Hạng F
29/10/16
11.600
22.274
113
Pháp
lúc trước tập xe cho con nhỏ cháu, đi chiếc Honda Brio, trợ lực điện, xe mới mua từ hãng về cũng bị, tập lài tầm 30p là quay vô lăng cứng ngắc luôn, vô hãng cũng ko sửa được vì họ bảo vậy là bình thường. Xe đó đi đến nay cũng mấy lần đăng kiểm rồi chưa sao cả
Do đó mấy xe ở tây phương hư hết à ...tai nạn là mối nguy hàng đầu . nhất là cao tốc ở 180 kms/h

Giới hạn của nó phải tính, không lẽ đem xe hư nát cho học sinh mà lấy tiền bạc chục triệu . Lở có tai nạn thì sao
Do đó vụ nầy em không tin... trừ khi VN muốn lợi nhuận, học sinh với xe nát ..chết mầy ráng chịu ..

không lẽ em lại đem cải hay bàn luận cách lái ở VN với học ở phương tây ? Kỹ thuật đã đũ mệt với hư gì thay đó ... thà dán 'discovery" hơn là thay bộ má thắng tính từng đồng từng cắc

Hạng C
19/8/13
536
7.323
93
58
Do đó mấy xe ở tây phương hư hết à ...tai nạn là mối nguy hàng đầu . nhất là cao tốc ở 180 kms/h

Giới hạn của nó phải tính, không lẽ đem xe hư nát cho học sinh mà lấy tiền bạc chục triệu . Lở có tai nạn thì sao
Do đó vụ nầy em không tin... trừ khi VN muốn lợi nhuận, học sinh với xe nát ..chết mầy ráng chịu ..

không lẽ em lại đem cải hay bàn luận cách lái ở VN với học ở phương tây ? Kỹ thuật đã đũ mệt với hư gì thay đó ... thà dán 'discovery" hơn là thay bộ má thắng tính từng đồng từng cắc
Đọc 3 lần rồi cuối cùng vẫn ko hiểu ý chị Osin là gì khi quote bài của mình luôn, mong chị giải ngố ạ

Hạng F
29/10/16
11.600
22.274
113
Pháp
Không lẻ nói xe ngố mới bị ? Người ra lái xe cả ngày mà cứng volant trên 180kms/h thì chắc chết hết à... trừ xe bảo dưỡng không đúng và chế độ tứ tung ... nếu có chỉ là số ít mà thôi, Bạn chừng nào lái xuyên quốc gia ngày và đêm thì biết ...volant có cứng hay không.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
19/10/09
4.738
14.306
113
Tel : 0949999684 .
Vấn đề sẻ được giải quyết kiểu như tìm cách tăng cường giải nhiệt cho Mô tơ trợ lực hoặc nâng cấp mô tơ trợ lực công suất cao và vật liệu tốt hơn . Em làm rồi .

• Like
Reactions: Osin
Hạng F
29/10/16
11.600
22.274
113
Pháp
Vấn đề sẻ được giải quyết kiểu như tìm cách tăng cường giải nhiệt cho Mô tơ trợ lực hoặc nâng cấp mô tơ trợ lực công suất cao và vật liệu tốt hơn . Em làm rồi .
Cái nầy thú thật em có bị một lần, lúc bị đứt courroie (Opel 1.7 TD) còn bao nhiêu đến giờ, chưa hề có vấn đề, do đó phải giải thích thêm.
Nếu như trên cao tốc mà cứng tay lái thì thua nặng nha ...

Hạng D
19/10/09
4.738
14.306
113
Tel : 0949999684 .
Cái nầy thú thật em có bị một lần, lúc bị đứt courroie (Opel 1.7 TD) còn bao nhiêu đến giờ, chưa hề có vấn đề, do đó phải giải thích thêm.
Nếu như trên cao tốc mà cứng tay lái thì thua nặng nha ...
Trợ lực điện lúc nào cũng có hệ số an toàn . Xe mất trợ lực em chạy về bình thường .Lăn bánh đánh nhẹ . Không người thiết kế nào mà mất trợ lực nó cứng vô lăng gây tai nạn hết bác ,không ai thiết kế kỳ vậy ,phải chừa đường cho người ta sống

• Like
Reactions: Osin