Hạng B2
5/9/18
164
271
63
lỗi ớn ăn quá. kiểu này đi chơi xa mà bị đột xuất là mệt à

Hạng B1
21/11/16
67
77
18
nói chung không chỉ thằng pho mà các thằng khác cũng thế, tụi nó xem dân Vịt ko ra gì cả, một phần dân V mua hàng quá dể dãi, xe lỗi, chất lượng sp tồi, dịch vụ như hạch vẫn cắm đầu mua thì đời còn khổ dài:))))))
anh nói vậy thì oan dân ta quá.
Hãng nào cũng vậy không this thì that. Né cái hãng bán xe giá ngáo, bia đậu tùm lum thì gặp anh khác lôm côm cái này cái kia. Với mua 1 con xe về dịch vụ thì tạm ổn, chạy cũng tạm được nhưng mình không ưa nó từ đầu thì lúc nào cũng cảm thấy khó chịu. Kiểu rước con vợ về lúc nào nó cũng mạnh khỏe, ăn thùng uống vại mà khổ nỗi nó mãi mãi là Thị Nở, mà k phải là hoa khôi hoa hậu mình ưng. Mà ăn ở cả đời Thị Nở thì k phải ai cũng làm được.
Mua xe giờ kiểu phải cân nhắc đủ thứ, chọn thứ ít tệ nhất và có thể chịu đựng được. Hãng làm dở tệ quá thì phải tìm gara uy tín. Anh chủ cũng nói là đã biết dịch vụ của hãng như nào rồi nhưng vẫn mua.

Tập Lái
29/3/23
6
5
3
30
- E đang định xuống thóc đi mua bản 1 cầu titanium mà nằm vùng thấy báo lỗi này lỗi kia suốt, xe thì đúng là đẹp thật nhưng lỗi như này cũng phải đắn đo qá !!! lại còn mua xe lần đầu, số lần cầm lái xe chưa nổi 10 đầu ngón tay :(:(:(

• Like
Reactions: HAVICO119
Hạng B2
30/8/19
177
254
63
- E đang định xuống thóc đi mua bản 1 cầu titanium mà nằm vùng thấy báo lỗi này lỗi kia suốt, xe thì đúng là đẹp thật nhưng lỗi như này cũng phải đắn đo qá !!! lại còn mua xe lần đầu, số lần cầm lái xe chưa nổi 10 đầu ngón tay :(:(:(
Mua đi bác. Mua xe lỗi mới nhanh tiến bộ, vọc vạch này nọ... mua xe Toy bền bỉ là bác cứ dốt hoài à

Hạng D
2/5/16
1.928
1.876
143
Xe Ford cũ của em nếu quên đóng cửa, quên tắt đèn thì sau 1 lúc nó sẽ tự động tắt. Nhưng xe Ford có đặc điểm là tẩu thuốc lúc nào cũng có điện kể cả đã tắt máy khóa xe, bởi vậy ai câu điện từ đây để nuôi camera hành trình dễ bị cạn bình sau 1 đêm.

• Love
Hạng B1
17/6/11
78
68
18
Quan trọng là lỗi đã đc fix chưa. Nếu ổn rồi thì chạy thôi, còn chưa fix thì hãy lên phốt chứ?
Như mình có nói là hiện tại chưa biết đã fix được lỗi chưa? vì đại lý thì nói 1 kiểu, hotline của hãng báo 1 kiểu. Và mình post lên là để tìm hiểu xem có nhiều xe gặp trường hợp như mình không? mình để ý thấy thì có ít nhất 3-4 trường hợp như thế này rồi.

• Love
Hạng D
13/4/16
1.088
2.834
128
36
showroom cùi thế nhỉ
Em mà là GĐ sâu rum là em lắp đặt miễn phí ngay cho bác 1 cái công tắc ở đầu dây bình ắc quy rồi
Dừng xe bấm cái ngắt nguồn, muốn đi thì bấm lên
Đã ko bị hao điện lại còn chống được trộm xe nữa
Đúng là nhất tiễn trúng 2 chim =))