Hạng D
11/1/09
3.644
7.689
113
nơi xa lắm
Tìmh hình là e, có nghe nói nhưng chưa bao giờ gặp phải trường hợp quần chúng bức xúc, em xin ý kiến các bác nào đã có kinh nghiệm va chạm cho chút ý kiến. Tính em thì máu chó phập phù, trong xe lúc nào cũng có đồ chơi (từ nhẹ nhàng tẩm quất (gậy, roi điệ), cho đến nặng nề cắt tiết (đao kiếm) đều có đủ, nhưng chủ yếu là phòng thân tránh cướp), lỡ mà có ngày ko may đang đôi co với các bé cún vàng, rồi gặp phải quần chúng bức xúc liệu có nên vác đồ chơi ra "vui đùa" với các bạn ấy 1 tí ko ạ, vì rõ ràng lúc đó mà kêu cứu thì chó vàng chỉ đứng nhign, mà vác hàng ra bổ đầu các bạn qcbx trước mặt các anh áo vàng thì liệu có bị bọn nó quy vào tộii sử dụng hung khí ko ạ?bác nào có kinh nghiệm chiến với qcbx thì cho em xin chút ý kiến, chứ em là ko có trò năn nỉ hay kêu cứu khi bị đánh rồi đó, thân ái...
nếu lỡ bác chém chết hết đừng để lại nhân chứng, mình chạy thuốc sau, ko có gì là ko đc. Chỉ cần có tiền. Nhớ ko để lại nhân chứng.

• Like
Reactions: 215 người
Hạng D
17/8/09
3.309
1.788
113
làm gì cũng nghĩ đến hậu quả đi bác chủ, nhất là người ở lại (gia đình, vợ con) k vui vẻ. đừng vì chuyện k đáng đánh mất tất cả. mình k làm gì nó nhưng rồi trời đất cũng làm thôi, đời có vay thì sẽ có trả

Tập Lái
5/9/15
4
2
3
làm gì cũng nghĩ đến hậu quả đi bác chủ, nhất là người ở lại (gia đình, vợ con) k vui vẻ. đừng vì chuyện k đáng đánh mất tất cả. mình k làm gì nó nhưng rồi trời đất cũng làm thôi, đời có vay thì sẽ có trả
lâu quá.