Hạng D
4/2/14
2.886
3.557
113
nếu võ công bác cỡ gần như Kiều Phong thì chơi được, nên chơi Giáng Long Thập Bát chưởng ngay từ đầu để dứt điểm cho nhanh...
em nghĩ là không nên dùng vũ khí hổ trợ (trừ khi vũ khí đó là Nhất Dương Chỉ, hoặc Lục Mạch Thần Kiếm), móc ra thì dễ bị tụi phèn hùa vô hốt xác;

p/s: hôm qua em về trên Mỹ Phước Tân Vạn, có 4 anh từ Lexus SUV nhảy xuống chơi 1 anh xe tải (~10 tấn) {em chỉ thấy đoạn đó, không biết đoạn đầu, 2 xe dừng giữa đường} em thấy a xe tải rất hay, xin lỗi rối rít và dùng Lang Ba Vi Bộ dông luôn, theo em... vậy là chắc cú và tốt đẹp cho cả 2 bên (1 bên nhập viện, 1 bên đi tù);
QCBX thường đeo túi bên hông, nó dùng võ cổ truyền, trong túi toàn đá 4 - 5, thì phải dùng chiêu thứ 36 nhé.

• Like
Reactions: nta139
Hạng D
25/3/14
1.569
860
113
E thì đang tính mua cây gậy gỗ hay nhôm đánh bóng chày về thủ thân trong xe cho nó lành!không biết có nên không mấy bác?

Hạng D
16/5/14
2.298
2.280
113
bác thủ 1 cây gậy đánh golf, chắc là ko liệt vào type "hung khí" đâu :)
chơi hàng lạnh hàng nóng nguy hiểm lắm :D
Một ống type sắt phi 21 dài 40-50cm (để thay lốp xe) là đủ chơi rồi bác ợ !
.... zậy đi Bác, nếu chiến thì trong xe phải 04 người cao to nó mới sợ, còn bác chỉ có một mình, đừng chiến, nguy hiểm lắm...
Bác này

Cái nà chơi hông sướng, chơi cái cây roi điện là đủ rồi, cho nó bất tỉnh nó năm im, rồi vác nó bỏ lên lề cho ngay ngắn, lát tỉnh dậy tự đi về, mình về trước
.......................................................
................................................................
E thấy các bác cứ tìm mua hết thứ này đến thứ khác làm gì cho mất công, em gợi ý thế này hay các bác mua mệ mấy thằng xxx luôn cho nhanh...vì bọn này ko có tình gì hết chỉ cần tiền là mua được...

Hạng D
17/3/05
1.760
8.179
113
52
MFC
Trưa qua đi đường dừng đèn đỏ NVTroi trươc Viện pastuer thấy có anh taxi lấy cây dao cán vàng cạy đất móng tay, xong ảnh bỏ xuống kế bên !

thôi thì từ nay em né taxi mailinh

Hạng D
4/2/14
2.886
3.557
113
Các bác cứ dùng (1) Hấp tinh đại pháp ngược (đưa xèng), nếu ác độc hơn thì dùng luôn (2) Cửu âm bạch cốt trảo (bổ thẳng vài đầu đó) xem chiêu nào hay hơn.
Đi 4b để đối phó với xx dùng chiêu số 1, hoàn thành chiêu 1 thì ko thể xuất hiện QCBX.

Hạng C
8/3/06
685
1.039
93
Can các bác, họ sai thì mình cũng dừng vì thế sai thêm.
Mình đúng thì mình cũng sợ thằng nào. Cho nó lập biên bản luôn chứ gây gổ làm thì chúng bênh nhau mình mệt. Dùng thêm hàng càng nặng tội. Bài học nhãn tiền vừa xử xong chú em lái xe vinsun dùng thanh mở lốp đánh và đâm vào cổ bác xe ôm ở Thảo Cầm Viên. Mặc dù xe ôm dùng nón bảo hiểm gây sự trước. Nhưng chú lái xe vinasun đã dích án 18 năm tù - quá nặng. Một đời người, như xong. Có đáng phải cương lên như vậy không.

Em xin can.

Hạng D
14/8/14
1.434
895
113
Quần chúng là nhân dân, mọi việc muốn thắng lợi phải dựa vào dân, vì vậy đừng nên manh động, phải xác định đối tác, đối tượng mình tác chiến, đối với số đông nên tranh thủ sự ủng hộ còn nếu thấy không ổn thì ù té quyền là thượng sách.

Hạng D
16/5/14
2.298
2.280
113
Trưa qua đi đường dừng đèn đỏ NVTroi trươc Viện pastuer thấy có anh taxi lấy cây dao cán vàng cạy đất móng tay, xong ảnh bỏ xuống kế bên !

thôi thì từ nay em né taxi mailinh
Mấy bữa nữa bác chịu khó theo dõi bản tin pháp luật sẽ thấy tin nóng "tài xế taxi bị toà tuyên án 18 năm tù giam vì tội giết người trong trường hợp tự vệ, hung khí thu được tại hiện trường là con dao thái lan cán vàng mà theo như bị cáo khai là dùng để cạy đất móng tay"......

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
3/2/15
146
115
43
36
Mình thì chơi chiêu la làng, chạy ra giữa đường ngừng xe người đi đường lại, càng đông càng tốt, la lên "đánh người, đánh người", qcbx ko dám làm j mà xxx cũng ngại vì có quá nhiều người bu lại. hehe

• Like
Reactions: Huu Pham