Hạng B2
13/8/15
177
27
28
41
Tình hình là em định thi ĐH xong sẽ mua 1 em winner, phần vì cũng thích chọt chẹt xe côn tay nên em nghĩ là rước em nó về để còn tự tay độ cho nó hay ho. Em mới vào làng nên ít kinh nghiệm cần anh em mình chia sẻ xem Winner nên độ những gì cho hợp lý.

mong anh em giúp giùm em để em có con xe phúng phính cùng mọi người!

p/s: mơ ước nhỏ nhoai chỉ cần được độ bằng 1 nửa chỗ này :))

Hạng B2
11/6/15
305
70
28
30
Còn mấy tháng nữa mới thi ĐH mà, chuẩn bị mua xe trước mấy tháng cơ à?

12/6/15
323
65
28
Tình hình là em định thi ĐH xong sẽ mua 1 em winner, phần vì cũng thích chọt chẹt xe côn tay nên em nghĩ là rước em nó về để còn tự tay độ cho nó hay ho. Em mới vào làng nên ít kinh nghiệm cần anh em mình chia sẻ xem Winner nên độ những gì cho hợp lý.

Không tập trung vào ôn thi đi mà xe với cộ, mấy tháng nữa mới thi ĐH mà? mua xe luôn đi cũng được!

Hạng B2
12/6/15
234
39
28

Có bằng lái chưa hả người anh em?

Hạng B2
13/8/15
177
27
28
41
Không tập trung vào ôn thi đi mà xe với cộ, mấy tháng nữa mới thi ĐH mà? mua xe luôn đi cũng được!
Hehe, cảm ơn mấy bác mấy anh, em đang ôn thi nhưng các bác cũng phải cho em giải trí tý chứ, không có sờ trét thì chết...:D

Hạng B2
11/6/15
274
60
28
Không có bằng thì càng phải đi cẩn thận thôi, tôi không mang đăng ký hay bằng lái theo người nên đi đường luôn cẩn thận nhìn các anh CSGT...