Hạng B2
26/4/05
385
1
0
52
Hà Nội
Các bác đi trên đoạn đường này lưu ý, mấy cái xe ben 15T chạy kinh lắm, tối qua (khoảng 10g) em đi từ BigC về mà hãi, nó nháy đèn 5-7 phát liên tục, mình vừa xi nhan phải (biết điều) quay cổ sang đã thấy nó lù lù bên cạnh mình rồi... nghe d...e...o một phát lại thấy nó chạy ngay mũi mình... tý vãi ***... hic.
Hôm trước đã có cả phóng sự trên VTV về đoạn đường này mà chả thấy thay đổi gì cả. Có bác nào đi đoạn đường này chú ý nhé, bọn này nó ko biết cái pedal phanh ở đâu đâu các bác ạ

O.S.P.D
16/6/04
2.046
26
38
54
Việt Nam
RE: Xe ben trên tuyến Phạm V Đồng - Phạm Hùng (Hà Nội)

Mới đọc qua cứ tưởng lại 1 vụ phọt óc ra ngoài như mấy hôm rồi. Đấy là chuyện thường ngày nhưng dù sao cũng cảm ơn bác nhé :)

Hạng B2
10/10/05
162
1
0
54

Thế nên người ta mới gọi những xe chạy kiểu đó là "tử thần" mà bác. Hy vọng có bác nào chạy xe tải trong 4r, vì mình và vì mọi người sẽ không chạy kiểu đó;)

Hạng B1
8/8/05
55
2
0
www.nhatthanh.com.vn

úi chài, hôm CN vừa rồi em đưa gia đình về Phú Cát, Quốc Oai, Hà Tây gần chỗ gà nướng & Lợn rừng ý ạ. Em gặp liền mấy bác 15T này chạy kinh hoàng luôn, em đang phóng tầm trên 80 một chút mà thấy nó cứ tiến thẳng vào đít mình, chẳng thèm pha hay nhan gì hết. Em sợ dẹp ngay vào thì nó làm cái vèo qua mặt, nó chở đầy ú ụ đất cát mà chẳng bạt bung gì hết. Mấy bác 29x-xxxx chạy trước em (chắc đi ăn thịt gà) cũng như mấy bác nhỏ con ngược chiều dẹp toán loạn vào vỉa cho nó phóng qua. Kinh hãi!

Vậy mà cả 1 quãng đường hơn 30km chẳng có lấy 1 bóng mấy ông XXXX cầm súng ống nhắm bắn gì cả. Bọn này mà bị bắn thì chắc bằng phải đem đi xén giấy chứ đục lỗ ko đủ.

Vậy nên em đi xa là cứ nhường mấy bác to xác ít phanh này là thượng sách!

Hạng B2
24/12/04
160
7
18
53
Xa Lộ

Hôm trước chạy trên tuyến này thấy 1 gã Samsung ben nháy nháy phía sau, biết điều tôi láng phải ngay, nó vọt lên đòi vượt tiếp 1 em matiz phía trước, em này kô hiểu sao chưa cho nó vượt, nó còi mấy cái rồi gí cản trước sát sàn sạt vào mông matiz. Thấy kô biến chuyển gì nó liền vượt phải, vọt lên trước matiz rồi phanh két cháy cả đường. Cũng may cho nhà matiz là còn phanh kịp, bác tài chưa kịp hoàn hồn vì suýt toi mạng thì đã bị bật cửa lái, thằng lái samsung đã túm cổ áo lôi lái xe matiz ra gí đầu vào cabô. Cả đường xanh mắt nhìn tụi nó khủng bố tinh thần bác tài kia một lúc rồi nó chỉ mặt nhắc nhở mấy câu hằn học trước lúc phi lên xe rống mất dạng.

Hạng D
28/4/05
3.046
5
38
28

thế bác matiz để yên cho mả bố chúng nó à? nó túm bác ấy bác ấy không biết phang vào cái mõm nó mấy đục à?mịa nó.chạy láo rồi hành hung người ta ah`:mad:

Hạng B2

Đúng đấy, xỉa cho nó một nhát làm bát tiết canh đảm bảo hơn tiết canh vịt có nhiều H5N1!!!

Trích đoạn: tenziketui

thế bác matiz để yên cho mả bố chúng nó à? nó túm bác ấy bác ấy không biết phang vào cái mõm nó mấy đục à?mịa nó.chạy láo rồi hành hung người ta ah`:mad:

Hạng B2
10/10/05
162
1
0
54

Đành rằng có nhiều chuyện bất bình, nhưng các bác chịu khó kiềm chế, tránh chửi bậy. Hy vọng các bác luôn giữ được bản sắc của 4r!
Cheer!

1/9/05
3.361
8
38
46
Mù Căng Chải

Trích đoạn: tenziketui

thế không để yên thì làm được rì hả bác ,đục của 15t nó to hơn đục của matiz bác à ,mà 15t ben thằng nào cũng giắt 2 cái xẻng 2 bên .chỉ sợ đục nó 1 cái nó lại phang cho thì cái mẹt ta lại dẹt như xẻng :D:D:D .chưa nói đến gặp thằng chân "phích"máu chó nó dẵm cho 1 cái thì lại như vụ ở Lĩnh Nam thì tiêu . muốn chơi nó thì chỉ dùng khổ nhục kế bác ah .gây cho nó điên còn ta chạy :D ,mà nó điên thì kiểu rì nó cũng đập xe ,mà nó đập 1 ta đập thêm 2 ( vào những chỗ đã bẹp trước :D ) sau đó a lố cho các chú **** ( nhưng phải nhớ số xe và có tầm vài người đi đường làm chứng ) là nó sẽ chít với ta :D:D .

Hạng D
28/4/05
3.046
5
38
28

chậc bác đức này chơi thâm quá.ae mà ra đường coi chừng bác ấy chơi khổ nhục kế(J/K):D
cách bác hay đó.em sẽ học tập:)