĐẦU NĂM 2006 ĐẦU TIÊN CỦA EM.NHÀ EM Ở ĐALẠT, TẾT RỒI EM CÓ THẤY BÁC VW1100 CHẠY NHƯNG THẤY LẠ EM KHÔNG DÁM KÊU HÌ HÌ

Hạng B2
4/9/06
156
1
18
hồ chí minh

HÌ HÌ EM KHÔNG BIẾT POST HÌNH ,CÓ BÁC NÀO CHỈ EM VỚI Ạ!!!CẢM ƠN CÁC BÁC

Hạng D
7/1/06
2.264
50
38
hamburger hill

Dà...xin véo cằm các bác VW. Tui ở cái chỗ "Đồi thịt băm" The Hamburger Hill :D
Bác SaigonVW sẽ chỉ chỗ tui cho các bác, he he...
Cho tui gửi lời Hello bác Tú thợ điện, mẹc-xi các bác. Nghe nói ổng có võ, đai đen tới mấy môn lận :D
@ bác HuyTQ cũng rành quá hen. Trước 2000, chỗ bác Bông - Hiệp hay đem xe của khách qua làm đồng bên Nguyễn Trọng Tuyển, gần đường xe lửa. Sau này tui ít gặp họ.
Lúc đó có mấy em VW Van kiểu mới, nghe nói của các Cha xứ Nhà thờ, cũng đem tới sửa, thầy thợ gọi là VW 2000 (sau 1700), máy cũng nằm sau, nhưng dẹp lép, không gù lên như Van xưa. Bây giờ thỉnh thỏang cũng thấy, nhưng hổng biết còn zin hay không.
@ Lão SaigonVW chừng nào dọn xong em 1700 thì hú phát, cho tui đứng kế bên chụp hình cái :D[:'(]:mad:

Hạng B2
4/9/06
156
1
18
hồ chí minh

BÁC SAO HÔM MỚI CHƠI XE MÀ ĐAM MÊ QUÁ NHỈ?KÍNH PHỤC KÍNH PHỤC CÓ ĐIỀU SAI LẦM LỚN CỦA BÁC LÀ ĐI ĐÀ LẠT MÀ KHÔNG LIÊN LẠC VỚI EM TRƯỚC, EM LÀ 61K5270 ĐÂY.HÈ HÈ TIẾC QUÁ TIẾC QUÁ

Hạng C
5/12/06
674
14
18
-) từ :-) từ :-) từ

Bác Saohom: Cái thanh đó đúng là tie-rod rùi. Mua lại phụ tùng cũ em nghĩ cũng rẻ thui. Thay vào cái lại chạy vô tư.
Tự nhiên bác làm tui thiếu tự tin quá. Bữa nào đội gầm lên kiểm tra lại toàn diện dàn gầm mới được.

Hạng C
21/11/06
733
575
93
53

@Xicàgoe:bây giờ mở profile mới biết bác là người ...quá quen.Hôm trước có ghé nhà bác mà bác kg có nhà, chỉ gặp phụ mẫu của bác thôi. Chủ nhật này gặp nhau tại Dinh Độc lập nhé.
@Flat4: cũng khó lường bác ạ, tại nó cũ quá mà. Nhưng để cây sắt phi 10 gãy như thế quả không đơn giản.

Hạng C
5/12/06
674
14
18
-) từ :-) từ :-) từ

Cái vụ này khi thay routine định kỳ, tháo cây tie-rod ra vệ sinh sạch sẽ, xong máng lên sợi dây, lấy cờ lê gõ nhẹ nếu kêu keng keng tiếng nghe thanh, trong là còn ngon, nếu nghe cạch cạch hay rè rè - > vứt ngay.