Hạng D
3/2/05
1.829
2.381
113
otosaigon.com
Mr Kid_pro nói:
Lu Jack nói:
Mấy bác cho em hỏi thêm là : Nếu h mình mua tầm 380 củ rồi về mình làm lên từ từ được không mấy bác? Hay là bắt buộc phải làm một lèo mới chạy được?
Bác làm lên từ từ thà bác mua xe tốt bằng cách vay tiền tốt hơn, thế chấp bằng xe hoặc vay tín chấp trả dần trong 3 đến 5 năm mỗi tháng vài chai, thu nhập ngày càng tăng nữa thì bác lo giề, xe mới vk cả của bác đi sướng lại càng yêu bác hơn ấy chứ;))
http://www.otosaigon.com/...vai-ngay-m8375189.aspx
Vay thêm múc con này đi bác

Hạng B1
31/3/14
80
0
6
38
thienngtk nói:
Mr Kid_pro nói:
Lu Jack nói:
Mấy bác cho em hỏi thêm là : Nếu h mình mua tầm 380 củ rồi về mình làm lên từ từ được không mấy bác? Hay là bắt buộc phải làm một lèo mới chạy được?
Bác làm lên từ từ thà bác mua xe tốt bằng cách vay tiền tốt hơn, thế chấp bằng xe hoặc vay tín chấp trả dần trong 3 đến 5 năm mỗi tháng vài chai, thu nhập ngày càng tăng nữa thì bác lo giề, xe mới vk cả của bác đi sướng lại càng yêu bác hơn ấy chứ;))

Nhìn con này ngon quá...nhưng e ko dám cố quá sợ thành quá cố :)
Thật sự giá cả là 70% yếu tố với lại e cũng muốn lên đời e nó từ từ để hiểu e nó nhiều hơn. Một số em đã làm hết sẵn thì làm mất cái thú trang điểm cho vợ 2 :( Thích cái cảm giác lên đời từ từ mó sung sướng lan tỏa mà đau đớn dài dài . Giống như lúc trước e chơi Camera, lên lens rồi lên phụ kiến rồi.... và h thì gần tới đỉnh nên bắt đầu xìu...:(

Hạng B1
5/12/13
59
39
18
Xăng 318 ăn 7 lít và khoảng 12-13 lit trong phố, tuỳ đường bác nhân ra chi phí xăng xe tháng. Mua đứt cái xe 400 nếu ngon lành không phải sửa nhiều thì thu nhập 30tr là được

Hạng B1
31/3/14
80
0
6
38
bananhso nói:
Xăng 318 ăn 7 lít và khoảng 12-13 lit trong phố, tuỳ đường bác nhân ra chi phí xăng xe tháng. Mua đứt cái xe 400 nếu ngon lành không phải sửa nhiều thì thu nhập 30tr là được
Chi phí sửa chữa và nguồn phụ tùng thì ntn bác? bác chia sẽ cho e với :) Cảm ơn bác trước.

Hạng D
3/2/05
1.829
2.381
113
otosaigon.com
Lu Jack nói:
thienngtk nói:
Mr Kid_pro nói:
Lu Jack nói:

Thật sự giá cả là 70% yếu tố với lại e cũng muốn lên đời e nó từ từ để hiểu e nó nhiều hơn. Một số em đã làm hết sẵn thì làm mất cái thú trang điểm cho vợ 2 :( Thích cái cảm giác lên đời từ từ mó sung sướng lan tỏa mà đau đớn dài dài . Giống như lúc trước e chơi Camera, lên lens rồi lên phụ kiến rồi.... và h thì gần tới đỉnh nên bắt đầu xìu...:(
Mua về rồi tốn tiền sửa mà xe ko ngon mới là "quá cố" nha bác
Hehe, xe mua xong bác cũng phải vi vu cùng bà cả vài tháng, Nha Trang, Dalat, Vung Tau...... Rồi nằm garage cũng ko sao. Chứ mua về là nằm garage luôn và cứ lo canh cánh xe hư thì có sướng nữa ko bác ?
Thêm nữa bác so camera, lens với xe thì khập khểnh rồi, 1 cái là thú chơi, ko chơi thì thôi cất tủ, 1 cái vừa thoả đam mê vừa là phương tiện, chẳng lẽ mua vài trăm chai về nằm garage ?

Hạng B1
31/3/14
80
0
6
38
thienngtk nói:
Lu Jack nói:
thienngtk nói:
Mr Kid_pro nói:
Lu Jack nói:

Mua về rồi tốn tiền sửa mà xe ko ngon mới là "quá cố" nha bác
Hehe, xe mua xong bác cũng phải vi vu cùng bà cả vài tháng, Nha Trang, Dalat, Vung Tau...... Rồi nằm garage cũng ko sao. Chứ mua về là nằm garage luôn và cứ lo canh cánh xe hư thì có sướng nữa ko bác ?
Thêm nữa bác so camera, lens với xe thì khập khểnh rồi, 1 cái là thú chơi, ko chơi thì thôi cất tủ, 1 cái vừa thoả đam mê vừa là phương tiện, chẳng lẽ mua vài trăm chai về nằm garage ?
uhm.. bác nói đúng. Cảm ơn bác đã tư vấn. Chắc cố gắng đi mót thóc :(
Các bác cho em thêm ý kiến đánh giá với nha !

Hạng D
9/4/05
4.489
65
48
46
Theo em thì bác chủ cứ tìm hiểu kỹ lịch sử
Xem em nó đã đi thay thế những gì, em nó đã 10 tuổi nên cái gì đến tuổi cũng phải thay

Các bác thấy phụ tùng đắt là đắt so với giá trị 400 - 500 chai các bác rước em nó về thôi.

Theo em không dính lỗi về hộp số là múc được còn lại các vấn đề khác bảo trì sửa chữa được hết

Hạng D
3/2/05
1.829
2.381
113
otosaigon.com
Bác cố vay gom làm con e46 đó mà ngon, thay vì tiền sửa xe mình dành trả dần , xe đó mua còn được tư vấn suốt đời đó bác, theo em cái này là vô giá, và bác chủ xe cũng là người chuyên ship hàng bmw từ mẽo luôn ! Có gì nhờ bác ấy ship là xong !

Last edited by a moderator:
Hạng B1
31/3/14
80
0
6
38
thienngtk nói:
Bác cố vay gom làm con e46 đó mà ngon, thay vì tiền sửa xe mình dành trả dần , xe đó mua còn được tư vấn suốt đời đó bác, theo em cái này là vô giá, và bác chủ xe cũng là người chuyên ship hàng bmw từ mẽo luôn ! Có gì nhờ bác ấy ship là xong !
e nhìn cũng thích lắm. chờ lúc e cưới vợ cả xong mà vẫn còn và e mót được thóc chắc cũng bấm bụng bu theo..

Hạng B1
31/3/14
80
0
6
38
Nếu mình mùa xe của Anycar hoặc là thuê Anycar giám định thì có tin tưởng không các bác.