Hạng C
29/5/14
54
1
8
36
Sao chủ thớt lại mua BRV mà ko mua mấy con thông dụng hơn như xpander với veloz?
Con xpander nhà ông anh em nó cứ bồng bềnh kiểu gì, cảm giác hơi sợ, không an toàn. Nếu có mua xe chắc em cũng kiếm mấy con như BRV. Mình lái không quá cứng, không biết đang chạy có tình huống bất ngờ xảy ra, xe có phản ứng kịp không

Hạng B1
21/5/14
66
6
8
32
Mình mua xe từ hồi cuối năm nè. Nhận xe xong thì thường xuyên chở gia đình đi siêu thị, đưa đón mấy đứa nhóc đi học, ngay mùa mưa nên tính ra đưa đón con cái đỡ cực hơn rất nhiều, đi chơi thì thôi quá sướng….lúc tính mua xe cũng nghĩ xe là tiêu sản nhưng có xe rồi mới thấy được thêm mấy cái lợi này. Nên mình nghĩ anh đã muốn mua thì nên chốt luôn, kẻo mốt lại tiếc vì mua trễ đó.
mua sớm, sướng sớm mà đúng không bác kkkkk

Hạng B2
6/6/14
59
5
8
40
Em không biết mấy cái sensing có thật sự tác dụng không hay chỉ hãng bày vẽ option vậy mấy bác?
Biết thì thưa thốt. Anh đừng nói bậy. Cái sensing này chỉ bị complain vì quá nhạy thôi chứ chưa có ai dám nói là nó vô dụng cả. Mấy lúc có xe khác tính cụp đầu em, em chưa kịp phản ứng thì xe đã hỗ trợ thắng dùm rồi, may quá trời

• Like
Reactions: wild-west
Hạng B1
15/5/14
55
4
8
31
Brv xe nhập, trang bị an toàn đầy đủ, mà dc giảm cả đống thì tội gì ko mua. Nếu khó quyết định thì anh chở chị nhà ra test cho dễ chốt cọc. Phụ nữ họ thích mấy xe an toàn kiểu như bRV lắm

Hạng B2
6/6/14
59
5
8
40
Em không biết mấy cái sensing có thật sự tác dụng không hay chỉ hãng bày vẽ option vậy mấy bác?
Chưa kể là anh mua con BRV L thì còn có tính năng quan sát Lanewatch rất tiện, cập lề, canh xe máy cặp hông hay hạn chế điểm mù tốt.

• Like
Reactions: wild-west
Hạng B2
28/5/14
56
1
8
36
bdsmyland.com
Brv xe nhập, trang bị an toàn đầy đủ, mà dc giảm cả đống thì tội gì ko mua. Nếu khó quyết định thì anh chở chị nhà ra test cho dễ chốt cọc. Phụ nữ họ thích mấy xe an toàn kiểu như bRV lắm
Trong dàn mpv em chấm mỗi X với BRV, nhưng X vẫn thiếu an toàn nên đặt bút chốt xe còn ngại lắm ae à. Ai hay lo lắng về an toàn trên đường thì em nghĩ nên mua brv cho khỏe đầu óc

Hạng B1
4/5/14
56
7
8
Con BRV này bên trong thoáng, rộng, phù hợp với gia đình, nhìn ở ngoài sẽ không thấy hết cái sự rộng của em nó đâu

Hạng C
24/5/14
58
7
8
30
http://rongbayz.com
rongbayz.com
Chốt tháng này liền nha bác. Con này best phân khúc cho gia đình rồi, nội thất oke, tính năng an toàn đầy đủ, nhìn bên ngoài hơi lù khù một xí nhưng được cái trông chắc khoẻ.

Hạng C
11/6/14
60
7
8
37
Nói đúng thật, nóc nhà e cũng tia e này vì phần dáng suv, đẹp, với an toàn

Hạng B1
6/6/14
58
2
8
34
Honda định hình tệp khách hàng tốt nha ! Đúng là con BR-V này có cái honda Sensing đè bẹp các đối thủ, mua xe dịch vụ thì khác, mua xe cho gia đình thì quan trọng là an toàn.