TFS confirmed
Hạng B2
24/2/23
231
2.162
93
Thế thì mới bảo là dành cho người có điều kiện hoặc đã có 1 chiếc ô tô rồi đó bác. Chứ quảng cáo ghi là thay đổi dần thói quen đi xe máy của người Việt nghe nó cứ thế nào :)), chả ai bỏ xe máy để đi mua 1 cái ô tô chỉ đi được loanh quanh trong nội đô cả
Thay đổi thói quen thì có thể, điều kiện là giá thành xe này cũng phải ngang với xe máy hoặc cao hơn ko quá 50%, mà vụ này chắc bất khả thi với tình hình hiện tại.

Tập Lái
9/8/16
41
40
18
45
Loanh quanh 200tr đã lụm đc Morning, i10 2013-2016 rồi, có thể đi Đà Lạt, Nha Trang và ra tới Bắc cũng đc mà người ta vẫn gọi là đi xe hơi hay là đi ôtô. Mua chiếc xe điện mini này đố dám đi xa, thiên hạ nhìn vô người ta nói là thừa tiền.
Mua SH là dân có tiền thôi, còn mua con này mới là dân thừa tiền

Hạng B2
8/2/22
411
604
93
xe điện vin phét cũng mua phụ kiện từ mấy thằng china này về ráp thấy mọe đó chứ có hay ho gì đâu
nhà bạn ở cũng mua gạch, xi măng của thằng khác về xây nhưng tại sao vẫn được gọi là "nhà của bạn"?

Hạng D
29/3/16
2.057
2.748
113
47
Bác có ngày nào ko sạc điện thoại ko? Bác có thấy mệt vì sạc điện thoại ko?
Hàng xóm sát nhà tôi có xe điện Vinfast, cứ 2 ngày lại sạc xe 1 lần, chưa bao giờ than mệt vì sạc điện.
Sao bác lại đi so sánh với đt? Đt có thể đặt và sạc ở cứ bất cứ nơi đâu, gần như bất cứ lúc nào lại nhanh nữa. Mình chả bao giờ cần phải nhớ để sạc, cứ gần cạn pin thì sạc. Còn xe Tàu này thì phải có chỗ, phải chờ rất lâu 6h trở lên là các chắc.

Hạng B2
31/3/12
343
2.412
94
nhà bạn ở cũng mua gạch, xi măng của thằng khác về xây nhưng tại sao vẫn được gọi là "nhà của bạn"?
So sánh ngu vậy chú?

Hàng fake hạng 2 đi đòi solo với hàng chánh hãng?