Hạng C
24/5/14
56
1
8
34
Mình mua xe từ hồi cuối năm nè. Nhận xe xong thì thường xuyên chở gia đình đi siêu thị, đưa đón mấy đứa nhóc đi học, ngay mùa mưa nên tính ra đưa đón con cái đỡ cực hơn rất nhiều, đi chơi thì thôi quá sướng….lúc tính mua xe cũng nghĩ xe là tiêu sản nhưng có xe rồi mới thấy được thêm mấy cái lợi này. Nên mình nghĩ anh đã muốn mua thì nên chốt luôn, kẻo mốt lại tiếc vì mua trễ đó.
\Mình mua xe từ hồi cuối năm nè./

Bác chủ đi chơi vậy thấy BRV tải nặng có tốt không? Vượt ok không?

Hạng B2
17/5/14
58
9
8
34
Nhìn tướng 7 chỗ ù ù vậy mà mạnh bất ngờ luôn bác. Em cũng ít vượt xe khác mà chạy điềm đạm thôi, nhưng lúc cần vượt vẫn vượt thoải mái dù full tải

Hạng C
29/5/14
58
3
8
41
Mình khoái BRV ở chỗ hàng ghế thứ 2, ghế ở giữa có tựa đầu là ok, chứ con xpander xl7 không có tựa đầu ở giữa người ngồi giữa mà đi xa thì khóc thét

Hạng B2
16/6/14
51
1
8
32
Brv đi cao tốc đầm và chắc tay, ko nhau lái hay bồng bềnh nha ae, lái thích hơn mấy con mpv dịch vụ

Hạng B1
25/5/14
59
1
8
34
Mình khoái BRV ở chỗ hàng ghế thứ 2, ghế ở giữa có tựa đầu là ok, chứ con xpander xl7 không có tựa đầu ở giữa người ngồi giữa mà đi xa thì khóc thét
Anh nói em mới để ý nha, thường hãng khác hay bỏ qua mấy chi tiết nhỏ nhặt kiểu này

Tập Lái
15/5/17
10
1
3
39
mình cũng thích brv mà cái chỗ để xe nhà mình nhỏ qá dài có 4m ko thì mua brv rồi

Tập Lái
12/1/19
30
25
21
31
Em chốt lấy BRV tháng này rồi các bác. Cảm ơn các bác tư vấn
cho mình tham khảo giá bạn mua bản nào vậy giá bao nhiêu với khuyến mãi sao bạn, cảm ơn bạn nhiều nha, do mình cũng dự kiến mua nhưng tháng 11 lận

Tập Lái
24/3/20
38
10.556
83
Em chốt lấy BRV tháng này rồi các bác. Cảm ơn các bác tư vấn
Hy vọng là anh sẽ hài lòng với chiếc xe của minh !
Tôi có đứa em, nó lấy xe đợt đầu, tháng 8 năm ngoái. Chạy khắp miền Tây lên tới cao nguyên. Tới nay xe đã 15.000km, vẫn rất hài lòng vì lựa chọn này. Khi mua xe, cũng nhờ tôi tư vấn, chọn xe và chọn màu. Chưa hề hối tiếc vì điều gì.

Ghế trên BRV có độ cong theo chiều ngã lưng, ngồi rất thoải mái. Các chế độ an toàn như mấy anh đã kể rồi nên không nhắc lại. Vỏ xài 215 nên độ bám tốt, nhất là đường mưa. Tiết diện lớn dĩ nhiên sẽ ồn hơn, nhưng bù lại độ bám tốt hơn.

Honda BRV - L, màu này ra nắng khá đẹp. Do đứa em mới biết lái, nên hầu như chuyến đi xa nào tôi cũng đi kèm. Xe có lẫy số trên vô lang, nên vượt khá ổn.
Nói chung, chọn chiếc xe cho gia đình, có độ an toàn như BRV thì không cần đắn đo nhiều.

• Like
Reactions: wuynhzu
Hạng D
30/7/16
2.687
61.027
113
Mình cũng hơi lạ là 1 chiếc xe tốt, hợp lý vẫy mà ít thấy ngoài đường.

• Like
Reactions: wild-west