Tập Lái
8/9/07
12
0
1
Anh ơi, Jetta có hộp số tự động 6 cấp Tiptronic (Camry 2.0 chỉ 4 cấp, Honda Civic 5 cấp), (Jetta phiên bản cao cấp có hộp số DSG, hôm nào em sẽ nói về hộp số này nhé!), khả năng tiết kiệm nl hơn hẳn (7.4l-10.3l), hệ thống an toàn ngoài ABS và EBD còn có cân bằng điện tử ESC, chống trượt ASR, kiểm soát áp suất lốp TPMS, 6 túi khí (Camry 2.0 chỉ có túi khí hàng ghế trước)...
Anh có thể tham khảo thêm thông tin ở đây:

TVS
Hạng B2
21/7/05
215
2
18
42
HCMC
máy 2.0 6 số tự động giá 17095 về tới vn chỉ 33-36 thôi ai mua cao hơn là bị dụ rồi giá xe bên mỹ đấy các bác (bác nào rành về thuế tính thử) mua xe này mua ngoài thôi rẻ hơn , con này bền ko thua ji toy đâu nên ko cần hãng đâu

Hạng B2
23/8/10
495
29
28
33
luckyhanah nói:
Anh ơi, Jetta có hộp số tự động 6 cấp Tiptronic (Camry 2.0 chỉ 4 cấp, Honda Civic 5 cấp), (Jetta phiên bản cao cấp có hộp số DSG, hôm nào em sẽ nói về hộp số này nhé!), khả năng tiết kiệm nl hơn hẳn (7.4l-10.3l), hệ thống an toàn ngoài ABS và EBD còn có cân bằng điện tử ESC, chống trượt ASR, kiểm soát áp suất lốp TPMS, 6 túi khí (Camry 2.0 chỉ có túi khí hàng ghế trước)...
Anh có thể tham khảo thêm thông tin ở đây:
Chào e Hanah may mắn! bữa giờ đẩy trôi được e Jetta nào chưa, chưa phải không???
E oi, Jetta có gì hay đi nữa cũng là xe hạng C thôi, đẳng cấp thua hẳn xe hạng E như Camry, Nissan Teana, Hyundai Sonata,....... em chào giá Jetta đến 49k cao hơn cả mấy chiếc đó thì chắc chỉ có .....người yêu e mới mua thôi:D

Tập Lái
8/9/07
12
0
1
em cám ơn anh đã góp ý :)
Thật ra giá đó đúng là ở phiên bản cao hơn, phiên bản Jetta 2.5... Với giá này bên em cũng gắn full options cho xe. Chiếc xe này về chung với chiếc đã có khách đặt và có lẽ về đây rồi em sẽ báo giá chính xác hơn ^^

Hạng B2
17/11/10
192
11
18
video full test on track cua Jetta 2011 .

--------------------
drive or die ?

Hạng D
2/11/07
2.013
39
48
32
em ơi Hà Lội phố
Jetta mới này em đã nhìn trực tiếp. giống hệt hình bác Tommyle post. nhìn khá sang, chạy cũng đầm, cách âm tốt. nói chung là so với Corolla 2.0 nhập thì tốt hơn. Nhưng tầm giá 40k thì còn bán dc. chứ 49k thì ma mua :(

Hạng B2
17/11/10
192
11
18
Clip trình bày thiết kế mới jetta 2011 của kỹ sư VW
----------------------------------------------------------------
[tube]http://www.youtube.com/watch?v=622IJKkLpQI[/tube]

---------------------------------------------
Clip Trình bày các đặc điểm mới của Jetta 2011 của kỹ sư VW.
---------------------------------------------------------------------------
[tube]http://www.youtube.com/watch?v=VhyCpFoNPwY[/tube]
---------------------------------------------
Theo như các thống kê thì jetta 2011 nhắm vào Honda Civic và KIA ở thị trường Bắc Mỹ đó các bạn .