Chi Hội Trưởng SubaruFC
15/6/06
2.729
1.581
113
Em có để giá cả ở đó mà Thím :D 180k, mua ở Sonax đấy

Hôm trước trên sonax có chiếc Bentley lên rửa, nghe anh em kể lại là nội thất nát hết ko chăm sóc gì hết, nghe mà đau lòng, phí cả chiếc xe hic!

Hạng C
2/8/12
624
3
0
53
www.otosaigon.com
Kombat nói:
Dạ cám ơn các bác, đúng thật là cái này là đam mê của em rồi nên mới làm thế, chứ chưa chắc đi xe đắt tiền là sẽ chăm sóc xe được như thế đâu! Em nói thật chứ Siêu xe như FER LAM, ASTON, Bentley .v..v.. mà chịu khó chăm sóc thì nó mới thật sự nổi bật them phong cách của nọ Em ví dụ RolL Royce, Bentley, Aston.v..v. đâu phải tự nhiên nó khùng mà đi sơn đắt tiền, phức tạp mười mấy lớp sơn để rồi về VN cho tài xế mỗi sáng lấy nước xịt xịt lau lau hoặc đem cây xăng rửa . Bởi vậy nc ngoài nói vn chưa có văn hóa xe đâu chư nói gì đến chơi xe . Chơi xe cứ kiểu có tiền mua về nhiều xe mà gọi là chơi xe thì hài quá . NẾu muốn gọi chơi xe thì phải giống mấy bác chơi xe, máy bay mô hình á!

Khổ một cái ở VN điều kiện dân sinh, môi trường, văn hoá người đi đường , riếc cái ít ai để ý đến cái đẹp bên ngoài.:cool:

Last edited by a moderator:
Hạng C
2/8/12
624
3
0
53
www.otosaigon.com
accessories thanhphuc nói:
sài này cũng tốt cho da và xe, nhưng mùi nhiều quá cũng không tốt hóa chất mau hư dàn lạnh nhé bàc

Bác nói chính xác, cái mùi nó kinh quá, lúc lau nội thất ngửi phải mùi nó em muốn ọe ọe :mad:, sao hãng nó ko làm loại có mùi thơm cho dễ chịu tí nhễ ?!.

Hạng D
26/11/07
1.314
172
63
44
otosaigon.com
Cái thớt này 2 năm rồi mấy bác lôi em nó lên làm gì. Giờ Kombat đang ở Úc đại lợi toàn đi xe xịn, quên Morning lâu rồi.hic

Hạng B2
30/5/12
230
169
43
xe bác hay đậu trong hẻm " bánh cuốn tây hồ " bên nguyễn văn giai đúng ko ?

Hạng C
2/8/12
624
3
0
53
www.otosaigon.com
vsiu nói:
Cái thớt này 2 năm rồi mấy bác lôi em nó lên làm gì. Giờ Kombat đang ở Úc đại lợi toàn đi xe xịn, quên Morning lâu rồi.hic
Èo, cái tội "sớn xác" ko chịu nhìn ngày, ko có bác chắc vài bạn líu lo luôn.