Hạng B1
24/5/14
61
3
8
34
Brv chạy sướng hơn Xpander nhiều, cảm giác lái không giống một chiếc mpv chút nào. Anh chọn đúng xe rồi, giờ mình chốt đúng thời điểm nữa là xong. Em thấy anh cứ chốt tiền tháng này để lấy km của hãng, dễ gì có dịp4

Hạng B2
29/4/14
62
4
8
tháy bảo pk này brv mạnh nhất hả các bác
Nhìn sơ thì công suất BRV lớn hơn X cả 15 mã lực, Mâm 18in nhìn cân đối, dàn trang bị an toàn của Honda thì quá quen thuộc rồi, nên nhiều gia đình cũng hay chốt dòng này giống chủ thớt

Hạng C
8/6/14
56
1
8
43
Sao chủ thớt lại mua BRV mà ko mua mấy con thông dụng hơn như xpander với veloz?

Hạng B1
19/5/14
43
1
8
33
Brv chạy sướng hơn Xpander nhiều, cảm giác lái không giống một chiếc mpv chút nào. Anh chọn đúng xe rồi, giờ mình chốt đúng thời điểm nữa là xong. Em thấy anh cứ chốt tiền tháng này để lấy km của hãng, dễ gì có dịp4
Nếu mua mà deal tốt còn nhận nhiều quà nữa. Bên Honda nổi tiếng chiều khách mà

Hạng B1
21/5/14
68
0
18
31
Mình mua xe từ hồi cuối năm nè. Nhận xe xong thì thường xuyên chở gia đình đi siêu thị, đưa đón mấy đứa nhóc đi học, ngay mùa mưa nên tính ra đưa đón con cái đỡ cực hơn rất nhiều, đi chơi thì thôi quá sướng….lúc tính mua xe cũng nghĩ xe là tiêu sản nhưng có xe rồi mới thấy được thêm mấy cái lợi này. Nên mình nghĩ anh đã muốn mua thì nên chốt luôn, kẻo mốt lại tiếc vì mua trễ đó.

Hạng B1
21/5/14
53
1
8
34
Sao chủ thớt lại mua BRV mà ko mua mấy con thông dụng hơn như xpander với veloz?
Con này mình thấy phù hợp với gia đình lâu lâu chở 7ng, kiểu dáng đẹp, công nghệ an toàn đầy đủ, hộp số CVT chạy phố mượt mà.
Xe trang bị nhiều hơn người ta nên giá cũng nhỉnh hơn. Nên các bác tài chạy dịch vụ thì cứ Xpander, Veloz mà quất, người mua xe gia đình thì cứ chốt BRV thôi.
Có định vị hết cả rồi, bác không phải lo dùm

Hạng C
4/10/12
55
7
8
Thiết kế nhà Honda thì bao đời luôn đẹp, con BR-V cũng vậy nên chủ thớt mới khoái. Dù là mpv nhưng không giống kiểu "miếng cơm manh áo" lắm. Trông vẫn rất sang và thể thao

Hạng B1
25/3/14
53
3
8
Em thấy anh cứ mua đi, tiền bạc quan trọng gì. Quan trọng nhất là con xe có đủ an toàn không, gia đình trên hết mà. Mua sớm 1 tháng thì an toàn sớm 1 tháng, có gì đâu
bác nói đúng, giờ không mua thì qua tháng 8 hết hè rồi còn đâu. Không lẽ lúc này gia đình lại phải đi xe khách, xe thuê?

Hạng B1
31/5/14
60
4
8
35
Em không biết mấy cái sensing có thật sự tác dụng không hay chỉ hãng bày vẽ option vậy mấy bác?