Hạng D
7/4/11
1.958
2.024
113
khi bị xxx thổi vào thì quan sát hết xung quanh
liệt hết tất cả những thằng đội nón,áo khoác,nếu đôi co mà xuất hiện QCBX thì xuống nước tí,gọi điện anh em ra bọc hậu,còn ko thì bác mua 1 cái ná cao su với vài viên bi, thoát ra thì nã ngược lại chúng nó
vậy có nên hay không thành lập một nhóm anh em để hỗ trợ những lục cần thiết

Hạng B2
5/4/15
377
378
63
37
sài gòn
Tìmh hình là e, có nghe nói nhưng chưa bao giờ gặp phải trường hợp quần chúng bức xúc, em xin ý kiến các bác nào đã có kinh nghiệm va chạm cho chút ý kiến. Tính em thì máu chó phập phù, trong xe lúc nào cũng có đồ chơi (từ nhẹ nhàng tẩm quất (gậy, roi điệ), cho đến nặng nề cắt tiết (đao kiếm) đều có đủ, nhưng chủ yếu là phòng thân tránh cướp), lỡ mà có ngày ko may đang đôi co với các bé cún vàng, rồi gặp phải quần chúng bức xúc liệu có nên vác đồ chơi ra "vui đùa" với các bạn ấy 1 tí ko ạ, vì rõ ràng lúc đó mà kêu cứu thì chó vàng chỉ đứng nhign, mà vác hàng ra bổ đầu các bạn qcbx trước mặt các anh áo vàng thì liệu có bị bọn nó quy vào tộii sử dụng hung khí ko ạ?bác nào có kinh nghiệm chiến với qcbx thì cho em xin chút ý kiến, chứ em là ko có trò năn nỉ hay kêu cứu khi bị đánh rồi đó, thân ái...
em chỉ góp ý thế này, nó nó tay không, mình cầm gậy 2 tất => mình sai theo luật. nó gậy 1met mình gậy 8 tất thì mình đúng theo luật. cố gắng nhịn nhé bác. đừng lấy chén sứ vài trăm ngàn 1 cái đem phang nhau với chén sành mẻ người ta moi ở dưới ao cá tra lên.
thường va chạm hoặc có biến thì em chỉ solo với mấy thằng cùng đẳng cấp. còn thua level em là em nhịn

Hạng D
16/2/13
1.260
1.289
113
ĐỒNG NAI
Từ hồi cái vụ qcbx nó múc em gì máu không ở trạm 51. Em bị xxx nó vịn vào, chả cần phải quan sát có qcbx hay không. Chả cần đôi co quá mức với tụi nó làm gì. À nếu tui đi sai, anh cứ ghi biên bản, anh ghi cho rỏ tôi bị gì, tôi đi chụp hình cái đã,...thế thôi. Chả phải bức xúc chi cho mệt. Hồi mới hiểu biết tí luật giao thông, gân cổ cải, rồi về kễ lễ, oách. Giờ chả cần

Hạng C
1/9/15
565
2.298
93
Sài Gòn
Từ hồi cái vụ qcbx nó múc em gì máu không ở trạm 51. Em bị xxx nó vịn vào, chả cần phải quan sát có qcbx hay không. Chả cần đôi co quá mức với tụi nó làm gì. À nếu tui đi sai, anh cứ ghi biên bản, anh ghi cho rỏ tôi bị gì, tôi đi chụp hình cái đã,...thế thôi. Chả phải bức xúc chi cho mệt. Hồi mới hiểu biết tí luật giao thông, gân cổ cải, rồi về kễ lễ, oách. Giờ chả cần
Vậy là bác đã lên một tầm cao mới trong cuộc sống rồi đó.
Xin chúc mừng nhé!

Hạng D
23/3/15
1.272
3.928
113
Em đang kiếm mua bình xịt hơi cay để trong xe, chỉ khi nào cần mới dùng...
Tuy nhiên cũng nên nhẹ nhàng tranh luận, đừng nên nóng tính quá dễ xảy ra va chạm... Làm quá thì dùng chiêu alo "Anh Ba / Tư hả, em đang ở abcd này, anh gần ở đây thì ra giúp em tí việc được không ? Vâng, anh đi cùng 2-3 thằng đàn em của anh càng tốt, em chờ nhé"...