Hạng C
7/11/14
526
1.068
93
36
tức nước vỡ bờ, mà chơi kiểu bác chủ ko sợ bọn 141 nó kiểm tra hành chính thấy hung khí trong xe hã.

Hạng B2
1/10/12
202
132
43
nếu võ công bác cỡ gần như Kiều Phong thì chơi được, nên chơi Giáng Long Thập Bát chưởng ngay từ đầu để dứt điểm cho nhanh...
em nghĩ là không nên dùng vũ khí hổ trợ (trừ khi vũ khí đó là Nhất Dương Chỉ, hoặc Lục Mạch Thần Kiếm), móc ra thì dễ bị tụi phèn hùa vô hốt xác;

p/s: hôm qua em về trên Mỹ Phước Tân Vạn, có 4 anh từ Lexus SUV nhảy xuống chơi 1 anh xe tải (~10 tấn) {em chỉ thấy đoạn đó, không biết đoạn đầu, 2 xe dừng giữa đường} em thấy a xe tải rất hay, xin lỗi rối rít và dùng Lang Ba Vi Bộ dông luôn, theo em... vậy là chắc cú và tốt đẹp cho cả 2 bên (1 bên nhập viện, 1 bên đi tù);
Bác thuần thục võ công bí kíp wá.

• Like
Reactions: nta139
Hạng C
5/10/08
676
2.457
93
Nắm ớt bột với cây cờ lê được rồi. Thằng nào sáp vô em cho ăn ớt trước xong em tưởng cờ lê vô đầu. Khỏi lo bị bắt vì tội mang hung khí :3dcuoi:

Hạng D
16/5/14
2.298
2.280
113
Bác lúc nào cũng mang kiếm bên mình đúng là bậc vũ dũng, chắc để "giữa đường thấy việc bất bình chẳng tha" đúng là hảo hán, tuy nhiên thời nay người ta gọi đó là hữu dũng vô mưu, thời đó qua rồi bác làm vậy chỉ vạ vào thân, bây giờ trên đường thiên lý bác cần trái tim nồng ấm, cái đầu lạnh am hiểu luật " luật GT chứ ko phải luật rừng nhé" và cái miệng khéo léo, nhẹ nhàng nhưng cương trực.... Em nghĩ vậy, nhưng em chưa đạt tới vậy....

Chỉnh sửa cuối: